ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy หมวด » ร้องทุกข์ ประชาสัมพันธ์ » ร้องทุกข์ » ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

ผมได้ซื้อนาฬิกายี่ห้อ playboy ของแท้ มาเรือนนึง ซึ่งวันนั้น ให้คนขายตัดสายให้เพราะสายมันหลวม คนขายก็ได้ืทำ จนผ่านไป 2 ชั่วโมง ก็ยังทำไม่ได้ จึงบอกผมว่าจะส่งไปที่บริษัทให้ ผมก็โอเค แต่ก็โมโห ตั้งแต่ 1 ทุ่ม ยันห้างปิด พออีกวันเค้าก็ให้ไปรับ ก็ใส่ได้ 2 วัน สายขาด จึงเอาไปที่คนขาย คนขายก็บอกว่า คนต่อสายทำมาไม่ดี เดี๋ยวจะส่งซ่อมให้ ผมก็รอ ผ่านไป 10 วัน โทรไปถาม เค้าบอกรออะไหล่ ให้โทรมาใหม่ ผมก็โทรไปอีก เค้าบอกว่า อะไหล่ไม่มีถ้าจะซ่อมต้องซื้อสาย ซึ่งสายราคา 1190 แต่ นาฬิกาผมซื้อมา 1990 มันทำสายผมมาไม่ดี แถมยังจะให้ผมซื้อสายใหม่อีก ดูความเอาแต่ได้ของนาฬิกา ยี่ห้อนี้ ต่อไปนี้จะไม่ซื้อของมันอีกเป็นขาด เพื่อนๆก็ระวังตัวกันด้วยนะครับ
รูป เกลียด playboy
โดย: เกลียด playboy
ตั้งเมื่อ: 1 ธ.ค. 08
แท็ก: ,
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 0 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

แล้วคุณความคิดเห็นที่21 ซื้อมาจากไหนอ่ะค่ะ แต่ถ้ามีปัญหาก็ส่งเข้าที่ออฟฟิศของ Playboyได้ เค้าเปลี่ยนให้ใหม่เลยนะ

โดย: user เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 125.24.164.XXX
ความคิดเห็นที่ -1 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

ใช้นาฬิกา Playboy มาเกือบ 2 ปีแล้วยังไม่มีปัญหาเลยอ่ะ

โดย: user เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 125.24.164.XXX
ความคิดเห็นที่ -2 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

เพิ่งซื้อนาฬิกา playboy มาเรือน 2900 บาท บอกเราว่าใส่ล้างมือล้างหน้าได้ แค่จุ่มมือล้างจานอ่ะ น้ำเข้าอ่ะ คิดว่าไงมั่ง

โดย: โดนหลอกอ่ะ เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 61.7.147.XXX
ความคิดเห็นที่ -3 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

ใช้นาฬิกาของ playboy เหมือนกันไม่มีปัญหาเลยใช้มา 2 ปีแหละถ่านยังไม่หมดเลย

โดย: playboy เขียนเมื่อ 26 ก.พ. 09 IP IP: 203.157.72.XXX
ความคิดเห็นที่ -4 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

ถ้ามีใบรับประกันจะคุยกันรู้เรื่องมากกว่านะครับ

โดย: 1 เขียนเมื่อ 7 ธ.ค. 08 IP IP: 58.9.47.XXX
ความคิดเห็นที่ -5 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

แบรนด์กลางๆ อย่างๆTIMEX สิครับ ทนทานดี ผมใช้อยู่ ไม่มีปัญหาอะไรด้วย แถมราคาไม่สูงมาก ถ้าพังก็ไม่เสียดาย emoticon

โดย: boy เขียนเมื่อ 5 ธ.ค. 08 IP IP: 117.47.200.XXX
ความคิดเห็นที่ -6 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

ซื้อเรือนละ 100 ใส่สิ ราคาตั้ง 1190 ผมซื้อได้ 12 เรือนใส่ปีละเรือนได้ตั้ง 12 ปี คุ้มกว่าเยอะ

โดย: น้าหงา เขียนเมื่อ 3 ธ.ค. 08 IP IP: 192.168.1.115, 202.57.189.XXX
ความคิดเห็นที่ -7 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

ซื้อนาฬิกายี่ห้อ ปีกาโซ่ ใส่มา 5 ปีแล้ว ถ่านยังไม่หมดเลยคะ

โดย: ตอรี่ เขียนเมื่อ 3 ธ.ค. 08 IP IP: unknown, 203.155.165.XXX
ความคิดเห็นที่ -8 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

