แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่.. หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

ช่วงแรกๆ ที่โทรมา ก็ แกล้งเปิดมือถือ ทิ้งไว้เวลา มีกิจกรรมกับแฟนใหม่

เมื่อก่อน เจ็บปวดมาก ที่ต้องมาเจอคนรักเก่าทำแบบนี้ ช่วงหลังนี้ กำลังคิดว่า เธอโรคจิต อะไรรึเปล่า .. (ถ้าจริงก็รู้สึกสงสารเหมือนกันนะ..)(อีกใจนึงก็ไม่ชอบ..)

ยอมรับครับว่า รัก แฟนคนนี้มากเพราะเป็นคนแรก..

ก็เลิกกันก็เรื่องความแตกต่างทางความคิดมากกว่าครับ ผมดูแลเค้าดีมาตลอด..นะที่ผ่านมา

ตอนเลิกกัน ก็ เคยบอกว่า หากมีปัญหาก็ยินนดีรับฟัง นะ.. ก็ ห่วงอยู่นะ.. ก็ไม่รู้ว่าจะกลับมาในรูปแบบนี้

ทุกวันนี้ก็ ยัง มีมาตลอด เราก็ เออ..ออ ไปงั้น มาเล่าแบบนั้น แบบนี้.. (เล่าชนิดนึกภาพออกอ่ะครับ เล่าไปถึงว่า เหมือนหรือแตกต่างตอนนอนกับผมบ้าง ช่วงที่เราเคย สะมะหราฮ่าเฮ้ กัน!)

แต่อย่างอื่นเธอก็ปกตินะครับ มีแต่เรื่องที่เล่ามานี้แหล่ะครับ

ทุกวันนี้ผมก็คิดว่าความสัมพันธ์ แบบพี่น้องกันมากกว่า  ไม่ได้อยากหวนกลับไป

แต่การดูแลคนรักเก่า ไม่ว่าสถานะจะเปลี่ยนไปแล้ว ก็อยากเห็นเธอปกติและ มีความสุขในอนาคต (ทุกวันนี้แค่โทรนะครับ ไม่เจอกันนานหลายปีแล้ว)

ตอนนี้ผมเองมัวแต่ทำธุรกิจ ไม่มีเวลาหาแฟนใหม่ บางที เค้าก็ไม่ได้โทรมาเรื่องเซ็กส์ แต่ก็คอยเอาใจช่วยอยู่ห่างๆ เธอก็ยังฝากความรู้สึกดีๆทิ้งไว้บ้างนะครับ เป็นห่วงเธอมากกว่า ที่จะต่อว่าเธอนะครับ

อยากให้เธอหาย และ โชคดี มากกว่าครับ

ส่วนผมว่ารักแบบแฟนอะไรแบบนั้นมันหมดไปแล้วจริงๆ

ช่วงหลังผม ยอมรับครับ ว่า ฐานะ-การงาน รวม ทั้งการศึกษา แตกต่างจากแฟนเก่าคนนี้ ไปลิบแล้วครับ เลยต้องไปข้างหน้าต่อไป กะว่าหาแฟนใหม่ เมื่อดูแลพ่อแม่ให้ถึงที่สุดก่อน..

รูป อลาดิน
โดย: อลาดิน
ตั้งเมื่อ: 30 พ.ย. 08
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 29 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

แฟนเก่าผมก็เป็นแบบนี้แหละแต่ไม่โทรมาขณะทำอไรกันหรือเสร็จแล้วอะไรพวกนี้ แต่จะโทรมาว่าทุกครั้งที่มีอะไรกับคนใหม่จะหลับตานึกถึงผมจึงเสร็จไม่งั้นก็ค้างเติ่ง บางวันแอบมาหาผมและอ้อนวอนขอมีอะไรด้วยเพราะคนใหม่ทำให้ไม่เสร็จมาเป็นสัปดาห์แล้ว จนผมใจอ่อน ทั้งๆ ที่ทิ้งผมไปแท้ ๆ

โดย: คนหน้าตาดี เขียนเมื่อ 6 ธ.ค. 08 IP IP: 115.67.226.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

ผู้หญิงดี ๆ มีอีกเยอะนะ ไม่เห็นต้องแคร์ของเก่าเล้ย emoticon

โดย: tou เขียนเมื่อ 3 ธ.ค. 08 IP IP: 125.25.42.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

