คิดนอกใจหรือเป็นชู้ ระวังเวรกรรมจะตามทัน หมวด » ทั่วไป » เรื่องเด่นประเด็นดัง » คิดนอกใจหรือเป็นชู้ ระวังเวรกรรมจะตามทัน

ข่าวนี้ดูแล้วรู้สึกโมโหเหมือนกันนะ และปัจจุบันนี้ความรู้สึกเราเหมือนว่าคนส่วนใหญ่ชอบนอกใจคนรักของตนเอง ซึ่งเราว่าจริง ๆ แล้วก็ไม่ควรไหมอะ คนที่โสดมีเยอะแยะไป ทำไมมาเลือกคนที่มีแฟน และพอทำแบบนี้ก็จะมีปัญหาตามมาตลอด อย่างข่าวนี้เอากันถึงตาย เราว่านะใครที่คิดนอกใจลองเปลี่ยนตัวเองซะใหม่นะ ไม่งั้นระวังเวรกรรมจะตามทัน 

รูป kaoaott
โดย: kaoaott
ตั้งเมื่อ: 9 วันก่อน
เปิดดู: 194 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ คิดนอกใจหรือเป็นชู้ ระวังเวรกรรมจะตามทัน

ผู้สนับสนุน