วิธีทำการ์ดค่ะ หมวด » เทคโนโลยี » คอมพิวเตอร์ » วิธีทำการ์ดค่ะ

จะทำการ์ดงานบวชให้น้องชายค่ะ และต้องการนำไปล้างเป็นภาพ จะต้องใช้โปรแกรมอะไรทำคะ
รูป aa
โดย: aa
ตั้งเมื่อ: 17 มี.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 9 : วิธีทำการ์ดค่ะ

แหม่มอยากได้รูปแบบกาดค่ะ emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: แหม่ม เขียนเมื่อ 8 ธ.ค. 08 IP IP: 127.0.0.1, 119.42.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : วิธีทำการ์ดค่ะ

แหม่มอยากได้รูปแบบกาดค่ะ emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: แหม่ม เขียนเมื่อ 8 ธ.ค. 08 IP IP: 127.0.0.1, 119.42.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : วิธีทำการ์ดค่ะ

จะทำการ์ดทำบุญขึ้นบ้านใหม่ส่งอาจารย์จะออกแบบอย่างไงดีค่ะ ถ้าไม่รบกวนช่วยส่งมาที่ อีเมล์ Natamon2 @ thaimail.com.

โดย: นางฟ้าตกสวรรค์ เขียนเมื่อ 14 พ.ย. 08 IP IP: 118.172.158.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : วิธีทำการ์ดค่ะ

Photoshop สิง่ายดิ แล้วทำเป็นไฟล์ jpg ไปล้างเป้นรูปธรรมดา

โดย: astrovy เขียนเมื่อ 25 มี.ค. 08 IP IP: 125.24.15.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : วิธีทำการ์ดค่ะ
http://www.paidoo.com/shop/sompong/products.php
โดย: PHOENIXREX เขียนเมื่อ 17 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : วิธีทำการ์ดค่ะ
Photoshop ครับ
โดย: badpig เขียนเมื่อ 17 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : วิธีทำการ์ดค่ะ
Photoshop

จริง ๆ พวกโปรแกรมแต่งภาพก็พอทำได้แบบถูไถนะ พวก Acdsee ประมาณนี้น่ะ

ประมาณเอาภาพซักภาพมาทำจาง ๆ เ้ป็น Background แล้วใช้คำสั่ง AddText เข้าไปน่ะ (ไม่แน่ใจว่า Paint ก็ยังทำได้เลยหรือเปล่า)

แต่ถ้าจะเอางาม ๆ ก็ยอมเสียตังค์ซักหน่อยก็ดีนะ ไม่ก็วานเพื่อนที่ทำเป็น ทำให้แล้วเลี้ยงเหล้าซักขวด (อันหลังชัวร์สุด อิอิ)
โดย: pong เขียนเมื่อ 17 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : วิธีทำการ์ดค่ะ
photoshop สิจ๊ะ
โดย: ผ่านมา เขียนเมื่อ 17 มี.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : วิธีทำการ์ดค่ะ
ไปจ้างร้านดีกว่าครับ งานพิธีการแบบนี้ ไม่ควรออกแบบให้แหวกแนว
ถ้าเป็นงานแต่งจะสนับสนุนครับ
โดย: ผ่านมาตอบ เขียนเมื่อ 17 มี.ค. 08 IP IP: .XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111