สอบถามการเติมเกมส์ Disney Tsum Tsum หน่อยค่ะ หมวด » เทคโนโลยี » มือถือ » สอบถามการเติมเกมส์ Disney Tsum Tsum หน่อยค่ะ

ตอนนี้เพื่อนเซงริ้วๆ เลย อยากเติมเอาไปซื้อเวลาเพิ่มไม่ยอมค่ะ ต้องที่หนึ่ง 555555555 

รูป itcost
โดย: itcost
ตั้งเมื่อ: 13 มี.ค. 17
แท็ก:
เปิดดู: 417 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ สอบถามการเติมเกมส์ Disney Tsum Tsum หน่อยค่ะ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 3 : สอบถามการเติมเกมส์ Disney Tsum Tsum หน่อยค่ะ

ผมใช้บัตรจากแอพ true wallet เหมือนกัน บัตร wecard เค้าเวิร์กดีนะครับ ผมใช้อยู่ซื้อของในเกมส์สบายๆ เลย :em01:

โดย: jawinfc เขียนเมื่อ 16 มี.ค. 17 IP IP: 171.7.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : สอบถามการเติมเกมส์ Disney Tsum Tsum หน่อยค่ะ

เราใช้บัตรของ WeCard ผูกกับ Apple store และก็เติมเงินเข้าแอพ ทรูวอลเล็ตเอา ก็ง่ายๆ ดีนะ สบายหายห่วงเติมตัดๆ อิอิ

โดย: alisongoehre เขียนเมื่อ 15 มี.ค. 17 IP IP: 171.7.136.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : สอบถามการเติมเกมส์ Disney Tsum Tsum หน่อยค่ะ

สมัครบัตร wecard แล้วเอาไปผูกกับ Google play App store หมดปัญหาสมัครบัตรเลยนะ เราว่าง่ายดี

โดย: cadill เขียนเมื่อ 14 มี.ค. 17 IP IP: 171.7.109.XXX