อยากถามความเห็นค่า ใครเคยใช้ Clarisonic บ้าง เข้ามาแชร์หน่อยค่า หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » ไลฟ์สไตล์ » อยากถามความเห็นค่า ใครเคยใช้ Clarisonic บ้าง เข้ามาแชร์หน่อยค่า

เราจะตัดสินใจซื้อเครื่องล้างหน้าอะค่ะ  คือสนใจ Clarisonic อยู่เพราะลองหาข้อมูลแล้วคือมันก็โอเคนะ เห็นบอกว่าดังในต่างประเทศด้วย มีเพื่อนๆ คนไหน เคยใช้บ้างไหมคะ มันดีไหมคะ แชร์ข้อมูลหน่อยค่ะ 

รูป eunni
โดย: eunni
ตั้งเมื่อ: 29 มี.ค. 17
แท็ก:
เปิดดู: 602 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ อยากถามความเห็นค่า ใครเคยใช้ Clarisonic บ้าง เข้ามาแชร์หน่อยค่า

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 2 : อยากถามความเห็นค่า ใครเคยใช้ Clarisonic บ้าง เข้ามาแชร์หน่อยค่า

ยกมือค่า ใช้อยู่ค่ะ คอนเฟิร์ม เลิศจริง ><

โดย: mentals เขียนเมื่อ 26 วันก่อน IP IP: 203.151.209.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากถามความเห็นค่า ใครเคยใช้ Clarisonic บ้าง เข้ามาแชร์หน่อยค่า

เราใช้รุ่น Mia 2 อยู่ค่า สำหรับคนพึ่งเริ่มใช้ลองรุ่นนี้ก่อนก็ได้นะคะ ราคาไม่แพงด้วย คุ้มดีค่ะ :)

โดย: duckyyy เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 17 IP IP: 118.172.229.XXX