จะติดกล้องวงจรปิดอพาร์ทเม้นใหม่ที่เพิ่งสร้าง รบกวนแนะนำด้วยครับ หมวด » เทคโนโลยี » คอมพิวเตอร์ » จะติดกล้องวงจรปิดอพาร์ทเม้นใหม่ที่เพิ่งสร้าง รบกวนแนะนำด้วยครับ

ผมกำลังทำอพาร์ทเม้นซึ่งอยู่ระหว่างการก่อสร้าง

กำลังหาข้อมูลเรื่องระบบรักษาความปลอดภัยครับ ผมอยากได้ข้อมูลว่าผมควรติดกล้องแบบไหนดี ยี่ห้อไหนดี และจุดไหนที่ควรระมัดระวังเป็นพิเศษครับ

รูป audomsak1
โดย: audomsak1
ตั้งเมื่อ: 15 ก.ย. 16
เปิดดู: 747 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ จะติดกล้องวงจรปิดอพาร์ทเม้นใหม่ที่เพิ่งสร้าง รบกวนแนะนำด้วยครับ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : จะติดกล้องวงจรปิดอพาร์ทเม้นใหม่ที่เพิ่งสร้าง รบกวนแนะนำด้วยครับ

เอายี่ห้อดีๆเลยก็ฟูจิโกะนะครับ เค้ามีกล้อง IP จากเกาหลี เซอร์วิสหลังการขายดีมาก มีช่างผู้เชี่ยวชาญคอยดูแลตลอด

โดย: chatchameede เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 16 IP IP: 223.24.75.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : จะติดกล้องวงจรปิดอพาร์ทเม้นใหม่ที่เพิ่งสร้าง รบกวนแนะนำด้วยครับ

กล้องคุณภาพดี ๆ ทั่วไปก็ราคาเกือบหมื่น ลองใช้กล้อง IP Camera มั้ยคะ ราคาประมาณนั้น แต่คุณภาพต่างกันมาก

โดย: lookmee191 เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 16 IP IP: 58.8.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : จะติดกล้องวงจรปิดอพาร์ทเม้นใหม่ที่เพิ่งสร้าง รบกวนแนะนำด้วยครับ

แนะนำฟูจิโกะครับ ลอง search ดูเค้าทำเรื่อง security มานานกว่า 20 ปีเลยครับ

โดย: Kuipipo เขียนเมื่อ 19 ก.ย. 16 IP IP: 182.232.148.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : จะติดกล้องวงจรปิดอพาร์ทเม้นใหม่ที่เพิ่งสร้าง รบกวนแนะนำด้วยครับ

ถ้าเงินไม่ใช่ปัญหา หากล้อง IP Camera กับเครื่องบันทึก NVR ภาพชัด ไม่ยุ่งยากเรื่องเดินสาย ถ้าไม่ค่อยมีความรู้ ติดต่อตัวแทนใกล้บ้านเลยครับเอาของมียี่ห้อหน่อยก็ดี บริการหลังการขายจะได้ไม่มีปัญหาแนะนำฟูจิโกะ เคนโปร

โดย: pongpat15 เขียนเมื่อ 16 ก.ย. 16 IP IP: 115.87.241.XXX