อยากทำผมให้ตรงสวยอ่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » อยากทำผมให้ตรงสวยอ่ะ

เราอยากทำผมให้ตรงสวยอ่ะ ปกติผมเราก็ตรงนะ แต่มันไม่ค่อยสวย(เราไปยืดถาวรมา)เราเห็นสาวๆ หลายคนเค้าผมตรงมากเลยสวยด้วยอยากรู้อ่ะว่าเวลาทำผมให้มันตรงสวยเค้าต้องทำไรหลังจากยีดถาวรน่ะ ใครมีวิธีการบอกหน่อยน๊าอยากทำสวยก่อนสิ้นปีอ่ะ
รูป kuroo
โดย: kuroo
ตั้งเมื่อ: 9 ธ.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : อยากทำผมให้ตรงสวยอ่ะ

มีแนะนำจากสถาบันชื่อดัง แถวรัชโยธินค่ะ
สนใจติดต่อมาได้นะ
0896805226

โดย: เขียนเมื่อ 16 ธ.ค. 08 IP IP: 124.121.234.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : อยากทำผมให้ตรงสวยอ่ะ

โกน emoticon

โดย: เอก เขียนเมื่อ 16 ธ.ค. 08 IP IP: 192.168.1.251, 202.29.99.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : อยากทำผมให้ตรงสวยอ่ะ

เราก็ไว้ผมยาวแต่มันไม่ค่อยตรง พี่สาวก็แนะให้ให้ ซีรั่มบำรุงเส้นผม อ่ะ ทำให้ผมตรงสวยขึ้น ไม่แตกปลายด้วย เนี่ยเพิ่งใช้ได้แค่ 3 วันเองผมก็ตรงสวยดีอ่ะ สนใจก็ติดต่อเมลลนี้ได้นะจ๊ะ จะแนะนำให้ pnoeotk@hotmail.com

โดย: pook เขียนเมื่อ 14 ธ.ค. 08 IP IP: 58.9.38.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : อยากทำผมให้ตรงสวยอ่ะ

ยืดถาวรมาแล้วมันต้องตรงเองอะ ตื่นมาอาบน้ำสระผม แล้วก้เป่าพัดลมให้แห้งมันก็ตรงเองนี่นา ถ้าไม่ตรงแปลว่าร้านเค้าทำไม่ดีแล้วหละ

โดย: ตาวาว เขียนเมื่อ 12 ธ.ค. 08 IP IP: 43.0.2.157, 202.142.204.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : อยากทำผมให้ตรงสวยอ่ะ

THE BUA Mix Oil น้ำมันหมักผม สูตรเฉพาะของ THE BUA เราได้เลือกสรรสมุนไพรคุณภาพหลากหลายชนิดจากธรรมชาติ นำมาหมักไว้ในน้ำมันหลายชนิด มีสรรพคุณในการบำรุงหนังศรีษะ ช่วยรักษาความชุ่มชื้น ป้องกันการแห้งแตกของหนังศรีษะ สาเหตุของการเกิดรังแค ทำให้รากผมแข็งแรง เส้นผมดกดำเป็นประกายเงางาม มีน้ำหนัก นุ่มสลวย ทั้งยังทำให้ผมไม่หงอกเร็วอีกด้วย

WEBSITE : WWW.THEBUA.COM

โดย: THE BUA เขียนเมื่อ 10 ธ.ค. 08 IP IP: 221.128.68.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : อยากทำผมให้ตรงสวยอ่ะ

ของเรายืดมา 2 ปีแหละ ยังตรงอยุ่เลยอ่ะ ก็ยืดถาวรธรรมดานี่แหละ หลังใช้ก็บำรุงธรรมดาเลย ตอนสระเองก็แค่เป่าให้แห้งเท่านั้น ทุกวันนี้ไปไหน ฝรั่งยังถามตลอดว่า ผมยูสวยมาก ๆ ไปสระไดร์ที่ไหนมาเหรอ มะอยากตอบเล้ยว่า ตรุทำตั้งแต่ 2 ปีที่แล้วโน้นนนนน

โดย: its not easy to be princess เขียนเมื่อ 10 ธ.ค. 08 IP IP: 72.166.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากทำผมให้ตรงสวยอ่ะ

ตัดผมสั้นๆ สิ

โดย: -..- เขียนเมื่อ 9 ธ.ค. 08 IP IP: 124.121.55.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : อยากทำผมให้ตรงสวยอ่ะ

หมักน้ำมันมะพร้าวสกัดที่มีขายทั่วไปก็ได้ค่ะหมักไว้ก่อนนอน หรือว่ายามว่างทิ้งไว้ซัก อย่างน้อยควรจะ 15 นาที แล้ว สระผมตามปกติค่ะ จะช่วยให้ผมสวยมีน้ำหนักมากขึ้น

โดย: ปอ เขียนเมื่อ 9 ธ.ค. 08 IP IP: 222.123.99.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากทำผมให้ตรงสวยอ่ะ

มันอยู่ที่พื้นฐานของเส้นผมคนเราด้วยนะ ถ้าผมเค้าเส้นเล็กค่อนข้างจะตรงอยู่แล้ว ไปยืดก็ยิ่งตรงสวย แต่ถ้าผมหยิกหรือหยักโศกยืดแล้วก็ไม่สวยเด้งเท่าคนผมตรงหรอกจ้า แต่ถ้าอยากให้เนี้ยบก็ต้องรีดผม แต่ทำบ่อย ๆ ก็ไม่ดีนะ

โดย: SaSsY_GiRl เขียนเมื่อ 9 ธ.ค. 08 IP IP: 222.123.113.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากทำผมให้ตรงสวยอ่ะ

ทรงตรงเป่าผมแห้ง แล้วเอาที่รีดผม มารีดๆ ผมจะมี นน.ดี ใช้น้ำมันบำรุงหน่อยก็ดี จะได้ลื่นๆ

ถ้าอยากได้ทรงปัดเสยหรือให้มันเป็นลอนๆนิดๆ ก็ต้องแบ่งผมดีๆ รีดเสยไปตามทางที่เราชอบ อยากได้แบบ ผมม้วนๆก็ใช้แบบม้วน รับรองผมงามเด้ง ..อิอิ

โดย: yINGyui เขียนเมื่อ 9 ธ.ค. 08 IP IP: 80.135.180.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากทำผมให้ตรงสวยอ่ะ

อบไอน้ำกับไดร บ่อยๆ emoticon

โดย: nuna เขียนเมื่อ 9 ธ.ค. 08 IP IP: 125.24.218.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111