อยากทราบราคาเสริมจมูก+แต่งปลาย ที่บางมดค่ะ^^ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » อยากทราบราคาเสริมจมูก+แต่งปลาย ที่บางมดค่ะ^^

เราอยากถามผู้รู้ หรือผู้มีประสบการณ์การเสริมจมูกค่ะ

คือเราอยากทราบราคา อยากแต่งปลายจมูกให้เรียวๆ ไม่ทราบว่าราคาประมาณเท่าไหร่คะ

แล้วก็ เสริมจมูกประมาณเท่าไหร่เอ๋ย ?

ตอนนี้ที่มองไว้คือ โรงพยาบาลบางมด กับหมอสุรสิทธิ์ เพราะอ่านข่าวจากกระทู้ต่างๆมา หมอคนนี้น่าจะโอเคเลยค่ะ^^  

แล้วเวลาเราจะไปทำ เรากะว่าจะลองไปปรึกษาคุณหมอดูก่อน เราต้องนัดคิวไว้ไหมคะ หรือว่าไปพบพยาบาลหน้าเค้าท์เตอร์แล้วบอกว่าขอปรึกษาได้เลย  ว่าจะโทรไปนัดก่อนค่ะ แล้วค่อยทำ

ขอบคุณผู้ที่มีตอบนะคะ  ใจดีจังง ^^ 

รูป How
โดย: How
ตั้งเมื่อ: 6 ม.ค. 09
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 15 : อยากทราบราคาเสริมจมูก+แต่งปลาย ที่บางมดค่ะ^^

เสริมจมูก เสริมหน้าอก แปลงเพศ ที่ คลินิกคุณหมอกมล สวยค่ะ www.mtfsurgerycenter.hi5.com ค่ะ

โดย: กิ๊ฟ เขียนเมื่อ 14 ก.พ. 09 IP IP: 124.120.170.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : อยากทราบราคาเสริมจมูก+แต่งปลาย ที่บางมดค่ะ^^

ψ

โดย: f เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 09 IP IP: 222.123.152.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : อยากทราบราคาเสริมจมูก+แต่งปลาย ที่บางมดค่ะ^^

;&psi

โดย: d เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 09 IP IP: 222.123.152.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : อยากทราบราคาเสริมจมูก+แต่งปลาย ที่บางมดค่ะ^^

เราทำที่สวยงามคลีนิค มา 3 ปีแล้ว ไม่เห็นมีปัญหา แบบคห 7 เลย สวย ธรรมชาติดีออก เบอร์โทร 025917033-34

โดย: มณีจันทร์ เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 09 IP IP: 122.0.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : อยากทราบราคาเสริมจมูก+แต่งปลาย ที่บางมดค่ะ^^

อย่าทำเลย ศัยกรรมหน่ะ มันอาจจะสวยนะแต่เวลาผ่านไปก็ต้องมานั่งแก้ ถึงตอนนั้นหละ คงจะรู้ว่านรกมีจริง ของธรรมชาติให้มาอยู่แล้วจะไปทำมันอีกทำไม เฮ้อ

โดย: กอลิล่า เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 09 IP IP: 210.250.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : อยากทราบราคาเสริมจมูก+แต่งปลาย ที่บางมดค่ะ^^

รีวิว ผลตอบรับของลุกค้าที่ให้การยอมรับในผลิตภัณท์ ค่ะ
http://beebeautyforyou.weloveshopping.com/template/e1/s_showdata.php?shopid=131482&qid=2303057

http://www.weloveshopping.com/shop/s_showdata.php?shopid=131482&qid=2195619

http://www.weloveshopping.com/shop/s_showdata.php?shopid=131482&qid=2171604

โดย: brr เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 09 IP IP: 125.25.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : อยากทราบราคาเสริมจมูก+แต่งปลาย ที่บางมดค่ะ^^

เราไปทำที่สวยงามมา เมื่อ เดือน พย. แต่ตอนนี้ กำลั
จะไปเอา ออก แล้ว เสริม ใหม่ อะ ปัญหาคือ มองหน้าก็รู้เลยว่า เสริม ทั้งที่จมูกเดิม เรา ก็ ถือ ว่า โอ เค ตอนนี้ ไปปรึกษา ที่อื่น เขา บอกว่า คุณหมอ เจาะ ไม่ลึก พอ เลยทำให้เห็น ซิริโคล แต่สำหรับคนที่ มี เนื้อ จมูก เยอะ ก็ คงไม่มี ปัญหา บางคน ก็ ออก มาสวย แต่สำหรับ เรา มีปัญหา เลยต้องวิ่งไปให้หมอ ที่ อื่น เอาออกให้ ต้องจ่าย เพิ่ม เป็น 20000 เลย กลุ้ม จริง ๆ แต่ไปกล้า ไปทำ ที่ เดิม แล้ว อะ ถึงแม้ว่า เขา จะ ประกัน ให้ 3 เดือน แก้ไขให้ ฟรี

