หนูรู้สึกเป็นเลสเปี่ยม (แบบฝ่าย ญ)คะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » หนูรู้สึกเป็นเลสเปี่ยม (แบบฝ่าย ญ)คะ

แปลงเพศมา ก็เป็นปีกว่าแล้วนะคะ

ทำทั้งนม และแปลงหมดแล้ว เสียงก็เป็นหญิงหมดแล้วค่ะ 

แต่รู้สึก อยากอยู่กับผู้หญิงมากกว่าคะ อยากมีชีวิต คู่รัก แบบ หญิง กับ หญิง

รังเกียจ และไม่ชอบอะไรที่เป็น ท่อนๆ ยาวๆตรงนั้นเลย
ทั้งที่ิดิดตัว และคนนอนด้วย
อยากมีนม และอยากนอนกับคนมีนมเหมือนกันค่ะ 

รูป น้องมิลค์สาวประเภทสองแปลงแล้วค่ะ
โดย: น้องมิลค์สาวประเภทสองแปลงแล้วค่ะ
ตั้งเมื่อ: 17 ก.พ. 17
แท็ก:
เปิดดู: 644 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ หนูรู้สึกเป็นเลสเปี่ยม (แบบฝ่าย ญ)คะ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 3 : หนูรู้สึกเป็นเลสเปี่ยม (แบบฝ่าย ญ)คะ

สับสนทางเพศ ไปโดดตึกเถอะ :em13: :em13: :em13:

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 18 ก.พ. 17 IP IP: 180.180.198.XXX