แนะนำทีครับอยากจะเริ่มกินเครื่องดื่มรังนกกับเค้าบ้าง หมวด » กิน เที่ยว สูตรอาหาร » เรื่องกิน » แนะนำทีครับอยากจะเริ่มกินเครื่องดื่มรังนกกับเค้าบ้าง

ตามหัวกระทู้ครับผม ตอนนี้เริ่มอยากจะดูแลตัวเองหลังจากที่ปล่อยให้เละเทะมานาน จนสุขภาพไม่ค่อยจะดีเลยอยากจะกินอะไรที่บำรุงร่างกายกับเค้าหน่อย แม่ผมเค้าก็แนะนำเครื่องดื่มรังนกมา เลยอยากจะหายี่ห้อที่ท่านได้ง่ายๆ หน่อยครับผม เป็นคนไม่ค่อยชอบกลิ่นออกคาวๆ รบกวนด้วยนะครับ

รูป RichD06
โดย: RichD06
ตั้งเมื่อ: 10 พ.ค. 17
เปิดดู: 384 ครั้ง
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 1 : แนะนำทีครับอยากจะเริ่มกินเครื่องดื่มรังนกกับเค้าบ้าง

.............โฆษณาทางทีวีเยอะแยะไปครับ
เลือกเอา

โดย: ลุงป.6 ณ เอ็มไทย เขียนเมื่อ 12 พ.ค. 17 IP IP: 171.98.92.XXX