โดย: 44 เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 09 IP IP: 124.121.186.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : อยากทราบราคาเสริมจมูก+แต่งปลาย ที่บางมดค่ะ^^

สวัดดีค่ะอยากทราบ เบอร์โทร และ อีเมล ของ สวยงาม คลีนิก เพื่อน คนไหนรู้ช่วยตอบด้วยค่ะ

โดย: ไก่กาตาดำ เขียนเมื่อ 9 ม.ค. 09 IP IP: 124.120.223.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากทราบราคาเสริมจมูก+แต่งปลาย ที่บางมดค่ะ^^

เข้ามาย้ำว่าคุณหมอสุรสิทธิ์ทำจมูกได้สวยจริง ๆ ค่ะ .. หลายปีแล้ว เพื่อนเราไปทำมากับคุณหมอท่านนี้

-เสริมจมูก 30,000 บาท
-ทำตา 20,000 บาท

ทั้ง ๆ ที่เพื่อนเราคนนี้กลัวเจ็บมากมาย แต่กลับมาบอกว่า แผลสวยมาก ไม่รู้สึกเจ็บปวดอะไรเลย .. โอ มากมายเลยอ่ะคุณ

โดย: barbie เขียนเมื่อ 8 ม.ค. 09 IP IP: 61.90.17.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : อยากทราบราคาเสริมจมูก+แต่งปลาย ที่บางมดค่ะ^^

ปรกติ ค่าเสริมจมูก 10000 และค่าแก้จมูกอีก 2000 แล้วคุณหมอใจดีลดให้ 1000 เห็นคุณหมอบอกอีกหน่อยจะขึ้นราคาค่าเสริมเป็น 12000 แล้วล่ะ

ลองพิจารณาดูนะ แค่อยากให้เป็นอีกทางเลือกหน่ะ แบบว่ามีไรดีๆ ก็อยากบอกสาวๆ ผู้ชายก็ไปเสริมเยอะนะ เพราะบางคนทำแล้วก็ต้องทำอีก เบอร์คุณหมอสำรวย 081-8689066 คุณหมอใจดีค่ะ

โดย: gob เขียนเมื่อ 8 ม.ค. 09 IP IP: 125.25.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากทราบราคาเสริมจมูก+แต่งปลาย ที่บางมดค่ะ^^

หมอจะใช้ยาชานะ ไม่มียาสลบ ตอนแรกเราก็ขอยาสลบเพราะว่ากลัวมากๆ ครั้งก่อนที่ทำก็ฉีดยาสลบอ่ะ ก็เลยสบาย แต่คราวนี้ไม่มี เรากลัวมากๆ แต่หมอบอกว่าหมอใช้ยาชาดีกว่ามีไรก็บอกได้

ตอนฉีดยาชาเจ็บมากน้ำตาซึมเลย หมอบอกว่าถ้าเจ็บก็บอกแต่ถ้าเจ็บแบบทนได้ก็ให้ทน เราก็นอนเหวอไปเลย แล้วคุณหมอก็ทำการเอาซิลิโดนอันเก่าออก มันเป็นช่วงเวลาที่ตื่นเต้นมากๆเลยล่ะ เพราะว่าเรารู้สึกตัวตลอดเวลา ได้ยินเสียงครืดๆ ในใจก็แบบว่าเอาวะอยากทำไรก็ทำไปเลยคุณหมอ ขอให้ออกมาสวยละกัน เราใช้เวลา ประมาณ ครึ่งชั่วโมง ในการทำ ออกมาก็นั่งตัวสั่นเลย หมอก็เอาซิลิโคนอันเก่ามาให้ดูแบบว่า อันเก่านี่ปลายจมูกไม่สวยเลยตัดแบบทื่อๆ แล้วก็เหลาแบบหยาบๆ แล้วคุณหมอก็โยนใส่กระปุกสะสมซิลิโคนของคุณหมอไป