เท่าที่อ่านกระทู้นี้มานะค่ะ ดิฉันคิดว่ามันเป็นพฤติกรรมที่แสดงออกมาแทนคำพูดที่จะต้องพูดกับคุณมากกว่าค่ะ เพราะจริง ๆแล้ว ฝ่ายหญิงอาจจะไม่ได้กำลังมีเพศสัมพันธ์กับแฟนใหม่อยู่จริง ๆ
คุณต้องมองย้อนกลับไปในตอนที่คุณสองคน ยังคบกันอยู่ด้วยว่า ทึ่คุณเลิกกันนั้น เป็นเพราะคุณให้การใส่ใจซึ่งกันและกันเพียงพอหรือไม่ เข้าอกเข้าใจในความต้องการของอีกฝ่ายหนึ่งดีแค่ไหน สำหรับคุณเจ้าของกระทู้ ดิฉันคิดว่าคุณสองคนคงจะได้คุยกันแล้วสำหรับเรื่องนี้ เข้าใจนะคะ ว่าผู้ชายทุกคนต้องการสร้างฐานะความมั่นคงให้กับตนเองและครอบครัว แต่......คุณมองข้ามสิ่งที่อยู่ใกล้ตัวคุณไปนะ
มันเป็นพฤติกรรมที่เค้าพยายามที่จะบอกคุณว่าเค้ารักคุณมากแค่ไหน ต้องการคุณแค่ไหน ต่างหากล่ะค่ะ แต่ตอนที่คบกันอยู่เค้าไม่สามารถที่จะบอกคุณได้ เพราะคุณไม่ยอมรับฟังต่างหาก แล้วดิฉันคิดว่าคุณก็อยากทำอย่างนั้น แต่มีเหตุผลบางอย่างที่คุณทำไม่ได้ จึงทำให้ต้องเลิกลากันไป.
(อย่าให้รักครั้งใหม่ต้องเป็นแบบนี้เลยนะค่ะ) เป็นกำลังใจให้ค่ะ

โดย: b เขียนเมื่อ 3 ธ.ค. 08 IP IP: 161.200.255.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

ทำถูกแล้วครับ เอาใจช่วยต่อไป

แต่ถ้าไม่คิดมากนะ ผู้หญิงคนนี้คบไว้เป็น "คู่ขา" ได้ครับ

โดย: Cibai เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 08 IP IP: 117.47.183.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

ฮ่าๆ สงสัยอยากสวิงกิ้ง ด้วยมั้ง emoticon emoticon emoticon

โดย: ใครจะไปรู้วะ เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 08 IP IP: 124.121.232.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

สะมะหราฮ่าเฮ้>>ฮ่าๆๆๆ

โดย: สีชัง เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 58.9.133.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

แฟนคุณเป้นโรคจิตค่ะ

โดย: its not easy เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 72.166.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

สงสัยผู้หญิงจะโรคจิตนะเนี่ย ดีแล้วแหละที่เลิกไปได้นะ ผู้หญิงดีๆเค้าไม่ทำอะไรแบบนี้หรอก เฮ้อ!ผู้หญิงแบบนี้ยังมีคนรักเนอะ emoticon

โดย: ...... เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 192.168.1.109, 58.136.74.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

ผมว่าคุณจขกทดูแลเรื่องเซ็กส์ให้เธอไม่ดีพอมั้งเธอเลยใช้วิธีนี้ให้รู้ว่าของใหม่เธอเด็ดกว่า บางครั้งเรื่องเซ็ดส์ก็สำคัญนะ อย่ามองข้ามเลิกกันมาหลายคู่แล้ว

โดย: ผีย่อมเห็นผีด้วยกันนะน้อง เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 58.8.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

มรึงมาเล่าทำ 5 ไรฟระ emoticon โรคจิตเหมือนกันนี่หว่า

โดย: ด.ช.เกรียน เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 180.8.5.74, 203.146.217.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

น้องในที่นี้ ของเค้าเป้น ผู้ชายป่าว อ่านดูดีๆ เหมือนนะ

โดย: อิอิ เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 58.8.53.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

อนทนไว้ ทาเคชิ สู้ๆๆๆๆๆๆๆ emoticon

โดย: 66 เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 124.120.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

อนทนไว้ ทาเคชิ สู้ๆๆๆๆๆๆๆ emoticon

โดย: 66 เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 124.120.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

ความคิดเห็นที่ 15 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

ฮ่าๆๆๆ..เจอโรคจิตเข้าให้แล้ว

บอกน้องเค้า แค่เสียงมันยัง..ไม่พอ..ไม่เร้า ฮิฮิ

ทีหลังพี่ขอเป็น...คลิป นะจั๊ะ เอิ๊กๆๆ emoticon emoticon

โดย: yINGyui เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 80.135.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

อยากฟังเสียงสด ๆ แบบนี้ม้างจังเลย บอกให้โทรมาหาผมได้เลยนะครับ ชอบจริง ๆ

555555

ดีดี พี่ป่านป่วน กะ ป้าทอมรินลดา คร้าบป๋ม

โดย: MARINO_13 เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 203.209.31.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

จิงๆ เธออาจไม่ได้ทำอะไรกับแฟนใหม่หรอก คงกำลังช่วยตัวเองอยู่

โดย: เหอ เหอ เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 203.155.9.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

