กล่องทีวีดิจิตอล iconnex ที่บอกว่าลุ้นฟรี iphone7 นี่มีสิทธิ์ทุกคนมั้ย หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » ไลฟ์สไตล์ » กล่องทีวีดิจิตอล iconnex ที่บอกว่าลุ้นฟรี iphone7 นี่มีสิทธิ์ทุกคนมั้ย

ผมปรึกษากับน้องเรื่องจะไปแลกกล่องทีวีดิจิตอลมาติดที่บ้าน ช่วยกันหาข้อมูลอยู่ครับ แล้วน้องผมเจออันนี้มา

เห็นว่าไม่ต้องไปแลกเอง โทรไปที่คอลเซนเตอร์เค้าก็มาส่งให้เลย แต่ที่สนใจคือได้สิทธิ์ลุ้น iPhone 7 ด้วยอ่ะครับ 5555+ ไม่รู้ว่าเค้าจำกัดสิทธิ์มั้ยแบบกี่คนที่มีสิทธิ์อ่ะครับ หรือว่าทุกคนที่แลกได้ลุ้นหมดเลย ??

รูป Haseam
โดย: Haseam
ตั้งเมื่อ: 21 เม.ย. 17
แท็ก:
เปิดดู: 430 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ กล่องทีวีดิจิตอล iconnex ที่บอกว่าลุ้นฟรี iphone7 นี่มีสิทธิ์ทุกคนมั้ย

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : กล่องทีวีดิจิตอล iconnex ที่บอกว่าลุ้นฟรี iphone7 นี่มีสิทธิ์ทุกคนมั้ย

ขอบคุณครับ น้องผมลองแอดไลน์ @iconnex ไปถามมาแล้ว
เค้าเช็คสิทธิ์ให้ด้วยว่ารอบนี้เราแลกได้มั้ย สะดวกดีครับ

โดย: Haseam เขียนเมื่อ 28 เม.ย. 17 IP IP: 61.90.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : กล่องทีวีดิจิตอล iconnex ที่บอกว่าลุ้นฟรี iphone7 นี่มีสิทธิ์ทุกคนมั้ย

ไม่เหมือนใครดีค่ะ ตัวที่เราไปแลกมาอีกยี่ห้อนึงไม่เห็นมีอะไรแบบนี้เลย เสียดาย แค่กิ๊ฟวอเชอร์โลตัสก็ยังดีอะ

โดย: chris เขียนเมื่อ 26 เม.ย. 17 IP IP: 115.87.99.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : กล่องทีวีดิจิตอล iconnex ที่บอกว่าลุ้นฟรี iphone7 นี่มีสิทธิ์ทุกคนมั้ย

อ่อ ยี่ห้อนี้เคยเห็นป้ายไวนิลหน้าโลตัสแถวบ้านเหมือนกันนะ แม่เราว่าจะแลกยี่ห้อนี้แหละ

โดย: namchatea เขียนเมื่อ 25 เม.ย. 17 IP IP: 58.11.89.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : กล่องทีวีดิจิตอล iconnex ที่บอกว่าลุ้นฟรี iphone7 นี่มีสิทธิ์ทุกคนมั้ย

มีสิทธิ์ทุกคนค่า ในกล่องที่ใส่กล่องทีวีดิจิตอล (ซับซ้อนจัง) เค้าจะมีคูปองให้เราส่งไปลุ้นไอโฟนค่ะ เราส่งเรียบร้อย :p

โดย: piyoko13 เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 17 IP IP: 171.96.225.XXX