หน้าท้องหย่อนยาน แตกลาย หลังคลอดบุตร ใครมีวิธีรักษาบ้าง หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » หน้าท้องหย่อนยาน แตกลาย หลังคลอดบุตร ใครมีวิธีรักษาบ้าง

ใครมีวิธีทำให้หน้าท้องหย่อนยาน แตกลาย หลังคลอดบุตรให้กลับมาเหมือนเดิม ช่วยบอกหน่อยค่ะ ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ มากค่ะ
รูป คุณแม่
โดย: คุณแม่
ตั้งเมื่อ: 12 ม.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : หน้าท้องหย่อนยาน แตกลาย หลังคลอดบุตร ใครมีวิธีรักษาบ้าง

เราดื่มชาเขียวของผลิตภัณฑ์หนึ่ง ได้ผลดีเป็นที่น่าพอใจ เพราะนอกจากช่วยกระชับหน้าท้อง แล้วลดนน.ได้ด้วยค่ะ แนะนำใช้ไปหลายคนแล้ว สนใจก็ติดต่อมาได้ค่ะ
jureerad_10@hotmail.com

โดย: คนมีประสบการณ์ตรง เขียนเมื่อ 16 ม.ค. 09 IP IP: 168.120.17.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : หน้าท้องหย่อนยาน แตกลาย หลังคลอดบุตร ใครมีวิธีรักษาบ้าง

สบู่นมตู้มมมม!!!!!

เพิ่มขนาดหน้าอก อกใหญ่ อกอึ๋ม เต่งตึง อกเด้ง อกสวย

อกกระชับ ฟื้นฟูผิวให้กระชับ เต่งตึง ด้วยสบู่กวาวเครือจ้า.........

สนใจเมลล์มาที่ angelcare@windowslive.com

โดย: Angel Care เขียนเมื่อ 16 ม.ค. 09 IP IP: 125.24.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : หน้าท้องหย่อนยาน แตกลาย หลังคลอดบุตร ใครมีวิธีรักษาบ้าง

เราใช้ Elancyl งะ ไปหาดูได้ตามร้านขายยาชั้นนำนะคะ
เห็นว่ามีสองแบบคะ แบบที่ใช้ป้องกัน และแบบที่รักษาลอยที่แตกแล้วนะคะ

โดย: lookchinmoo เขียนเมื่อ 14 ม.ค. 09 IP IP: 202.176.156.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : หน้าท้องหย่อนยาน แตกลาย หลังคลอดบุตร ใครมีวิธีรักษาบ้าง

ขอแชร์ประสบการณ์ตัวเองนะคะ เมือประมาณ 4 ปีก่อน ดิฉันก็ประสบปัญหาเดียวกับคุณ แต่คุณแม่ไม่ต้องกังวลอะไรมานะคะ(จะทำให้เครียดเปล่าๆ และอาจส่งผลถึงเจ้าตัวน้อยได้นะคะ)ร่างกายเราสามารถปรับตัวได้ค่ะแต่ต้องใช้ระยะเวลาหน่อยนะคะ(ช้าๆแบบธรรมชาติดีกว่าค่ะ)แต่ถ้าต้องการให้เห็นผลชัดเจนในระยะเวลาอันสั้น ควรที่จะทานอาหารที่มีประโยชน์และออกกำลังกายตามความเหมาะสมของร่างกายในขณะนั้น และอีกวิธีหนึ่งที่จะแนะนำ คือการใช้ผลิตภัณฑ์ที่สกัดจากธรรมชาต 100% เข้าช่วยค่ะ อันี้ไม่ต้องกลัวนะคะมีผลงานวิจัยรับรองค่ะแถมรับประกันในตัวสินค้าด้วย สนใจปรึกษาหรือสอบถามรายละเอียดได้ที่ pamwaen@hotmail.com นะคะ เพราะข้อมูลที่ดิฉันมีอยู่ค่อนข้างเยอะ ไม่สามารถโพสต์ลงได้ค่ะ

โดย: แป๋ม เขียนเมื่อ 14 ม.ค. 09 IP IP: 192.168.71.110, 192.168.86.231, 203.113.86.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : หน้าท้องหย่อนยาน แตกลาย หลังคลอดบุตร ใครมีวิธีรักษาบ้าง

ดูแลสุขภาพตัวเองง่าย ๆ ด้วยโปรแกรมโภชนาการบำบัด
สนใจคลิก >>> www.bangkok-nutrition-academy.info/1679

โดย: pinn เขียนเมื่อ 14 ม.ค. 09 IP IP: 203.158.118.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : หน้าท้องหย่อนยาน แตกลาย หลังคลอดบุตร ใครมีวิธีรักษาบ้าง

ไม่หายครับ

แต่สำหรับคนที่ยังไม่เป็น มีวิธีป้องกัน คือ
1. ทำน้ำมันมะกอก หรือโลชั่นบำรุงผิวตั้งแต่เริ่มรู้ว่าทั้อง
2. ทำใจให้สบาย เพื่อลูกในท้องด้วย
3. น้ำหนักอย่าเพิ่มเร็วเกินไป เพราะหน้าท้องก็เหมือนหนังยาง ยืดเร็วไปมันกลับคืนไม่ได้ น้ำหนักที่ขึ้นเหมาะสม สำหรับแต่ละคนจะไม่เท่ากัน ขึ้นกับน้ำหนักก่อนท้อง ปรึกษาแพทย์เอานะครับ
4. อาหารเหมาะสม ผัก เนื้อสัตว์ อย่ากินดิบ

