ในห้างมีร้านไหนที่น่าจะถูกใจทั้งครอบครัวบ้างมั้ยครับ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » ไลฟ์สไตล์ » ในห้างมีร้านไหนที่น่าจะถูกใจทั้งครอบครัวบ้างมั้ยครับ

ผมไม่ได้กลับบ้านมาปีกว่าแล้วครับ โชคดีอาทิตย์หน้าได้พักร้อนยาวเลยกะจะพาครอบครัวไปกินอะไรอร่อยๆกันหน่อย แต่ต่างจังหวัดคงไม่ค่อยมีร้านอะไรเยอะมากเหมือนกรุงเทพ

น่าจะไม่พ้นในห้างอะครับ ตอนนี้ร้านในห้างพวกบุฟเฟ่ต์ร้านไหนน่าสนใจบ้างครับ อยากได้ที่มีอาหารเยอะๆหน่อยครับ ครอบครัวผมมีทั้งคนแก่ ทั้งเด็ก

รูป toykanan
โดย: toykanan
ตั้งเมื่อ: 26 วันก่อน
แท็ก:
เปิดดู: 383 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ในห้างมีร้านไหนที่น่าจะถูกใจทั้งครอบครัวบ้างมั้ยครับ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 2 : ในห้างมีร้านไหนที่น่าจะถูกใจทั้งครอบครัวบ้างมั้ยครับ

ที่ผมพาครอบครัวไปบ่อยมากเลยนะ ก็คงเป็นร้านชาบูhotpot ที่เลือกทีนี่เพราะได้ทานหลายอย่าง ชาบู ซูชิ ติ่มซำ บลาๆ พนักงานน่ารักบริการเทคแคร์ดีครับ

โดย: Belldragon เขียนเมื่อ 24 วันก่อน IP IP: 124.122.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ในห้างมีร้านไหนที่น่าจะถูกใจทั้งครอบครัวบ้างมั้ยครับ

ในห้าง เหมาะกับครอบครัว ส่วนใหญ่ ผมก็เข้าแต่ MK นะครับ ลองหา บาร์บีคิวพลาซ่า, ส่วนแนวบุฟเฟ่ต์ก็หายากหน่อยนะ บาร์บีคิวฯ ก็นานๆ จะมีแนวบุฟเฟ่ต์

โดย: chaychai เขียนเมื่อ 25 วันก่อน IP IP: 110.164.205.XXX