มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที

มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที

ครัยรุ้ช่วยบอกที เราอยากรุ้อะ แต่ที่เราคิดก้อว่าดีนะ น่าเรียน

คุนภาพไม่ต่างจากบางเขนเรย
รูป ....
โดย: ....
ตั้งเมื่อ: 11 มี.ค. 08
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 13 : มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที

อยากเรียนที่นี่เหมือนกันเพราะรุ่นพี่ได้โควต้าไปเรียนกันเยอะ
(อยากเรียนกับรุ่นพี่อ่ะนะ) emoticon emoticon emoticon

โดย: มุข เขียนเมื่อ 19 ก.พ. 09 IP IP: 192.168.1.125, 61.19.42.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที
..ตอนแรกที่รู้ว่าติดที่นี่ ไม่อยากเรียนเลย เพราะเหนบรรยากาศบ้านนอกมากๆ แต่พอเข้าไปเรียนจริงๆ บอกได้คำเดียว รักที่นี่มาก จบไปแล้วยังนึกถึงบรรยากาศเก่าๆอยู่เลย คิดว่าตัดสินใจไม่ผิดที่ได้เรียนที่นี่.. รักเกษตร กำแพงแสนมากมาย!
โดย: เด๊ะ..แนว เขียนเมื่อ 11 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที
ส ว ยได้ใน 3 0 วัน ส ุ ด ยอ ด!
o พี่สาว ผ ม ล ดน้ำ ห น ักได้ 12 กก.ใน 1 เดือน
o เดือ นแ รกล ด ได ้ 5 กก. เดือนที่ส องล ดได้ 8 กก.
o เดือ นที่ส ามล ดได้ 12 ก ก.
o ปัจจุ บัน ผ ิว สว ยเ ป็ นส ีช มพู หน้ าใสไร้ฝ้า สุ ขภ าพดี ม ีรา ยได ้เ สริ ม 200,000-320,000 ท ุก เดือน
อย ากเ ป็น เหมือน พี่ผม คลิ๊กที่น ี่ด่วน
w w w . o w o w 4 u . c o m / w i n s s
โดย: 1 เขียนเมื่อ 11 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที
น่าเรียนที่สุดแล้ว เรียนจบมาสิบกว่าปียังมีอะไรให้คิดถึงอยู่เลย บรรยากาศดีสุด สุด
โดย: KU เขียนเมื่อ 11 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที
KU ที่รักยิ่ง
น่าเรียนหมดครับวิทยาเขตไหนก็มีคุณภาพเหมือนกัน
เพราะมี อาจารย์ที่บางเขนบินไปสอนตลอด
โดย: O ''n N เขียนเมื่อ 11 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที
ก็อาจารย์จากบางเขนนั่นแหละมาสอน
ผมอยู่ศรีราชาครับ
อาจารย์บางท่านสอนบางเขน กำแพงแสน ศรีราชา สกลนคร ใน1อาทิตย์
บางท่านสอนศรีราชา สุพรรณ
คุณภาพของอาจารย์ไม่ต่าง แต่ตัวเราเองต่างหากที่สนใจเรียนแค่ไหน
โดย: ampm เขียนเมื่อ 11 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที
จบมาจากที่นี่เหมือนกัน
ตลอด 3 ปีครึ่ง ไม่ได้เจอ หลุยวิตต้อง ปราด้า กุชชี่ เบนซ์ บีเอ็ม หรือ อะไรที่นิสิตไม่มีปัญญาหาซื้อได้ด้วยตัวเองเลย เจอแต่สาวขี่ป๊อบใส่เสื้อกร์วแบกจอบหน้าดำ ทำสวน มีสเหน่ห์ดีค่ะ แต่กับข้าว ไม่ค่อยอร่อยเลย
โดย: barcelone เขียนเมื่อ 11 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที
บรรยากาศดี น่าเรียนโคตร
โดย: dd เขียนเมื่อ 11 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที
บรรยากาศร่มรื่น เงียบสงบ ดูเป็นชุมชนน่าอยู่ น้องชายเรียนที่นี่พึ่งจบ อาจารย์ก็น่ารักเป็นกันเองกับผู้ปกครองดีนะคะ รู้เพราะเคยไปทำเรื่องให้น้องชายเพื่อขอเลื่อนสอบหรือสอบทีหลังนี่แหละเพราะต้องผ่าตัด อาจารย์ก็ให้คำแนะนำที่ดี
โดย: jumanjy เขียนเมื่อ 12 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที
เคยเรียนที่นี่คะบรรยากาศดีมาก ใช้ชีวิตนิสิตได้เต็ม ๆ สนับสนุนให้ไปเรียนคะ
โดย: ku เขียนเมื่อ 12 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที
เอาเถอะครับอย่าเลือกมากเลย...ไม่ตกงานแน่อ่ะนะ
โดย: poa เขียนเมื่อ 12 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที
แล้วแต่คนชอบ คุณภาพเหมือนกันแหละ เค้าไม่ปล่อยให้คนจบมาได้แบบมั่ว ๆ หรอก แต่บางเขนอยู่ในเมือง กำแพงแสนอยู่นอกเมือง เหตุผลแค่นี้แหละ ที่ทำให้คนส่วนใหญ่ไขว้เขวเวลาเลือกมหาลัย อยากอยู่แค่ในเมือง เจริญ หญิงเยอะ.. ผมจบวิดวะที่นั่นมา ทำงานกะเด็กมาทุกสถาบันละ (งานระบบ) คือความรู้ไม่ต่างกันหรอก แล้วแต่คน บางคนจบนอก แต่ทำตัวเห้ก็มี คนจบบ้านนอก ทำตัวดี ได้ดีมีก็เยอะ แล้วแต่คนนะ จาไปเรียน รึว่าไปทำอะไร
โดย: บีน่า เขียนเมื่อ 18 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : มหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์?กำแพงแสน?เพื่อนๆคิดว่าดีมั้ย ช่วยบอกเราที
ไปเรียนเลยน้อง พี่ไม่ได้เรียนที่นั่นแค่ไปตอนมีงานต่างๆ แล้วก็เอาหมาไปรักษายังอยากกลับไปเรียนเลย ร่มรื่น สดชื่น อากาศดี น่าเรียนมากๆ
โดย: มะละกอ เขียนเมื่อ 18 มี.ค. 08 IP IP: .XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111