วันที่ 17 มกรา นี้คุณหมอนัดเราเพื่อไปดูความเรียบร้อยว่าโอเคมั้ย ณ ตอนนี้เราพอใจกับจมุกอันใหม่เรามาก ปลายสวยแบบว่ามี สโลพลง แต่มันจะโด่งกว่าอันเดิม ขนาดตอนนี้ มันยังยุบไม่เต็มที่ก็มีแต่คนชมว่าสวย เราก็ปลื้ม ตอนแรกแม่เราก็ว่าเรา ไม่ให้เราไปทำใหม่เปลืองตังค์ แต่พอเห็นผลงานแล้ว แม่อยากไปทำมั่ง ไม่บ่นล่ะ ชวนคุยแต่เรื่องจมูก

ปรกติ

โดย: gob เขียนเมื่อ 8 ม.ค. 09 IP IP: 125.25.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากทราบราคาเสริมจมูก+แต่งปลาย ที่บางมดค่ะ^^

เราก็โทรนัดคุณหมอเอง และคุณหมอเค้าจะให้เราเลือกเวลาสะดวกเราแหละ แล้วหมอก็จะมาตามนั้น

เราไปกับเพื่อนอีกคนนึง ก็ไปเจอคุณหมอ แล้วหมอ ก็ดูหน้าเราแล้วก็จะบอกว่าต้องเสริมยังไง แล้วคุณบอกดั้งเก่าเรา เสริมแล้วทำให้หน้าเราดูเอ๋อๆ เราก็ขำๆอ่ะ หมอบอกหน้าเรามีโหนกแก้ม ต้องเสริม ให้โหนกแก้มไม่เด่น แล้วก็ต้องออกมาสวย หมอก็บอกหมอไม่สนใจหรอกว่าโด่งไม่โด่ง หมอสนแต่ว่าเสริมออกมาแล้วต้องสวย

หมอมีคนไข้เยอะนะ แล้วหมอก็จะให้ดูรูปคนอื่นๆที่เคยมาทำกับหมอแบบว่าก่อนเสริมหลังเสริม แล้วหมอก็มีกระปุกเก็บซิลิโคนที่แก้แล้วเก็บไว้เป็นร้อยๆอัน

ความคิดเห็นที่ 1 : อยากทราบราคาเสริมจมูก+แต่งปลาย ที่บางมดค่ะ^^

เราจะแนะนำที่นึงให้ เราเพิ่งไปแก้จมูกอันเก่ามาเมือ่วันที่ 26 ธันวา 51 ตอนนี้ก็ยุบเกือบดีแล้ว ไม่ช้ำเลย บวมนิดเดียวด้วย เราออกเที่ยวกับเพื่อนทุกวันเลย แต่มี เหมื้อนพลาสเตอร์แปะอยุ่ที่จมูก แต่ไม่น่าเกลียด ก็แบบมีคนมองเยอะเหมือนกัน แต่เราไม่สนใจ ไปสระผมเด้กที่ร้านถามว่า พี่แปะสิวเสี้ยนมาเหรอ เราก็บอกเค้าไปว่าทำจมูกจ๊ะ

คือเราแก้อันเดิมที่เสริมมาเมื่อ เกือบ 2 ปีที่แล้ว เราเสริมอันแรกที่ สวยงามคลินิค ราคา 6000 ไม่ได้คุยกะหมอเลย นอนรอหมอ พอหมอมาก็ถามแค่ว่าต้องการโด่งมั้ย เราก็บอกเอาแบบธรรมชาติ เค้าก็ทำออกมาก็สวยนะ ธรรมชาติสมใจ แต่พอนานไปปลายเริ่มบาง เริ่มใสๆตรงปลาย เราก็เลยรีบหาที่แก้ดีกว่า ก็ไปหาข้อมูลในเว็บพันทิพย์ ก็เจอเกี่ยวกับคุณหมอคนนึง หาข้อมูลอยู่หลายเดือน ก็ดูหมออื่นๆด้วย แบบว่าค้นหาหมดแหละ

แล้วเราก็เจอคุณหมอสำรวย คลินิครัตน์โกสิน อยู่ซอยจรัญ 53 ถ้าจะไปพบคุณหมอต้องโทรนัดก่อนนะคะ เพราะคุณหมอ จะไม่อยู่คลินิค ถ้าไม่มีคนไข้ ที่คลินิคคุณหมอจะทำเกี่ยวกับจมูกอย่างเดียวเลย ไม่ทำอย่างอื่น

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111