หมี่หยก กินกับอะไรอร่อยที่สุดครับ หมวด » กิน เที่ยว สูตรอาหาร » เรื่องกิน » หมี่หยก กินกับอะไรอร่อยที่สุดครับ

ชอบกินหมี่หยกมาก ไปmk ฮ็อทพอทบ่อยบางทีก็ซื้อมาลวกกินเอง อันนี้เพิ่งไปกินมาของฮ็อทพอท

แต่อยากรู้ว่าคนอื่นกินกับอะไรอร่อยที่สุดครับ

รูป johnnut00
โดย: johnnut00
ตั้งเมื่อ: 13 มี.ค. 17
แท็ก:
เปิดดู: 283 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ หมี่หยก กินกับอะไรอร่อยที่สุดครับ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 2 : หมี่หยก กินกับอะไรอร่อยที่สุดครับ

ของเราเอาพันเห็ดเข็มทองแล้วเอาเบคอนวางบน แล้วจุ่มๆ ฟินจ้า

โดย: dellny เขียนเมื่อ 14 มี.ค. 17 IP IP: 171.97.118.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : หมี่หยก กินกับอะไรอร่อยที่สุดครับ

กินกับชาบูก็อร่อยนะ ใส่ถ้วย ใส่น้ำจิ้ม ตักผักใส่ ผสมๆ กัน ก็โอเคแล้ว

โดย: chaychai เขียนเมื่อ 13 มี.ค. 17 IP IP: 110.164.205.XXX