กำลังจะหายางเปลี่ยน ขอคำแนะนำคับ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » ไลฟ์สไตล์ » กำลังจะหายางเปลี่ยน ขอคำแนะนำคับ

ใช้รถมา7 หมื่นโลแล้วยังไม่เคยเปลี่ยนยางเลยรู้สึกเหมือนดอกยางจะจางไปเรื่อยๆ จังหวะขับมันนิ่มๆลงไปบ้าง อยากหายางเปลี่ยนขอคำแนะนำหน่อยคับผม

รูป greper
โดย: greper
ตั้งเมื่อ: 28 ก.พ. 17
แท็ก:
เปิดดู: 502 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ กำลังจะหายางเปลี่ยน ขอคำแนะนำคับ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 3 : กำลังจะหายางเปลี่ยน ขอคำแนะนำคับ

อาจจะต้องลองเช็คสภาพยางบ่อยๆ ตามการใช้งานของเรา ใช้ยี่ห้อดีๆก็ได้วัสดุดีๆทนๆหน่อย ไม่ชัวร์ก็ไปที่ร้านให้ที่ร้านตัวแทนแนะนำเอา

โดย: patanat เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 17 IP IP: 189.84.21.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : กำลังจะหายางเปลี่ยน ขอคำแนะนำคับ

ถ้าเอาทนๆใช้ได้ยาวๆต่อไปก็เชียร์พวกกู๊ดเยียร์ บริดสโตน อะไรแบบนี้มั่นใจกว่าคับ

โดย: nathamu เขียนเมื่อ 1 มี.ค. 17 IP IP: 46.28.53.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : กำลังจะหายางเปลี่ยน ขอคำแนะนำคับ

ลองดูgoodyear สิคับ ผมเห็นเค้ามีโปรโมชั่นอยู่ ส่วนยางเค้าดีอยู่แล้ว

โดย: Lenman เขียนเมื่อ 1 มี.ค. 17 IP IP: 95.215.60.XXX