กระเป๋าลากยี่ห้อไหนไม่แพงบ้างคับ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » ไลฟ์สไตล์ » กระเป๋าลากยี่ห้อไหนไม่แพงบ้างคับ

หากระเป๋าที่เป็นล้อลากอยู่คับ มีงบไม่เยอะมาก ใบเก่าที่ใช้ซื้ออยู่มาปีเดียวพังแล้วเลยกำลังหาใบใหม่อยู่ แต่ไม่รู้ยี่ห้อไหนดี อย่างพวกที่มันไม่มีแบรนด์ราคาไม่แพงอะไรพวกนี้ซื้อได้อยู่มั้ยอ่ะคับ เห็นมันถูกดีแต่ไม่รู้ว่าทนรึป่าว

รูป boygentleman
โดย: boygentleman
ตั้งเมื่อ: 16 วันก่อน
เปิดดู: 1,662 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ กระเป๋าลากยี่ห้อไหนไม่แพงบ้างคับ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 5 : กระเป๋าลากยี่ห้อไหนไม่แพงบ้างคับ

Samsonite เลยคับ ผมว่าทนสุดแล้ว ใบเดิมผมใช้มา5ปี เดินทางบ่อยยังไม่มีปัญหาเลย

โดย: snartit เขียนเมื่อ 13 วันก่อน IP IP: 43.229.46.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : กระเป๋าลากยี่ห้อไหนไม่แพงบ้างคับ

..............ซื้อของแพงไปเลยดีกว่าครับ ใช้แล้วคุ้ม ผมลากขึ้นลากลงเครื่องหลายเที่ยวแล้วล้อยังดีๆอยู่เลย ขอแนะนำ Samsonite เจ้าเก่าครับ...อย่าเอาใบใหญ่นักนะ...มันแพง...ระวังของปลอม จากไต้หวันนี่เอง

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 14 วันก่อน IP IP: 223.205.248.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : กระเป๋าลากยี่ห้อไหนไม่แพงบ้างคับ

เพิ่งเอากระเป๋าไปแลกของ samsonite มา ลดไปหลายพันเลย คุ้มมากค่ะ

โดย: jenninan เขียนเมื่อ 16 วันก่อน IP IP: 119.81.109.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : กระเป๋าลากยี่ห้อไหนไม่แพงบ้างคับ

ลองดู โปรของแซมโซไนท์ดูดิครับ ตอนนี้มันมีเอาใบเก่าแลกใบใหม่ลดไปเยอะเลย ผมว่าคุ้มมาก http://samsonite.co.th/tradein-2017/

โดย: nathamu เขียนเมื่อ 16 วันก่อน IP IP: 185.182.81.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : กระเป๋าลากยี่ห้อไหนไม่แพงบ้างคับ

เคยใช้ของพวกที่ไม่มียี่ห้อเหมือนกันซื้อตามมาบุญครองอะ พังง่ายมาก ไม่แนะนำเลยค่ะ

โดย: Grenee เขียนเมื่อ 16 วันก่อน IP IP: 134.196.32.XXX