แนะนำอาหารเสริม ช่วยแก้ไขปัญหาของสาวออฟฟิศค่ะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » แนะนำอาหารเสริม ช่วยแก้ไขปัญหาของสาวออฟฟิศค่ะ

วันนี้ว่างอยากมาแชร์ค่ะ เราคนนึงที่เป็นสาวออฟฟิศมา10กว่าปีแล้ว แล้วเห็นปัญหาตัวเองมากๆเรื่องของการขาดการออกกำลังกาย แล้วก็ขยับตัวน้อยมาก แต่ก็อยากจะคุมน้ำหนักตัวเองให้คงที่งามๆไว้ แต่ทำยากเหลือเกิน จนต้องปฏิวัติให้ออกกำลังเป็นประจำ แล้วเราลองหาตัวช่วยนอกจากการออกกำลังกายแล้วก็ทานอาหารเสริมดู ถ้าสาวๆคนไหนที่มองหาตัวช่วยอยู่เราแนะนำให้ลองไปซื้อ Blackmores Meta Pro มาลองดู เผื่อว่าจะได้ช่วยได้ เรารู้สึกการเผาผลาญของเราดีขึ้นเยอะเลย กินอะไรก็ไม่ต้องห่วงมากก เพราะเห็นผลว่ามันไม่พ้วยยเท่าแต่ก่อนแล้วว สาวๆออฟฟิศก็อย่าลืมดูแลตัวเองกันบ้างน้ะะ

รูป melisaleeha
โดย: melisaleeha
ตั้งเมื่อ: 17 เม.ย. 17
แท็ก:
เปิดดู: 439 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ แนะนำอาหารเสริม ช่วยแก้ไขปัญหาของสาวออฟฟิศค่ะ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : แนะนำอาหารเสริม ช่วยแก้ไขปัญหาของสาวออฟฟิศค่ะ

ที่ทำงานเรา(รุ่นป้า)หลายคนบอกให้ลองทานเหมือนกันนะ เค้าว่าอายุเยอะแล้วกันเรื่องพ้วยยาก ถ้ากินอาหารเสริมจะช่วยได้

โดย: mileymalika เขียนเมื่อ 19 เม.ย. 17 IP IP: 162.219.176.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : แนะนำอาหารเสริม ช่วยแก้ไขปัญหาของสาวออฟฟิศค่ะ

น่าสนใจค่ะไว้จะลองบ้าง ช่วงทำงานหนักๆนี่ท้อจิตทุกที มีไว้ติดโต๊ะทำงานน่าจะดีเหมือนกัน

โดย: milani เขียนเมื่อ 19 เม.ย. 17 IP IP: 185.156.173.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : แนะนำอาหารเสริม ช่วยแก้ไขปัญหาของสาวออฟฟิศค่ะ

ขอเสริมนิดนึงค่ะ ว่าแนะนำให้ทาคู่กับการออกกำลังกายด้วยไม่งั้นไม่น่าจะเห็นผลแน่ๆ

โดย: janitajn เขียนเมื่อ 18 เม.ย. 17 IP IP: 189.1.164.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : แนะนำอาหารเสริม ช่วยแก้ไขปัญหาของสาวออฟฟิศค่ะ

ข้อมูลน่าสนใจค่ะ จะลองดูบ้างถ้าได้ผลดีขึ้นจะมาบอกต่อนะ เคยหาแล้วมีคนแนะนำให้ทำแบบนี้เหมือนกันแต่ไม่ค่อยแน่ใจเท่าไหร่ มีคนพูดอีกก็น่าลอง

โดย: mynsirorn เขียนเมื่อ 18 เม.ย. 17 IP IP: 43.229.45.XXX