กินวิตามินซี กับ grape seed แล้วช่วยเรื่องผิวขาวจริงไหม?? หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » กินวิตามินซี กับ grape seed แล้วช่วยเรื่องผิวขาวจริงไหม??

กำลังเล็ง grape seed ของ backmore อยู่อะคับ อยากรู้ว่ามันช่วยเรื่องผิวขาวจริงมั้ย ไม่กล้าไปกิน หรือไปฉีดพวกกลูต้าซี้ซั้ว

รูป Pramuk0
โดย: Pramuk0
ตั้งเมื่อ: 16 มี.ค. 17
เปิดดู: 686 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ กินวิตามินซี กับ grape seed แล้วช่วยเรื่องผิวขาวจริงไหม??

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : กินวิตามินซี กับ grape seed แล้วช่วยเรื่องผิวขาวจริงไหม??

อย่ากินเลยครับ กลูต้า เพื่อนผมไปกินยาเร่งสีผิวสุดท้ายกินแล้วแพ้ เละกว่าเดิมอีกครับ

โดย: snartit เขียนเมื่อ 4 เม.ย. 17 IP IP: 43.229.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : กินวิตามินซี กับ grape seed แล้วช่วยเรื่องผิวขาวจริงไหม??

เห็นพวกที่กินซี๊ซั้ว ยาเพิ่มความขาว ไอพวกนี้ในข่าวเยอะแยะ อย่าไปกินเลย ถ้าจะกินแนะนำว่ากินพวกวิตามินซีหรือไม่ก็ grape seed อะไรพวกนี้ดีกว่านะ ซื้อแบรนด์ที่มันน่าเชื่อถือหน่อยดีกว่าเยอะ อย่างแบลคมอร์อะไรพวกนี้

โดย: Own13 เขียนเมื่อ 3 เม.ย. 17 IP IP: 203.150.225.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : กินวิตามินซี กับ grape seed แล้วช่วยเรื่องผิวขาวจริงไหม??

ถามว่าช่วยได้มั้ย เรากล้าตอบเลยว่าช่วยได้ค่ะ แต่มันไม่ได้แบบเห็นผลปุ๊ปปั๊บกินวันนี้สวยพรุ่งนี้ไรงี้นะ เพราะเราก็กิน grapeseed ของ blackmore อยู่เหมือนกัน กินมา 6 เดือน พอเทียบรูปกันแล้วรู้สึกผิวอะไรพวกนี้มัวิ๊งๆขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย

โดย: somsomkapao เขียนเมื่อ 3 เม.ย. 17 IP IP: 49.229.40.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : กินวิตามินซี กับ grape seed แล้วช่วยเรื่องผิวขาวจริงไหม??

พวกกลูต้า ยาเพิ่มความขาวอะไรพวกนั้นอย่าไปกินเลยครับ อันตรายมากๆ กินวิตามินอะไรพวกนี้เสริม ปลอดภัยกว่ากันเยอะครับ

โดย: po11y เขียนเมื่อ 18 มี.ค. 17 IP IP: 171.100.203.XXX