สอบถามเรื่องติดตั้งกล้อง cctv ครับ หมวด » เทคโนโลยี » คอมพิวเตอร์ » สอบถามเรื่องติดตั้งกล้อง cctv ครับ

พอดีจะติดกล้องวงจรปิด อยากติดซัก 3 ตำแหน่งในบ้าน ไม่ได้ตากแดดโดนฝนโดยตรง (ติดไว้ในโรงรถและบ้าน) อยากได้ชุดที่มีเงื่อนไขดังนี้

1. ไม่เกิน 15,000

2. อยากให้เป็นสายไฟรวมกับสายสัญญาณเพราะไม่สะดวกติดปลั๊ก + หม้อแปลงเพิ่ม

3. อาจจะไม่ได้เปิดตลอด 24 ชั่วโมง วันไหนกลางวันคนอยู่บ้านเยอะๆก็ไม่เปิด ถ้ากลางดึก หรือไม่มีคนอยู่บ้านจะเปิดทิ้งไว้

4. ดูผ่านทาง net ได้

ไม่ทราบเงื่อนไขข้างบนนี้เลือกใช้แบบไหนดีครับ

รูป nareudolmax
โดย: nareudolmax
ตั้งเมื่อ: 13 ก.ย. 16
แท็ก:
เปิดดู: 762 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ สอบถามเรื่องติดตั้งกล้อง cctv ครับ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : สอบถามเรื่องติดตั้งกล้อง cctv ครับ

ติดเป็นชุดโปรฯ 4 กล้องของเคนโปร มีประกันของหายด้วย วงเงินตั้งแสนนึง สเปคก็ดี

โดย: thavonrat เขียนเมื่อ 15 ก.ย. 16 IP IP: 58.8.244.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : สอบถามเรื่องติดตั้งกล้อง cctv ครับ

เคนโปรครับ คุณภาพดี มีกล้องหลายแบบให้เลือก น่าจะได้ตามงบของคุณ

โดย: chaikampolpom เขียนเมื่อ 14 ก.ย. 16 IP IP: 223.24.7.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : สอบถามเรื่องติดตั้งกล้อง cctv ครับ

Spec กล้องโดยรวมก็เหมือน ๆ กันแหละครับ ควรเลือกกล้องแบบที่มี Infrared ไปเลย ถ้าติดภายนอกก็ดูกล้องที่เป็นแบบ Out Door กันน้ำได้รองรับ IP66 ครับ

โดย: pangsak เขียนเมื่อ 13 ก.ย. 16 IP IP: 58.8.222.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : สอบถามเรื่องติดตั้งกล้อง cctv ครับ

ผมติดเคนโปรไม่ถึง 4 จุด รวมติดตั้งราคาประมาณ 15,000 คุณภาพดีครับ

โดย: ปกรณ์ กรณ์ เขียนเมื่อ 13 ก.ย. 16 IP IP: 61.90.52.XXX