ผู้ใหญ่ที่บ้านมีปัญหาเรื่องคลอเรสเตอรอล โรคนี้จะแก้ให้หายขาดได้ป่าวคะ เห็นท่านเป็นมานานแล้ว หมวด » กิน เที่ยว สูตรอาหาร » เรื่องกิน » ผู้ใหญ่ที่บ้านมีปัญหาเรื่องคลอเรสเตอรอล โรคนี้จะแก้ให้หายขาดได้ป่าวคะ เห็นท่านเป็นมานานแล้ว

ผู้ใหญ่ที่บ้านหลายท่าน มีปัญหาเรื่องคลอเรสเตอรอลสูง และเป็นกันมานานแล้วรู้สึกว่าตั้งแต่เราเด็กๆเลย ทีนี้บ้านเราก็ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องการป้องกันให้คลอเรสเตอรอลไม่สูงมาก อยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆค่ะ 

รูป somsomkapao
โดย: somsomkapao
ตั้งเมื่อ: 12 วันก่อน
แท็ก:
เปิดดู: 104 ครั้ง

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ผู้ใหญ่ที่บ้านมีปัญหาเรื่องคลอเรสเตอรอล โรคนี้จะแก้ให้หายขาดได้ป่าวคะ เห็นท่านเป็นมานานแล้ว

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 1 : ผู้ใหญ่ที่บ้านมีปัญหาเรื่องคลอเรสเตอรอล โรคนี้จะแก้ให้หายขาดได้ป่าวคะ เห็นท่านเป็นมานานแล้ว

ลดกินของหวาน ของมัน
ออกกำลังกาย ช่วยได้เยอะ

โดย: chaychai เขียนเมื่อ 10 วันก่อน IP IP: 110.164.205.XXX