ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

เป็นมิวสิควีดีโอเพลง  คิดถึงฉันไหมเวลาที่เธอ...  ของวงแท๊กซี่(ณ ที่นี้ เป็นแท๊กซี่มิเตอร์)

เป็นเพลงทที่ทำขึ้นในงานบายเนียร์ อำลาก่อนจบ เมื่อปี 2004  ( นานนิดนึง)  แต่ไม่ค่อยได้ไปโพสท์ที่ไหน เลยไม่แน่ใจว่าเพื่อนๆได้ดูกันหรือยัง  เลยมาฝากให้ช่วยวิจารณ์ด้วย

ทีมจัดทำ วิพซี่,สำลี,ไอติม(พระเอก),น้องนิ่ม(นางเอก),เอก,ตอย,โรจน์,รัน,เอ๊ะ และอีกหลายๆคน โทษด้วยถ้าไม่ได้เอ่ยชื่อ

รูป นายสำลี
โดย: นายสำลี
ตั้งเมื่อ: 26 ม.ค. 09

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 16 : ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

emoticon emoticon

โดย: อา_อ๊าม_อ๊ด เขียนเมื่อ 27 ม.ค. 09 IP IP: 125.24.100.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

ต๊กกะใจ..ตอนแรก...นึกว่านายโดนใบแดง..ออกจากสนามฟุตบอล..!

ดีครับ..สร้างสรรต่อไปไอ่น้อง...มือใหม่นี่.ถือว่าดีมากครับ..รู้สึกสถานที่จะออกแนว ๆ ธรรมศาสตร์นะ..ผมไม่เคยเข้าไปหรอกครับ..อ่านเอาใน mv..หิหิ

ว่าแต่ว่า..นางเอกน่ะ..แฟนนายเหรอวะ?...อิอิ..งุงิ..!

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 27 ม.ค. 09 IP IP: 65.110.6.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

เออ ..Good ระดับนึง ...ทำให้ กุ คิดถึง สมัยเรียน มหาลัย เลย ก๊ก กุ ก็ เพี้ยนๆ งี้อ่ะ ... แต่ ดนตรี ไม่เคยทำร้าย ใคร จริงไหมว่ะ 55555

โดย: ม้าห่อ เขียนเมื่อ 27 ม.ค. 09 IP IP: 124.121.183.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

น่ารัก+ขำดีค่ะ

โดย: its not easy to be princess เขียนเมื่อ 26 ม.ค. 09 IP IP: 72.166.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

เจ๋ง

โดย: ดีๆ เขียนเมื่อ 26 ม.ค. 09 IP IP: 118.172.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

เออ โทดที เจอแระ

โดย: โจ้ แม่กลอง เขียนเมื่อ 26 ม.ค. 09 IP IP: 222.123.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

เออ โทดที เจอแระ

โดย: โจ้ แม่กลอง เขียนเมื่อ 26 ม.ค. 09 IP IP: 222.123.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

ไหนวะ ลิ้งค์

ความคิดเห็นที่ 8 : ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

ใช้ได้ ดูเพลินๆดี

วันหลังนัดกันมาเต้น nobody ของ wonder girls นะ

emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: ซูฉี เขียนเมื่อ 26 ม.ค. 09 IP IP: 124.121.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

ให้กำลังใจ จขกท ครับ

โดย: ff เขียนเมื่อ 26 ม.ค. 09 IP IP: 58.147.60.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

สัวสดี รินจัง

โดย: ff เขียนเมื่อ 26 ม.ค. 09 IP IP: 58.147.60.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

นักร้องลิปซิ้งค์ ปากไม่ค่อยตรงกับเพลงเลยเน๊อะ ว่าปะ แต่หน้านักร้อง ฮามาก

ตอนที่ตัดผม ตอนแรกนึกว่าตัดจริงอ่ะ แอบลุ้น ถ้าตัดจริงจะเจ๋งมากเลย หุหุ

เอ่อในรถกระบะที่ร้องเพลงแล้วมีปรบมือกัน ที่นั่งด้วยนั่นทหารหรือเด็กช่างคะ แอบ งง emoticon

น้อง ผญ อยู่ในค่ายนานเนอะ ประหนึ่งว่าเป็นคนในค่ายทหารเลยอ่ะ emoticon

โดยรวมแล้วน่ารักดีค่ะ ตลกด้วย เก่งนะทำได้ขนาดนี้ ชอบๆๆ emoticon emoticon emoticon

โดย: รินลดา เขียนเมื่อ 26 ม.ค. 09 IP IP: 125.24.30.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

เจ๋งดีอ่าคับ สนุกดี

โดย: ผมว่านะ เขียนเมื่อ 26 ม.ค. 09 IP IP: 117.47.188.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

โอ๊ะ...โทษที...เมื่อกี้ลิงค์ยังไม่ขึ้น...

...
...
...

OK แล้วครับ...
ไม่รู้จะวิจารตรงไหน...เพราะถ้าผมทำเอง...คงดูไม่ได้เลยล่ะ... emoticon

โดย: ซุ่มอยู่นานละ เขียนเมื่อ 26 ม.ค. 09 IP IP: 58.8.39.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

โห..!!!..............หนุกมากเลยยยยยยยย...

...
...
...

emoticon

โดย: ซุ่มอยู่นานละ เขียนเมื่อ 26 ม.ค. 09 IP IP: 58.8.39.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ฝากมิวสิควีดีโอทำเอง วิจารณ์ด้วยครับ

ลืมไปครับ ยูอาร์แอลที่
http://www.youtube.com/watch?v=8et_Tupzd0Y

โดย: นายสำลี เขียนเมื่อ 26 ม.ค. 09 IP IP: 58.147.54.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111