รับข่าวใดใดมา ก่อนจะปักใจเชื่อ ลองหาข้อมูลรอบด้านดูก่อนนะครับ หมวด » ร้องทุกข์ ประชาสัมพันธ์ » ประชาสัมพันธ์ » รับข่าวใดใดมา ก่อนจะปักใจเชื่อ ลองหาข้อมูลรอบด้านดูก่อนนะครับ

นาทีนี้ อ่านอะไรมาต้องตรึกตรองนะครับ
สงคราม โซเชี่ยล รุนแรงมาก
การสร้างข่าวจริง ข่าวลวงมีมากจน ดูกันแทบไม่ทัน

รับข่าวใดใดมา ก่อนจะปักใจเชื่อ ลองหาข้อมูลรอบด้านดูก่อนนะครับ

one or more people and text

รูป RTALover
โดย: RTALover
ตั้งเมื่อ: 14 วันก่อน
แท็ก:
เปิดดู: 222 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ รับข่าวใดใดมา ก่อนจะปักใจเชื่อ ลองหาข้อมูลรอบด้านดูก่อนนะครับ

ผู้สนับสนุน