ที่เชียงใหม่มีร้าน ฟาร์มดีไซน์ เปิดที่ไหนบ้างครับ หมวด » กิน เที่ยว สูตรอาหาร » เรื่องกิน » ที่เชียงใหม่มีร้าน ฟาร์มดีไซน์ เปิดที่ไหนบ้างครับ

อยากชวนเพื่อนไปกินน่ะครับ เค้าไม่เคยกินชีสเค้กร้านนี้เลย ไม่แน่ใจว่าที่เชียงใหม่มีเปิดสาขาที่ไหนบ้างหรือเปล่าครับใครพอทราบบ้าง

รูป SakdaAK
โดย: SakdaAK
ตั้งเมื่อ: 29 ส.ค. 16
เปิดดู: 494 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ที่เชียงใหม่มีร้าน ฟาร์มดีไซน์ เปิดที่ไหนบ้างครับ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 3 : ที่เชียงใหม่มีร้าน ฟาร์มดีไซน์ เปิดที่ไหนบ้างครับ

ที่ เซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่ เพิ่งเปิดไปเมื่อ 19 ส.ค. ที่ผ่านมานี้เองครับ เรียกได้ว่าเป็นสาขาใหม่กิ๊กเลย ร้านอยู่ตรงชั้น 3 อ่ะครับ ใกล้ๆ ลานสเก็ตน้ำแข็งเลย

โดย: Kamanaze เขียนเมื่อ 1 ก.ย. 16 IP IP: 202.176.124.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ที่เชียงใหม่มีร้าน ฟาร์มดีไซน์ เปิดที่ไหนบ้างครับ

อ้าวมีแล้วเหรอครับ คือเพิ่งเปิดใช่ไหมครับ เพราะก่อนนี้เคยไปดูที่เซ็นเฟสฯเชียงใหม่อยู่หลายทียังไม่เคยเจอ ดีเลยครับมาเปิดแบบนี้จะได้ไปกินบ่อยๆ :em06:

โดย: SakdaAK เขียนเมื่อ 1 ก.ย. 16 IP IP: 1.20.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ที่เชียงใหม่มีร้าน ฟาร์มดีไซน์ เปิดที่ไหนบ้างครับ

ตอนนี้เพิ่งมีเปิดเมื่อเร็วๆนี้เลยค่ะที่เซ็นทรัลเฟสเชียงใหม่ คนกินกันเยอะเลย ไม่แน่ใจเป็นสาขาแรกเลยรึเปล่านะคะ

โดย: kookkuuu1 เขียนเมื่อ 31 ส.ค. 16 IP IP: 110.164.180.XXX