ดีแล้วค่ะที่คุณเลิกอ่ะ โรคจิตแบบนี้อย่าเอามาเป็นแม่ของลูกเลยค่ะ

โดย: งูเขียว เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 58.10.36.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

หุหุ emoticon emoticon อยากมีแฟนใจดีแบบนี้มั่ง น่าจะตื่นเต้นดี

โดย: ป่านป่วน เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 124.121.121.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

แฟนเก่าคุณโรคจิตนะ หมกหมุ่น กับ เรื่องเซ็กส์มากไป คุณก็โรคจิตนะเนี่ยยังทนฟังเค้ามีอะไรกันอยู่ได้ ทำไมไม่ด่าไปเลยหล่ะ ทีเรื่องแบบนี้รับได้เนอะ แปลกคน

ดีแล้วที่ความสัมพันธ์อยู่ที่พี่น้องอ่ะ ถ้าคุณกลับไปคบ ผญ คนนั้นต่อนะ บอกได้เลยว่า โง่มาก

โดย: รินลดา เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 125.24.46.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

โรคจิตพอๆกัน

คนหนึ่งโทรมาตอนกระแทกกัน (มันรู้เวลาได้ไง)

อีกคนเปิดโทรศัพท์ส่งเสียงเสียวสยิว

คนอ่านกระทู้ก็จินตนาการเตลิดเปิดเปิง

มีความสุขกับเรื่องบนเตียงของชาวบ้านemoticon

โดย: หอยขม เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 124.121.61.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

เลยต้องไปข้างหน้าต่อไป กะว่าหาแฟนใหม่ เมื่อดูแลพ่อแม่ให้ถึงที่สุดก่อน..

สู้ต่อไปครับ อะไรดียังมีอีกเยอะ สู้ๆครับ

โดย: ผมว่านะ เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 222.123.164.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

โทรมาตอนกะลังอึ๊บๆ เป็นเราวันต่อมาดักฉุดแล้วนะนิ 5555+

โดย: ZeRoEDKKU เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 118.173.244.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

......แฟนเก่าคุณมันโรคจิต...คนดีๆเขาไม่ทำอย่างนี้หรอกครับ...ในหัวคิดของเธอคงจะอยากจะซ้ำเติมคุณ...พยายามทำให้คุณเสียดาย หึงหวง แต่ผมว่ามุกเธอแป๊กนะ คุณอย่าไปสนใจ ไม่มีผู้หญิงดีๆและจิตสมประกอบที่ไหนเขาทำกันหรอก...ตอบกระทู้มาไม่รู้กี่พันกระทู้แล้วพึ่งเคยได้ยินนี่แหละว่า...เปิดมือถือให้แฟนเก่าได้ยินเสียงขณะกำลังเยะ(ขออภัย)กับแฟนใหม่

เลิกคบเธอเสียนะ ไม่ต้องไปคิดถึงความรักความหลัง ไม่ต้องไปเป็นพี่น้องปล้องปลายอะไรกันเลย โทรมาก็รับสาย เจอหน้าก็ทักกันตามปกติแล้วก็จบลงแค่นั้น เรื่องหวนกลับไปคืนดีกันคุณลืมไปได้เลย

นี่ผมแนะนำคุณนะ แต่อย่าทำอย่างที่ผมคิดว่าจะทำ
เพราะผมคิดว่า ผมจะโทรหาเธอแล้วบรรยายกิจกรรมที่ผ่านมาระหว่างเธอกับผมว่าท่าด๊อกกี้ กวางเหลียวหลัง หนุมานขย่มตอ ลิงอุ้มแตง ฯลฯ ที่ผ่านมาทำให้ผมมีความสุขอย่างไร...หนามยอกต้องเอาหนามบ่งครับ นี่ไม่เกี่ยวกับแฟนใหม่เธอนะ เพราะเขาคงไม่รู้เรื่องอะไร แต่ถ้าสมมติว่าเขารู้
ผมก็คงจะเล่าให้เขาฟังอีกคน....

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 118.172.106.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

สะมะหราฮ่าเฮ้ ฟังเสียวเสียวแทน อะ

โดย: หวังหญิงซิง เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 58.8.90.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

เค้าคงอยากให้คุณหึงมั้ง??

ดีแล้วครับที่คิดแบบนี้ ครอบครัวมาก่อนที่ 1
รองลงมาคืออนาคตของคุณเอง แล้วคนดี ๆ
จะมาหาคุณแน่นอนครับ

ให้กำลังใจเน้อ

โดย: ตัวป่วน เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 222.123.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

กูว่าโรคจิตชัวๆ.......
แม่งเลิกได้ได้ก็ดี ขืนยังคบกันเป็นหนักกว่านี้จะยุ่งเปล่าๆ

โดย: พระเจ้า เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 125.26.173.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : แฟนเก่าชอบโทรมาหลังเสร็จกิจกับแฟนใหม่..

โรคจิต แง่บๆ

โดย: itoursab เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 61.90.219.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111