เวลาออกนอกบ้าน สาวๆยังทากันแดดกันอยู่บ้างปะคะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » เวลาออกนอกบ้าน สาวๆยังทากันแดดกันอยู่บ้างปะคะ

ถามสาวๆหน่อยค่ะ อยากรู้ว่าทุกวันนี้ยังทากันแดดอยู่บ้างมั้ยอะคะ แล้วถ้ายังทาอยู่ใช้ตัวไหนทากันบ้างอะ อยากศึกษาไว้เป็นข้อมูล มาแชร์กันค่าาาาาาา

รูป 5nnnnn
โดย: 5nnnnn
ตั้งเมื่อ: 27 มี.ค. 17
แท็ก:
เปิดดู: 435 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ เวลาออกนอกบ้าน สาวๆยังทากันแดดกันอยู่บ้างปะคะ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 3 : เวลาออกนอกบ้าน สาวๆยังทากันแดดกันอยู่บ้างปะคะ

ตอนนี้ใช้แต่กันแดดสูตรน้ำของ biore อะค่ะ

โดย: lordwinster เขียนเมื่อ 30 วันก่อน IP IP: 49.228.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เวลาออกนอกบ้าน สาวๆยังทากันแดดกันอยู่บ้างปะคะ

biore aqua uv สูตรน้ำเลยอะ มันทาแล้วไม่เหนอะๆดี อ่อแล้วenssen ไรนี้เคยใช้ก็ดีนะแต่มันไปอ่ะ

โดย: SheepA เขียนเมื่อ 30 วันก่อน IP IP: 182.232.96.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เวลาออกนอกบ้าน สาวๆยังทากันแดดกันอยู่บ้างปะคะ

เดี๋ยวนี้เปลี่ยนมาใช้แต่กันแดดสูตรที่เป็นน้ำอย่างเดียวเลยค่ะ เลิกใช้พวกที่เป็นครีมๆไปหมดแหละค่ะ เราใช้มาเยอะ :em18:

โดย: Own13 เขียนเมื่อ 30 วันก่อน IP IP: 101.108.249.XXX