โหวตสำลีสุดเริ่ดโดนใจของเพื่อนๆกันค่ะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » โหวตสำลีสุดเริ่ดโดนใจของเพื่อนๆกันค่ะ

มาแชร์กันค่ะของเจ้าไหนงานดีโดนใจเพื่อนๆกันมั่งบอกเหตุผลด้วยนิดนึงก็ดีน้าเผื่อจะได้ลองใช้ตาม ^^

รูป babyjumbo
โดย: babyjumbo
ตั้งเมื่อ: 13 วันก่อน
แท็ก:
เปิดดู: 377 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ โหวตสำลีสุดเริ่ดโดนใจของเพื่อนๆกันค่ะ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 5 : โหวตสำลีสุดเริ่ดโดนใจของเพื่อนๆกันค่ะ

อะไรก็ได้แต่ไม่แนะนำรถพยาบาลเท่าไหร่ เป็นขุยง่ายมากเลยยย :em30: :em30:

โดย: Shorty CCup เขียนเมื่อ เมื่อวานนี้ IP IP: 171.101.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : โหวตสำลีสุดเริ่ดโดนใจของเพื่อนๆกันค่ะ

ตั้งแต่เจอวีวี่น้องหมีสีส้มก็ไม่ได้เปลี่ยนยี่ห้ออีกเลย

โดย: nine_meepooh เขียนเมื่อ 5 วันก่อน IP IP: 58.10.220.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : โหวตสำลีสุดเริ่ดโดนใจของเพื่อนๆกันค่ะ

ส่วนใหญ่ซื้อตามที่ลดราคา ยิ่ง 1 แถม 1 ก็จัดเลย ไม่ได้ดูยี่ห้อเลยอ่ะ :em22:

โดย: YaYee-ka เขียนเมื่อ 8 วันก่อน IP IP: 171.101.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : โหวตสำลีสุดเริ่ดโดนใจของเพื่อนๆกันค่ะ

ลอง evergreen ไหมคะ แพงกว่ารถพยาบาลนิดหน่อย แต่คุณภาพดีกว่ามาก

โดย: prinzte เขียนเมื่อ 9 วันก่อน IP IP: 49.49.245.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : โหวตสำลีสุดเริ่ดโดนใจของเพื่อนๆกันค่ะ

ขอโหวต ViVii 1 เสียงจ้า ถูกดี เนื้อสำลีหนานุ่มมาก ซึมซับได้เยอะ ไม่ยุยง่ายด้วย เช็ดเครื่องสำอางคือเลิศ เรารีวิวไม่ค่อยเป็น ลองดูของบล๊อคเกอร์ก็ได้คนนี้เราตามอยู่ค่ะ https://www.youtube.com/watch?v=G-hEYyHx-jI

โดย: MissyMamyPoko เขียนเมื่อ 11 วันก่อน IP IP: 203.154.68.XXX