เลือกกล้องวงจรปิดแบบไหน ยี่ห้อไหนดี หมวด » เทคโนโลยี » คอมพิวเตอร์ » เลือกกล้องวงจรปิดแบบไหน ยี่ห้อไหนดี

คือว่าตอนนี้คุณแม่จะติดตั้งกล้องวงจรปิดที่บ้านค่ะ ทั้งในบ้าน และนอกบ้าน ซึ่งบ้านเราเป็นร้านขายของชำ ก็เลยอยากสอบถามว่า เราจะเลือกกล้องแบบไหนดี ร้านไม่กว้างนะคะขอแบบประหยัดค่าใช้จ่ายด้วยค่ะ

รูป jobpao
โดย: jobpao
ตั้งเมื่อ: 17 ส.ค. 16
แท็ก:
เปิดดู: 828 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ เลือกกล้องวงจรปิดแบบไหน ยี่ห้อไหนดี

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 3 : เลือกกล้องวงจรปิดแบบไหน ยี่ห้อไหนดี

ถ้าร้านไม่กว้างมากก็ไม่ต้องติดหลายกล้อง 2-3 ตัว ก็พอครับ ยี่ห้อไหนก็ได้ เลือกแบบที่ทน ๆ หน่อย เลือกยี่ห้อที่บริการหลังการขายดี ๆ ด้วยนะคับ จะได้ไม่มีปัญหาทีหลังค่ะ

โดย: Kuipipo เขียนเมื่อ 19 ส.ค. 16 IP IP: 223.24.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เลือกกล้องวงจรปิดแบบไหน ยี่ห้อไหนดี

ฟูจิโกะครับ คุณภาพดี มีกล้องหลายแบบให้เลือก น่าจะได้ตามความต้องการ

โดย: warzone111 เขียนเมื่อ 18 ส.ค. 16 IP IP: 115.87.233.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เลือกกล้องวงจรปิดแบบไหน ยี่ห้อไหนดี

เลือกแบบมีประกันภัยแถมให้ด้วยครับคุ้มกว่า แนะนำฟูจิโกะเคนโปร

โดย: boonmeexoxo เขียนเมื่อ 18 ส.ค. 16 IP IP: 27.55.172.XXX