ขอคำปรึกษาครับ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ขอคำปรึกษาครับ

ผมเป็นเกย์ขี้อาย ดูดี ชอบคนยาก รู้จักกับน้องชายคนหนึ่ง ไม่แน่ใจว่าน้องคิดยังไง น้องเป็นคนสุภาพ ไม่รู้ว่าการที่ชอบโทรมาคุยหรือส่งข้อความขอบคุณเกินกว่าปกติเป็นเพียงตามมารยาทเพราะสุภาพหรือคิดอะไรหรือเปล่า

ปํญหาคือน้องจะกลับอยู่ต่างประเทศ ไม่กล้าบอกว่าชอบกลัวเสียความเป็นพี่น้อง และ ผมก็ไม่ได้ชอบ 100% อาจจะชอบครึ่งหนึ่ง ถ้าบอกไปแล้วไม่คิดเหมือนกัน คงเสียผู้ใหญ่และเลิกคบกัน แต่ถ้าไม่บอกก็ไม่ได้บ่อยที่จะเจอคนที่ชอบแบบนี้ครับ

รูป m
โดย: m
ตั้งเมื่อ: 4 ก.พ. 17
แท็ก:
เปิดดู: 484 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ขอคำปรึกษาครับ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 2 : ขอคำปรึกษาครับ

..........บอกไปเลยครับ ได้เสียเดี๋ยวก็รู้
ฟังจากพฤติกรรมของน้องเขาก็ชักจะเอนเอียงมาทางอย่างว่าอยู่แล้วครับ

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 9 ก.พ. 17 IP IP: 223.205.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ขอคำปรึกษาครับ

ขุดทอง :em13: :em13: :em13:

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 5 ก.พ. 17 IP IP: 180.180.198.XXX