โดย: Pipolulu เขียนเมื่อ 14 ม.ค. 09 IP IP: 192.168.2.72, 117.47.130.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : หน้าท้องหย่อนยาน แตกลาย หลังคลอดบุตร ใครมีวิธีรักษาบ้าง

ไม่หายหรอกค่ะ อย่างเดียวคือทำใจ แต่ถ้าอยากให้เหมือนพวกดารา ก็ต้องลงทุนหน่อยค่ะ ตัดหน้าท้องอ่ะค่ะ tummy tuck อ่ะค่ะ

โดย: ตาล เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 09 IP IP: 96.248.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : หน้าท้องหย่อนยาน แตกลาย หลังคลอดบุตร ใครมีวิธีรักษาบ้าง

ก่อนอื่นก็ต้องทำใจ emoticon และภูมิใจที่เราได้มีหน้าท้องหย่อนยาน เพราะบรรดาสาวโสดและสาวขึ้นคานทั้งหลาย จะไม่มีโอกาสได้มีหน้าท้องหย่อนยานเช่นเรา แต่จะบอกว่าผู้หญิงที่เคยท้องทุกคนจะไม่มีโอกาสกลับไปมีหน้าท้องเรียบตึงเหมือนสมัยก่อนก็ไม่ได้ เพราะคงเห็นหน้าท้องเรียบๆของบริตนี่สเปียร์กันแล้ว คำตอบตามประสาคนจนๆเช่นเราคือ ต้องหมั่นออกกำลังกาย การจ๊อกกิ้งจะช่วยลดหน้าท้องได้ดีที่สุด และตลอดเวลาต้องฝึกแขม่วพุงเอาไว้ เป็นการกายบริหารได้ตรงจุดที่สุด

โดย: แมวอ้วน เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 09 IP IP: 125.26.183.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : หน้าท้องหย่อนยาน แตกลาย หลังคลอดบุตร ใครมีวิธีรักษาบ้าง

สวัสดีครับ คุณแม่ทุกๆคนก็จะเจอกับอาการหน้าท้องหย่อนยานหลังคลอดบุตรทุกคน และร่างกายต้องการได้รับการฟื้นฟู เนื่องจากตอนที่ตั้งครรภ์อวัยวะในร่างกายของคุณแม่จะต้องทำงานหนักมาก เพราะต้องใช้อวัยวะภายในร่วมกับทารก แต่อาการหน้าท้องหย่อนยานนั้นถือว่าเป็นอาการที่ไม่อันตรายอะไรมากนะครับ ผมเองทำงานด้านโภชนาการบำบัดอยู่น่ะครับ แล้วก็มีผลิตภัณฑ์ที่พอจะช่วยให้คุณแม่นั้น หนังท้องเต่งตึง และสุขภาพดีขึ้น ส่วนจะซื้อไม่ซื้อไม่เป็นไรครับ ผมยินดีให้คำปรึกษาฟรี ถ้ายังไงก็ลองแอดเมลมาปรึกษาผมดูก็ได้นะครับ ยินดีครับ hb-thanapipat@hotmail.com emoticon

โดย: Kukkaihealthy เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 09 IP IP: 58.9.183.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : หน้าท้องหย่อนยาน แตกลาย หลังคลอดบุตร ใครมีวิธีรักษาบ้าง

ขายเสื้อผ้า แฟชั่น สไตล์ เกาหลี ฮ่องกง ใต้หวัน ขายราคา ถูกสุดๆๆค่ะ
ขาย เสื้อผ้า แฟชั่น ชุดเดรส เสื้อยืด เสื้อกล้าม สายเดี่ยว เลคกิ้ง กางเกงขาสั้น ยีนส์
แฟชั่น เกาหลี ญี่ปุ่น ฮ่องกง ราคาถูก มีสินค้าใหม่ มาให้เลือกเพิ่ม UpDate ตลอดค่ะ

สำหรับลูกค้าที่เพิ่งเข้ามาชมเวบของเราเป็นครั้งแรก
ทางร้านของเราได้เปิดร้านใหม่ มีโปรโมชั่นกับสินค้า ราคาถูก และ คุณภาพดี

http://www.fashionstylehit.com

อีกเวปที่
http://www.weloveshopping.com/shop/love2you

หน้าร้านเปิด ทุกวันไม่มีวันหยุด
MSN : fashionstylehit@hotmail.com หรือ wan_chin709@hotmail.com

โดย: wan ( หวาน ) เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 09 IP IP: 222.123.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : หน้าท้องหย่อนยาน แตกลาย หลังคลอดบุตร ใครมีวิธีรักษาบ้าง

ออกกำลังกาย แล้วก้อทาครีมสำหรับ แตกลาย ตรงนั้น emoticon

โดย: ... เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 09 IP IP: 125.24.252.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111