กำลังจะเปิดร้านขายเสื้อผ้าใหม่ครับ ควรเลือกแอร์รุ่นไหนดี หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » กำลังจะเปิดร้านขายเสื้อผ้าใหม่ครับ ควรเลือกแอร์รุ่นไหนดี

กำลังจะเปิดร้านใหม่ครับ ควรเลือกแอร์รุ่นไหนดี งบไม่เกี่ยงเลยครับ ขอคุณภาพไว้ก่อน ร้านอยู่ในเอเชียทีคเลยครับ ใช้งานได้นาน ไม่กินไฟด้วยครับ

รูป ซังๆๆจัง
โดย: ซังๆๆจัง
ตั้งเมื่อ: 20 มี.ค. 17
แท็ก:
เปิดดู: 467 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ กำลังจะเปิดร้านขายเสื้อผ้าใหม่ครับ ควรเลือกแอร์รุ่นไหนดี

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 2 : กำลังจะเปิดร้านขายเสื้อผ้าใหม่ครับ ควรเลือกแอร์รุ่นไหนดี

:em19: :em19: :em20: :em20:

โดย: สิงห์ยาดอง เขียนเมื่อ 22 มี.ค. 17 IP IP: 171.5.156.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : กำลังจะเปิดร้านขายเสื้อผ้าใหม่ครับ ควรเลือกแอร์รุ่นไหนดี

ถามช่างแอร์ในตำนานสิ :em13: :em13: :em13:

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 21 มี.ค. 17 IP IP: 180.180.197.XXX