ปั้มน้ำที่บ้านดังมากอยากเปลี่ยน ตัวไหนดี หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » ไลฟ์สไตล์ » ปั้มน้ำที่บ้านดังมากอยากเปลี่ยน ตัวไหนดี

เสียงดังจนกลัวข้างบ้านเค้าจะด่าเอาเลยอะค่ะ เปิดนำ้แต่ละที เลยว่าจะเปลี่ยนตัวปั๊มใหม่ แนะนำหน่อยค่ะ

รูป snartit
โดย: snartit
ตั้งเมื่อ: 23 ก.พ. 17
แท็ก:
เปิดดู: 603 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ปั้มน้ำที่บ้านดังมากอยากเปลี่ยน ตัวไหนดี

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 3 : ปั้มน้ำที่บ้านดังมากอยากเปลี่ยน ตัวไหนดี

ที่บ้านใช้ ฮิตาชิอยู่เหมือนกัน มายืนยันอีกเสียงว่าเสียงเงียบจริง

โดย: patanat เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 17 IP IP: 89.46.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ปั้มน้ำที่บ้านดังมากอยากเปลี่ยน ตัวไหนดี

ลองพวกฮิตาชิดูก็ได้นะครับ ขึ้นชื่อเรื่องเสียงเงียบ

โดย: greper เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 17 IP IP: 176.107.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ปั้มน้ำที่บ้านดังมากอยากเปลี่ยน ตัวไหนดี

จะให้ไม่มีเสียงเลยคงยากครับ แต่เท่าที่เคยเจอมาผมว่าของ hitachi น่าจะเสียงเงียบสุดแล้ว

โดย: nathamu เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 17 IP IP: 134.196.32.XXX