ครีมทาเพิ่มหน้าอกใหญ่ยี่ห้อไหนใหญ่จิงบ้างคะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ครีมทาเพิ่มหน้าอกใหญ่ยี่ห้อไหนใหญ่จิงบ้างคะ

คือมีครีมพวกนี้ขายอยู่ในท้องตลาดเยอะมาก ราคาก็ไม่ใช่ถูกๆ ก็เลยอยากรู้ว่าตัวไหนบ้างที่ช่วยให้ใหญ่ขึ้นได้จิง อาจไม่ใหญ่โตขึ้นมากมายแต่ก็พอจะเห็นการเปลี่ยนแปลง อะไรแบบเนี่ยค่ะ หรือใครมีคำแนะนำดีๆเกี่ยวกับการเพิ่มหน้าอก ไม่ว่าจะยาทานหรือยาทาหรือสถามเสริมความงามที่ไหน รบกวนช่วยบอกกันด้วยนะคะ ขอให้สวยวันสวยคืนกันทุกคนค่ะ ขอบคุณค่ะ
รูป แอน
โดย: แอน
ตั้งเมื่อ: 18 มี.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 2 : ครีมทาเพิ่มหน้าอกใหญ่ยี่ห้อไหนใหญ่จิงบ้างคะ

อกโต ด้วย B&B Breast Cream เป็นประจำ
~ จะทำให้ทรวงอกดูนวลเนียน เปล่งปลั่ง
~ ฟื้นฟูทรวงอกที่หย่อนคล้อยให้ได้รูป กระชับ เต่งตึง
~ ช่วยขยายขนาดทรวงอกได้ 1-3 นิ้ว รวมถึงสรีระทางร่างกายด้วย
วิธีการใช้
~ หลังอาบน้ำ เช็ดตัวให้แห้ง บีบครีมใสฝ่ามือ(ปริมาณพอเหมาะ)
~ ทาครีมบริเวณผิวทรวงอกข้างใดข้างหนึ่งก่อน
~ ใช้มือด้านเดียวกับทรวงอก วางข้างลำตัว มือขวาดันผิวทรวงอกเข้ามากลางทรวงอก มือซ้ายช้อนใต้ทรวงอกขึ้นไปหาบนเนินอก ทั้งมือซ้ายและมือขวานวดสลับกัน ประมาณ 3-5 นาที
~ นวดบริเวณผิวทรวงอกอีกข้าง ด้วยวิธีเดียวกัน
ข้อแนะนำ
~ ควรใช้วันละ 2 ครั้ง
~ ควรใช้อย่างต่อเนื่องอย่างน้อย 1 เดือน
~ สตรีมีครรภ์ และสตรีที่ให้นมบุตร ไม่ควรใช้

พิเศษ!! เมื่อซื้อผลิตภัณฑ์ชนิดใดก็ได้ลดทันที 50%
www.thaiamazingherbs.com,www.boybloom.com
Tel:02 662 2076

ลองเข้าไปดูเวปก่อนได้น่ะ

โดย: copy1111 เขียนเมื่อ 5 ก.พ. 09 IP IP: 125.25.231.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ครีมทาเพิ่มหน้าอกใหญ่ยี่ห้อไหนใหญ่จิงบ้างคะ

ผมว่า..ให้ผู้หญิงวิดพื้นวันละ100 นมใหญ่แน่ครับ
แม่โคเรียกพี่..หากทาครีมหรือกินยา..ผมว่าไม่ปลอดภัยนะ
จงพอใจกับสิ่งที่ตนเองดีกว่าครับ...
ปล.อกหักเป็นเรื่องธรรมดา แต่อกเล็กเป้นเรื่องใหญ่55+

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 26 มี.ค. 08 IP IP: 58.136.193.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111