งบ 2 ล้าน ซื้อคอนโดมือสองในเมือง หรือมือหนึ่งชานเมืองดีคะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » ไลฟ์สไตล์ » งบ 2 ล้าน ซื้อคอนโดมือสองในเมือง หรือมือหนึ่งชานเมืองดีคะ

ตอนนี้คิดหนักมากค่ะ ตัดสินใจไม่ได้ว่าระหว่างคอนโดมือสองในกรุงเทพ กับคอนโดมือหนึ่งแถวๆชานเมืองจะเอาแบบไหนดี ในเมืองราคานี้ก็จะได้แบบธรรมดาๆ แต่ถ้าชานเมืองหน่อยราคาเดียวกันนี่ได้แบบหรูๆได้เลย ช่วยเลือกหน่อยค่ะ

รูป Sudaratme
โดย: Sudaratme
ตั้งเมื่อ: 17 มี.ค. 17
แท็ก:
เปิดดู: 1,000 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ งบ 2 ล้าน ซื้อคอนโดมือสองในเมือง หรือมือหนึ่งชานเมืองดีคะ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 2 : งบ 2 ล้าน ซื้อคอนโดมือสองในเมือง หรือมือหนึ่งชานเมืองดีคะ

อ่อ อันนี้เครือ ADH ใช่มั้ยคะ ดูไว้อยู่เหมือนกันตัวคอนโดชานเมืองที่เราว่าคืออันนี้แหละ น่าอยู่มาก

โดย: Sudaratme เขียนเมื่อ 21 มี.ค. 17 IP IP: 124.121.168.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : งบ 2 ล้าน ซื้อคอนโดมือสองในเมือง หรือมือหนึ่งชานเมืองดีคะ

ผมเชียร์มือ 1 ไปเลยครับ ชานเมืองก็เลือกที่เดินทางไปมาสะดวกหน่อยก็ได้ มีเยอะแยะ นี่ลุงผมก็เพิ่งไปทำสัญญาคอนโดที่พระราม 5 มาครับ รู้สึกราคาไม่ถึง 2 ล้านนะมือหนึ่ง ได้ตั้ง 2 ห้อง AD Bangkok อะครับ

โดย: dangblue เขียนเมื่อ 20 มี.ค. 17 IP IP: 171.99.203.XXX