รบกวนถามผู้รู้ในบอร์ดครับ หมวด » กิน เที่ยว สูตรอาหาร » เรื่องกิน » รบกวนถามผู้รู้ในบอร์ดครับ

พอดีไปเดินเล่นกับแฟนมาที่ Vanilla Moon แล้วเห็นร้านไอติมเล็กๆน่ารักกลางลานชั้นหนึ่งตามรูปอะครับ เลยอยากรู้ว่าร้านนี้อร่อยไหมครับ ถ้าอร่อยรอบหน้าไปจะได้เวะไปชิมครับ

รูป Fattypapa
โดย: Fattypapa
ตั้งเมื่อ: 19 ก.ย. 16
แท็ก:
เปิดดู: 434 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ รบกวนถามผู้รู้ในบอร์ดครับ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 2 : รบกวนถามผู้รู้ในบอร์ดครับ

ยังไม่เคยลองแฮะ

โดย: chaychai เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 16 IP IP: 110.164.180.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : รบกวนถามผู้รู้ในบอร์ดครับ

การรับรู้ในรสชาดของอาหารและความชอบของแต่ละคนไม่เหมือนกันครับ มีคลิปสารคดีอยู่คลิปหนึ่งที่ชายคนหนึ่งคีบ อุจจาระ ก้อนอุ่นๆก้อนหนึ่งใส่ปากแล้วเคี้ยวแล้วกลืนลงท้องแล้วเขาก็บอกว่ามันอร่อยมาก แต่จะมีใครสักกี่คนที่ว่าอร่อยตามเขา ฉนั้นถ้าอยากจะกินก็เดินเข้าไปแล้วกินเลยครับ

โดย: จินจง เขียนเมื่อ 19 ก.ย. 16 IP IP: 1.2.173.XXX