ได้กินซะที!! PABLO ชีสทาร์ตสุดว้าว เปิดสาขาใหม่ ที่เซนทรัลลาดพร้าว หมวด » กิน เที่ยว สูตรอาหาร » เรื่องกิน » ได้กินซะที!! PABLO ชีสทาร์ตสุดว้าว เปิดสาขาใหม่ ที่เซนทรัลลาดพร้าว

ร้องเฮเลยค่ะ PABLO จะเปิดสาขาใหม่แล้ว ที่เซ็นลาด สาขาใหม่อยู่ใกล้ ม. หนูเลย ที่แรกที่สยาม ยังไม่มีโอกาสไปเลยค่ะ มาเปิดสาขาใหม่ที่นี่ คิดว่าจะไปให้ได้เลยครั้งนี้ ใครเคยลองกินที่สยามแล้ว มาเล่าประสบการณ์หรือแนะนำเมนูน่ากินๆ ให้ฟังบ้างนะคะ

รูป kawinnakon
โดย: kawinnakon
ตั้งเมื่อ: 6 ก.พ. 17
แท็ก:
เปิดดู: 797 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ได้กินซะที!! PABLO ชีสทาร์ตสุดว้าว เปิดสาขาใหม่ ที่เซนทรัลลาดพร้าว

ผู้สนับสนุน