ใช้ยางสปอร์ตแล้วเสียงดังมาก อยากได้เงียบๆ แนะนำรุ่นไหนดี หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » ไลฟ์สไตล์ » ใช้ยางสปอร์ตแล้วเสียงดังมาก อยากได้เงียบๆ แนะนำรุ่นไหนดี

ตอนนี้ใช้ยางสปอร์ตของ le man อยู่ครับ อยากเปลี่ยน รู้สึกเสียงมันดังเหลือเกิน จนเมียบ่น พอถึงรอบต้องเปลี่ยนยางรอบนี้เลยว่าจะหายางดีๆ เสียงเงียบๆหน่อย แนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

รูป Own13
โดย: Own13
ตั้งเมื่อ: 21 วันก่อน
แท็ก:
เปิดดู: 361 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ใช้ยางสปอร์ตแล้วเสียงดังมาก อยากได้เงียบๆ แนะนำรุ่นไหนดี

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 1 : ใช้ยางสปอร์ตแล้วเสียงดังมาก อยากได้เงียบๆ แนะนำรุ่นไหนดี

ลองตัวนี้หรือยังครับ
Michelin Pilot Sport 3

โดย: chaychai เขียนเมื่อ 20 วันก่อน IP IP: 110.164.205.XXX