ใครใช้แอปพลิเคชั่นแปลภาษา(ฟรี)แอปไหนกันบ้างค่ะ หมวด » เทคโนโลยี » มือถือ » ใครใช้แอปพลิเคชั่นแปลภาษา(ฟรี)แอปไหนกันบ้างค่ะ

ขอให้ช่วยแนะนำแอป(iPhone)แปลภาษาที่พอจะแปลได้ถูกต้องไม่เพื้ยนให้หน่อยค่ะ

เวลาแปลด้วยกูเกิ้ลแปลภาษา ทำให้รู้สึกไม่มั่นใจเลยค่ะ คิดว่ากูเกิ้ลแปลภาษามีความถูกต้องแม่นยำกี่เปอร์เซ็นต์ค่ะ

รูป Rosesexy
โดย: Rosesexy
ตั้งเมื่อ: 11 มี.ค. 17
เปิดดู: 461 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ใครใช้แอปพลิเคชั่นแปลภาษา(ฟรี)แอปไหนกันบ้างค่ะ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 1 : ใครใช้แอปพลิเคชั่นแปลภาษา(ฟรี)แอปไหนกันบ้างค่ะ

ใช้ Google แปลภาษา

โดย: เหล้าเดือนเกี๋ยง เขียนเมื่อ 13 มี.ค. 17 IP IP: 58.10.7.XXX