อยากได้รถยนต์สักคันเอาไว้ใช้ท่องเที่ยวช่วงวันหยุดแนะนำหน่อยค่ะ หมวด » กิน เที่ยว สูตรอาหาร » เรื่องเที่ยว » อยากได้รถยนต์สักคันเอาไว้ใช้ท่องเที่ยวช่วงวันหยุดแนะนำหน่อยค่ะ

กำลังมองหารถยนต์สักคันค่ะเอาไว้ใช้เดินทางไปทำงานกับไว้เที่ยวทะเลน้ำตกในช่วงวันหยุด

แนะนำทีค่ะพอดีเป็นรถคันแรก ว่ารุ่นไหนแบบไหนดี

ในใจหลักๆอยากได้แบบที่ สวยๆประหยัดน้ำมันแล้วก้คล่องตัวหน่อย

ควรมีอะไรที่จะดูอีกไหมคะงบในใจไม่เกิน 6 แสนค่ะมีบวกลบนิดหน่อย

รูป Arrna
โดย: Arrna
ตั้งเมื่อ: 1 ก.พ. 17
เปิดดู: 281 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ อยากได้รถยนต์สักคันเอาไว้ใช้ท่องเที่ยวช่วงวันหยุดแนะนำหน่อยค่ะ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 5 : อยากได้รถยนต์สักคันเอาไว้ใช้ท่องเที่ยวช่วงวันหยุดแนะนำหน่อยค่ะ

ถ้าซื้อแนะนำเอารถที่ติดตลาดค่ะ โต ฮอนด้า
แล้วค่อยมาเลือกที่ชอบที่ชอบค่ะ
แต่ถ้าเอาตอนนี้เนยแนะนำ ซีตี้ นะคะโฉมใหม่
ราคาก้ค่อนข้าง Ok หรือจะรอ Civic ตัวใหม่ก็ได้ค่ะ

โดย: NaeyQQ เขียนเมื่อ 15 ก.พ. 17 IP IP: 171.6.72.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : อยากได้รถยนต์สักคันเอาไว้ใช้ท่องเที่ยวช่วงวันหยุดแนะนำหน่อยค่ะ

Honda City 2017 น่าจะเข้างบครับ
รอบนี้มากับสเปก เติม E85 ได้
แถมทรงใหม่ดูสปอร์ตมากๆมาพร้อมไฟ ไฟ DRL แบบ LED

โดย: เจ้าชายหมูปิ้ง เขียนเมื่อ 10 ก.พ. 17 IP IP: 101.109.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากได้รถยนต์สักคันเอาไว้ใช้ท่องเที่ยวช่วงวันหยุดแนะนำหน่อยค่ะ

ถ้าให้ผมแนะนำเป็นรถคันแรกก็แนะนำให้ดูรถ
ที่ไม่ใหญ่ไม่เล็กพวก วีออสหรือซี้ตี้ครับ
เพราะไม่เล็กไปอัตราเร่งพอใช้ ทรงก็สวยใช้ได้
แถมราคาขายต่อไม่ตกมาก แต่ใน 2 ตัวนี้ ซี้ตี้จะได้ราคามากกว่า
ตอนซื้อ ซี้ตี้ก็จะสเปกดีกว่าด้วย

โดย: เบลน้า เขียนเมื่อ 8 ก.พ. 17 IP IP: 223.205.31.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากได้รถยนต์สักคันเอาไว้ใช้ท่องเที่ยวช่วงวันหยุดแนะนำหน่อยค่ะ

ลองดู Honda City 2017 ค่ะ
เป็นตัวใหม่สวยอยู่

โดย: Yingyuu เขียนเมื่อ 6 ก.พ. 17 IP IP: 118.172.182.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากได้รถยนต์สักคันเอาไว้ใช้ท่องเที่ยวช่วงวันหยุดแนะนำหน่อยค่ะ

Nissan March น่าจะโอเค ถ้าสเปคนี้

โดย: chaychai เขียนเมื่อ 2 ก.พ. 17 IP IP: 110.164.180.XXX