มีใบรับประกันไหมค๊ะ ถ้ามีก็เคลมได้ เราซื้อของ Timex มาใช้แล้วมีปัญหา ใช้มาเกือบ 2 ปี เหลืออีกแค่เดือนเดียวจะหมดประกัน แล้วเกิดมีปัญหาเราส่งซ่อม..แล้วเค้าแจ้งว่าซ่อมไม่ได้เค้าให้เปลี่ยนเครื่องใหม่เลยนะ
ให้เราไปเลือกเอาเรือนใหม่ได้เลย แต่ถ้าราคาถูกกว่าของเราก็ไม่ต้องจายตังค์ แต่ถ้าเราเลือกราคาที่แพงกว่า..เราก็ต้องจ่ายส่วนต่าง..ประทับใจการบริการหลังการขายมากจ๊ะ

โดย: G_Nice เขียนเมื่อ 3 ธ.ค. 08 IP IP: 58.8.223.XXX
ความคิดเห็นที่ -9 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

ท่าทางจะแค้นจัด อิอิ

โดย: โชริllมน เขียนเมื่อ 3 ธ.ค. 08 IP IP: 10.0.2.252, 58.147.35.XXX
ความคิดเห็นที่ -10 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

แหมๆ

กระทู้นี้เจ้าของกระทู้มาปั่นเองเลยว่ะ

ชงเอง ด่าเองเสร็จสรรพ

ไม่ได้ดูเลขไอพีเล๊ยยยย

โดย: กาปิ เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 08 IP IP: 58.9.159.XXX
ความคิดเห็นที่ -11 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

ไอพวกไม่มีปัญญา เห็นคนอื่นเค้าเดือดร้อนแล้ว มาซ้ำเติม แบบนี้เค้าเรียกว่าคนหรือเปล่า กรุณาเอากะโหลกไปชโงก ดูเงาตัวเองบ้างนะ คิดว่าตัวเองเก่งมากหรอไง

โดย: เกลียด playboy เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 08 IP IP: 58.10.103.XXX
ความคิดเห็นที่ -12 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

คนขายมันฉลาดจริงๆ

แสดงว่า คน ซื้อ ก็ ... -_-

โดย: กุแค่ผ่านมา เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 08 IP IP: 67.159.47.XXX
ความคิดเห็นที่ -13 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

คนขายมันฉลาดจริงๆ

โดย: อะไรว่ะ เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 08 IP IP: 67.159.47.XXX
ความคิดเห็นที่ -14 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

emoticon ล่อเป้า

โดย: พันมิตร เป็ดเหลือง เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 08 IP IP: 58.10.103.XXX
ความคิดเห็นที่ -15 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

คนขายมันจะหลอกกินเงินอ่ะดิ

โดย: ฟหกด เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 08 IP IP: 58.9.32.XXX
ความคิดเห็นที่ -16 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

แต่ แมร่ง เลว เจงๆ

โดย: พันมิตร เป็ดเหลือง เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 08 IP IP: 58.10.103.XXX
ความคิดเห็นที่ -17 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

emoticon มีเงินไม่พอ ต้อง ... ด้วย

ความคิดเห็นที่ -18 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

emoticon ขุดๆ

ความคิดเห็นที่ -19 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

emoticon ดาวกระจายไปปิดห้าง เรียก ร้อง กับ กกต. ให้นายกออกมารับผิดชอบ

ความคิดเห็นที่ -20 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

ซื้อที่เซนทรัลปิ่นเกล้า

โดย: เกลียด playboy เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 08 IP IP: 58.10.103.XXX
ความคิดเห็นที่ -21 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

......มันเป็นที่คน นาฬิกายี่ห้อนี้ไม่เกี่ยว
คนนะมันห่วย ไม่มีปัญญาทำดีๆได้
น่าจะบอกมาด้วยว่าซื้อที่ไหน ห้างไหน

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 08 IP IP: 118.172.110.XXX
ความคิดเห็นที่ -22 : ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

แค่ตัดสาย...ล่อไปเป็น ชม....
คิดว่ามันไม่ได้เกี่ยวกับ ยี้ห้อนาฬิกานะครับ...อยู่ที่คนตัด หรือคนสั่งให้ทำไหม...และนโยบายห้างนั้นไหม
คนซื้ออย่างเราๆๆ ได้แค่ เสียตังค และรับไปเท่านั้นและครับ..อย่าคาดหวังอะไรมากๆๆครับ
ร้านตัดสายค่อนข้างดี มีชิืื่อเสียง ลองไปดู ตรงตลาดบองมาเช่ ชั้น 2 โซนด้านหลังสิครับ..ร้าน ช. ชื่อดัง ผมแวะไปบ่อยๆๆ....

ถ้าจะให้ผมว่านะครับ ไม่ได้ดูถูกนะ ราคาแค่นี้ แถมยังโกงซะขนาดนี้ก็อย่าไปซื้อเลย...

โดย: สีกั๊วเฉียน เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 08 IP IP: 58.8.117.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111