ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ หมวด » เทคโนโลยี » มือถือ » ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ

พอดีว่ามีคนรู้จักกำลังจะไปญี่ปุ่น เลยอยากทราบว่าถ้าฝากเค้าซื้อมาจากที่นู่นจะถูกกว่าที่ MBK เยอะมากมั้ยคะ แล้วจะมีปัญหาในการใช้งานอะไรหรือเปล่า เพราะถ้าถูกกว่ากันไม่มากก็คิดว่าจะซื้อที่ MBK อะค่ะ แต่ก็กลัวเครื่องย้อมจัง
รูป mink
โดย: mink
ตั้งเมื่อ: 16 มี.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 6 : ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ

อยากรู้เหมือนกันครับ แล้วถ้าของหิ้วมาจากญี่ปุ่น แล้วใช้ที่ไทยได้หรอครับ

โดย: 123 เขียนเมื่อ 12 ก.ค. 08 IP IP: 124.120.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ
http://www.paidoo.com/shop/sompong/products.php
โดย: NuTTeNN เขียนเมื่อ 16 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ
ตอนนี้ยังไม่มีครับ
ถึงมีก็ราคาไม่แตกต่างจากบ้านเรามาก (ยี่ปุ่นคิดภาษีห้าเปอร์เซ็นต์ บ้านเราเจ็ด)

โดย: pong เขียนเมื่อ 17 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ
ที่ญี่ปุ่นไม่น่าจะมีขายครับ
เพราะระบบที่นั่นไม่เหมือนกับที่เมืองไทย
ไม่ว่าจะขายที่ไหนๆ เขาก็หิ้วมาจากอเมริกาทั้งหมดแหละครับ

ที่ชาร์จเหมือนกันหมด
โดย: s เขียนเมื่อ 17 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ
พม่า ขายอยู่4500
โดย: www เขียนเมื่อ 18 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ตอนนี้ iphone ที่ญี่ปุ่นราคาเท่าไหร่ ใครพอทราบบ้างคะ
เราชี้อมาได้2วันแล้วเอาไปขายเพาะมันห่วยมากกกกกกมันทำร่ายก่อไม่ด้ายวีดีโอก่อถ่ายไม้ด้าย
โดย: พะ เขียนเมื่อ 19 มี.ค. 08 IP IP: .XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111