เห็นการประกวดโดมอนแมนปีนี้แล้วช้ำใจ หมวด » ทั่วไป » เรื่องเด่นประเด็นดัง » เห็นการประกวดโดมอนแมนปีนี้แล้วช้ำใจ

ดิฉันขอสาบานได้ค่ะว่าสิ่งที่จะพูดต่อไปนี้เป็นความจริง

ดิฉันมีพี่ชายอยู่1คนค่ะ(ไม่ใช่ชายแท้)พี่ชายจะเป้นลักษณะเหมือนโมเดลิ่งด้วยคอยส่งเด็กประกวดนางสาวไทย และเป้นกรรมการตัดสินการประกวดต่างๆด้วย เมื่อวานค่ะ พี่ชายได้รับโทรศัพท์จากผู้ชายคนนึง ซ฿งโทรเข้ามาหาพี่ชาย เกี่ยวกับเรื่องการตัดสินประกวดโดมอนแมนที่จะมีขึ้นในวันเสาร์นี้ เนื้อหาที่คุยกันจะออกแนวว่า สามารถช่วยอะไรเค้าได้บ้างมั๊ยประมาณนี้(สาเหตุที่เค้าโทรมาหาพี่ชายเพราะ พี่สาวของผู้ชายคนนี้เคยถูกพี่ชายเราจับมาประกวดแล้วได้รางวัลไปค่ะ) พี่ชายเรายังไม่เคยเห็นหน้าเค้าค่ะ รู้แต่ว่าเป้นน้องชายของ คนรู้จัก วันนี้เลยนัดเจอกันวันนี้ค่ะที่ ร้านอาหารแถวๆสวนลุม พอเค้าเดินเข้ามาหน้าตาดูดีค่ะ เราก็บอกน่าเชียร์นะ แต่พี่ชายเราบอกว่า รู้สึกจะได้ข้อมุลมาว่า ผู้ชายคนนี้เคยมีภรรยาและมีลูกมาแล้ว แต่ไม่ได้จดทะเบียนและปัจจุบันยังอยู่กินด้วยกันอยู่ พี่ชายเราเคยแซวๆเล่นไปแล้วว่า ไม่ใช่มีแฟนแล้วมาอำนะ ผู้ชายคนนั้นก็บอกไม่มีแน่นอน ก็นั่งฟังๆเค้าคุยกันจนจบ พอมาขึ้นรถก็คุยกับพี่ชายค่ะว่าผู้ชายคนนี้เค้าจะให้ช่วยเส้นให้ แต่พี่ชายเราไม่ได้เป้นกรรมการแต่แค่พอจะรุ้จักคนในนั้นอยู่บ้าง แล้วถ้าช่วยเกิดเรื่องที่เค้ามีลุกมันแดงขึ้นมาพี่เราจะซวยไปด้วย แต่กฌยังรับปากไปแล้วค่ะว่าจะช่วย เพื่อนๆลองดูแล้วกันนะคะ คนเราอ่ะ แต่ข้อมูลที่ว่าเค้ามีลูก เมียแล้วคิอเรื่องจริง และผู้ชายคนนี้เคยพาภรรยาไปทำแท้งมาด้วย ได้ข้อมูลมาทุกอย่าง และทางคนที่ให้ข้อมุลกับพี่เรามาบอกว่าเคยส่งเรื่องนี้ไปทางกอลประกวดโดมอนแล้วแต่เค้าไม่ติดต่อกลับและไม่ใส่ใจอะไรเลย ง่ายๆคือ จัดประกวดเพื่อหาเงินไม่มีการตรวจสอบอะไรที่ดีเลย จะใบ้ให้ว่าผู้ชายที่เราพูดถึงมานอนสองนาน ไม่ใช่คนที่เป็นภาคของคนขาว ไม่ใช่กรุงเทพ มีคลื่นให้เล่นน้ำค่ะ

รูป น้องสาว
โดย: น้องสาว
ตั้งเมื่อ: 15 ธ.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 1 : เห็นการประกวดโดมอนแมนปีนี้แล้วช้ำใจ

แล้วมึงจะมาบอกทำไม ใส่ความเค้ารึป่าว ทำให้เค้าเสียชื่อเสียง

โดย: กกก เขียนเมื่อ 19 ธ.ค. 08 IP IP: 124.120.23.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111