เลือกคอนโดยังไงให้คุ้มค่า เหมาะแก่การลงทุน หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » ไลฟ์สไตล์ » เลือกคอนโดยังไงให้คุ้มค่า เหมาะแก่การลงทุน

สวัสดีครับทุกท่าน ตอนนี้ผมมีเงินเย็นเจี๊ยบบบบ อยู่ก้อนนึงอยากซื้อคอนโดไว้เก็งกำไรหรืออาจจะปล่อยเช่าในอนาคตครับ คือเงินอ่ะมีแล้วครับ แต่กลัวว่าซื้อมาแล้วจะพลาดเลือกผิด

ซื้อมาแล้วไม่คุ้มกับเงินที่ลงทุนไป อยากมาขอความเห็นจากเพื่อนๆครับ ใครที่มีประสบการณ์เรื่องการลงทุนคอนโดช่วยบอกหน่อยครับว่าเราจะเลือกคอนโดยังไงดีครับถึงจะคุ้มค่า

รูป toykanan
โดย: toykanan
ตั้งเมื่อ: 21 วันก่อน
แท็ก:
เปิดดู: 474 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ เลือกคอนโดยังไงให้คุ้มค่า เหมาะแก่การลงทุน

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 3 : เลือกคอนโดยังไงให้คุ้มค่า เหมาะแก่การลงทุน

ได้อยู่นะ โครงการนี้ของ ADH ใช่มั้ย ไม่แพงเลย จ่ายนิดเดียวได้ตั้ง 2 ห้อง เรายังสนใจเลย

โดย: Angelsingleberry เขียนเมื่อ 17 วันก่อน IP IP: 124.122.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เลือกคอนโดยังไงให้คุ้มค่า เหมาะแก่การลงทุน

โอ้วว งี้ผมก็เลือกดีเหมือนกันนะครับเนี่ย ผมเล็งที่ Blue Ocean พัทยาเอาไว้ครับ เดินทางง่าย แล้วก็เห็นวิวทะเลเลย แบบนี้โอเคมั้ยครับท่านพี่

โดย: toykanan เขียนเมื่อ 17 วันก่อน IP IP: 49.49.238.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เลือกคอนโดยังไงให้คุ้มค่า เหมาะแก่การลงทุน

อันดับแรกเลยคือ ทำเลต้องดีค่ะ แบบติดถนน ติดสถานที่สำคัญ หรือแหล่งท่องเที่ยวไปเลย ถ้าได้แบบเดินทางสะดวก เห็นวิวแม่น้ำหรือทะเลยิ่งแจ่มเลย

โดย: Angelsingleberry เขียนเมื่อ 18 วันก่อน IP IP: 27.130.79.XXX