สีทาบ้านเบอร์ 5 ช่วยประหยัดพลังงานจริงไหม หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » สีทาบ้านเบอร์ 5 ช่วยประหยัดพลังงานจริงไหม

กำลังมองหาสีทาบ้าน เลยลองไปเดินดูเล่นๆเราสังเกตุว่าบางยี่ห้อนั้นมี บอกว่าเป็นสีเบอร์ 5 ประหยัดพลังงานเราเลยอยากทราบว่า บ้านใครใช้สีเบอร์ 5 บ้างแล้วช่วยประหยัดพลังงานได้จริงไหม

ตั้งเมื่อ: 9 วันก่อน
แท็ก:
เปิดดู: 214 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ สีทาบ้านเบอร์ 5 ช่วยประหยัดพลังงานจริงไหม

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : สีทาบ้านเบอร์ 5 ช่วยประหยัดพลังงานจริงไหม

ตอนบ้านผมทาสีใหม่เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ช่างก็แนะนำตัว Beger cool ครับ

โดย: ซัก จี วร เขียนเมื่อ 5 วันก่อน IP IP: 171.97.118.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : สีทาบ้านเบอร์ 5 ช่วยประหยัดพลังงานจริงไหม

แนะนำให้ปรึกษาช่าง เค้าน่าจะแนะนำให้ได้ ว่าตัวไหนดีไม่ดี

โดย: Thedow9 เขียนเมื่อ 5 วันก่อน IP IP: 61.91.147.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : สีทาบ้านเบอร์ 5 ช่วยประหยัดพลังงานจริงไหม

ช่ายๆๆ สียี่ห้อดังๆมีหมดเลย สีเบอร์ 5 แถมมีของ Beger Cool เบอร์ 5+ ด้วยนะ
ล้ำกว่า เบอร์ 5 ลองหาข้อมูลดู แล้วเอามาแชร์
ด้วย ว่าดีจริงมั๊ย

โดย: สิงโตเจ้าเล่ห์ เขียนเมื่อ 5 วันก่อน IP IP: 124.121.169.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : สีทาบ้านเบอร์ 5 ช่วยประหยัดพลังงานจริงไหม

คงช่วยได้ในระดับหนึ่ง แต่คงไม่ได้ช่วยจนเห็นผลแบบชัดเจนหรือก้าวกระโดดหรอก

โดย: EmTz_BaNkKiz เขียนเมื่อ 5 วันก่อน IP IP: 27.55.7.XXX