กล้องติดรถยนต์ มีข้อดีข้อเสียอย่างไรครับ เห็นว่าช่วงนี้จะมีลดเบี้ยประกันให้ด้วย หมวด » ทั่วไป » เรื่องเด่นประเด็นดัง » กล้องติดรถยนต์ มีข้อดีข้อเสียอย่างไรครับ เห็นว่าช่วงนี้จะมีลดเบี้ยประกันให้ด้วย

กล้องติดรถยนต์ ข้อดี คิดว่าหลายๆ คนน่าจะรู้ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการบันทึกภาพ ถ้าเกิดปัญหา เฉี่ยวชน ก็เป็นหลักฐานได้ แม้แต่เป็นหลักฐานให้กับรถคันอื่นก็ได้เช่นกัน ส่วนข้อเสีย ไม่แน่ใจว่า มันรบกวนการขับของเราหรือเปล่า หรือเวลาขับ จะมีความกังวลใจอะไรไหม ใครใช้อยู่บ้าง ช่วยแนะนำหน่อยครับ  เห็นว่าจะมีลดเบี้ยประกันให้ สำหรับรถที่ติดกล้องด้วย 

ขอความเห็นหน่อย  

รูป MegaKill
โดย: MegaKill
ตั้งเมื่อ: 12 มี.ค. 17
เปิดดู: 2,745 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ กล้องติดรถยนต์ มีข้อดีข้อเสียอย่างไรครับ เห็นว่าช่วงนี้จะมีลดเบี้ยประกันให้ด้วย

ผู้สนับสนุน