ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ หมวด » เทคโนโลยี » มือถือ » ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ

พอดีว่ามีคนรู้จักกำลังจะไปญี่ปุ่น เลยอยากทราบว่าถ้าฝากเค้าซื้อมาจากที่นู่นจะถูกกว่าที่ MBK เยอะมากมั้ยคะ แล้วจะมีปัญหาในการใช้งานอะไรหรือเปล่า เพราะถ้าถูกกว่ากันไม่มากก็คิดว่าจะซื้อที่ MBK อะค่ะ แต่ก็กลัวเครื่องย้อมจัง
รูป mink
โดย: mink
ตั้งเมื่อ: 16 มี.ค. 08
แท็ก:
เปิดดู: 5,963 ครั้ง
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 9 : ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ

ระบบ AIS บล็อคสัญญาณครับ เรื่องจริง

โดย: ar เขียนเมื่อ 28 มี.ค. 08 IP IP: 203.144.130.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ

เห็นด้วยครับ ผมเลยเลิกใช้ไปเลเเเเเเเเเเเ

โดย: worayouth เขียนเมื่อ 26 มี.ค. 08 IP IP: 58.64.40.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ
โดย: AA เขียนเมื่อ 20 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ
ตรรงลงว่าดีแทคดีที่สุด ทั้งรับสายและโทรออก ไม่ค่อยมีปัญหากับเครือข่ายใด
โดย: AIS Call Center เขียนเมื่อ 21 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ
สวัสดีค่ะ คุณdumbomanx

หากคุณมีการใช้งานหมายเลขในระบบเอไอเอส และพบปัญหาในการใช้งานด้านสัญญาณ สามารถทำการแจ้งรายละเอียด หมายเลขโทรศัพท์ , พื้นที่การใช้งาน และรายละเอียดเข้ามาที่ E mail : callcenter@ais.co.th ค่ะ
โดย: WahWah เขียนเมื่อ 21 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ
เป็นมานานแล้วครับ รู้สึกทาง AIS จะบล็อกสัญญานเป็นช่วงนะครับ จะเริ่มเป็นตั้งแต่ 6โมงเย็น - 5ทุ่มหรือไม่ก็เที่ยงคืนของทุกวัน เพื่อจะได้ให้เครือข่ายเดียวกันโทรหากันติดนะครับ

ไม่รู้ว่าใช่หรือเปล่า หรือว่าผมคิดไปเองเปล่าก็ไม่รู้นะครับ
โดย: pong เขียนเมื่อ 21 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ
เป็นเหมือนกัน โทรเข้าดีแทคง่ายสุด ค่ายเดียวกันอย่างทรูมูฟก็กด สองสามครั้ง แต่เอไอเอส กดเป็นสิบรอบกว่าจะติด มันเหมือนเป็นการบล็อกสัญญาณไม่ให้พีซีทีโทรเข้า แบบนี้สงสัยต้องเลิกใช้แล้วละ พีซีที กับเอไอเอส
โดย: up เขียนเมื่อ 21 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ
ใช่ ไม่ได้เรื่องเลย ตั้งใจว่าจะไม่ใช้แล้ว ห่วยแตกมากมาย
กดครึ่งชั่วโมงยังไม่ติดเลย เซ็งจิต
โดย: ทดสอบแล้ว เขียนเมื่อ 22 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ
้hutch โทรเข้า AIS ก้อยากครับ ชุมสายปลายทางไม่ว่าง เคยกด 10กว่าครั้งกว่าจะติด

TRUE โทรเข้า AIS นี้ พอทนได้หน่อย
โดย: เลิกใช้แล้วพีซีทีกับเอไอเอส เขียนเมื่อ 24 มี.ค. 08 IP IP: .XXX