ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!! หมวด » กีฬา » คุยเฟื่องเรื่องกีฬา » ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ผิดหวังอย่างมากจากการกระทำของ ราฟา หัวสมองคิดได้แค่นี้หรือ ตอนอยากได้ซื้อมาเท่าไร พอได้นักเตะมาแล้วไม่ชอบก็ดองเขาแล้วขายไปแบบเหมือนไม่เห็นหัวด้วยซ้ำ และผมเชื่อว่า คีน กลับไปอยู่สเปอร์สครั้งนี้ก็จะกลับมายิงให้สเปอร์สได้เป็นกอบเป็นกำอีกครั้งแน่ๆ และหนึ่งในเกมที่ คีน จะยิงผมภาวนาให้เป็นเกมที่สเปอร์สมาเยือนหงส์ที่แอนฟิลด์ เอาแบบให้ ราฟา ตาแตกไปเลย ผมบอกได้เลยละถ้าคีนกลับมายิงหงส์แล้วทำให้ทีมเราแพ้และส่งผลกระทบกับการลุ้นแชมป์ มีคนสะใจเยอะแน่ๆ ผมละคนนึงที่เป็นหนึ่งในนั้น ผมชอบและรักลิเวอรืพูลหมดใจนะ แต่ก็เกลียดราฟาเข้ากระดูกด้วยเช่นกัน โชคดีนะ ร็อบบี้ คีน แล้วเราจะเชียร์นายต่อๆไป
รูป ll
โดย: ll
ตั้งเมื่อ: 3 ก.พ. 09
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 46 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ไปตามฝันที่บ้าน AF(AND FILD) ไม่ทันไรก้อกลับมาซะแล้ว ดีใจนะ ที่นายกลับบ้าน จำได้มั้ยละตั้งแต่เปิดฤดูกาลมาหงส์ชนะไก่สักนัดยังเหอะ นักแรก2-1 นัดสอง(ลีกคัพ) 4-2 เหลืออีกนัด นายก็จัดการตะบันตาข่ายโชว์ราฟามันซะ ให้สมกับความโง่ของมัน ผมเด็กไก่ เชียร์ไก่ทุกนัดครับ เสียใจมากที่แพ้จุดโทษผีแดงรอบชิงลีกคัพ แต่ก็ต้องยอมรับความพ่ายแพ้

โดย: เทพรถไถ13 เขียนเมื่อ 11 มี.ค. 09 IP IP: 117.47.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 45 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

เออนะ เห็นด้วยๆ

โดย: เหอะๆ เขียนเมื่อ 10 ก.พ. 09 IP IP: 192.168.100.63, 202.28.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 44 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

อยากเห็นคีน ยิงลิเวอร์ซัก 3-4 ประตู
เอาแบบว่าราฟาทำหน้าไม่ถูก
ถึงขั้นออกจากทีมเพราะความโง่ของตัวเอง

emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon
emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: แฟนปีกหงส์ เขียนเมื่อ 6 ก.พ. 09 IP IP: 10.212.2.75, 202.12.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 43 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

emoticon

โดย: อา_อ๊าม_อ๊ด เขียนเมื่อ 6 ก.พ. 09 IP IP: 125.24.157.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

emoticon

โดย: fuck_you เขียนเมื่อ 6 ก.พ. 09 IP IP: 58.97.35.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

เดี๋ยวมืงเจอ ลูคัสตู ยิงสวน

โดย: เย้ เขียนเมื่อ 5 ก.พ. 09 IP IP: 125.27.173.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

เพลง ขาดฉันแล้วเธอจะรู้สึก
ร้องโดย ร็อบบี้ คีน

วันใดขาดฉันแล้วเธอจะรู้สึก...วันไหนสำนึกแล้วเธอจะเสียใจ
มีแก้วงามอยู่ในมือ เธอมิเคยห่วงอาลัย ต่อวันหลุดไปจึงค่อยคร่ำครวญ.....

ปล จะเอาไงดี ในสภาวะที่ เจิดเจ็บ

โดย: SirGenii เขียนเมื่อ 5 ก.พ. 09 IP IP: 120.32.248.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

นายบ้าป่าว
ทำไมนายไม่ไปเชียร์ทีมอื่นละ
มาเชียร์ทีมนี้แล้วไม่เคราพก้อไปไกลๆ
emoticon

โดย: ฟาย เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 58.9.140.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

รู้สึกberbatovเป็นtop assistอยู่นะ รึป่าว คห.36 emoticon

โดย: oppyhehe เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 58.8.196.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

แน่ใจหรอว่า เหม่ง ไม่อยากได้คีนน้อยเลย

ลองไปรื้อข่าวเก่าดูนะ ช่วงที่จะซื้อคีนน้อยมาน่ะ

ลองดู ...

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 114.128.72.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ไอ้แดงดากยังไม่ตายเหรอเห็นหายไปตั้งนาน
พอทีมเป็หชนะได้ออกมาขี้โม้เลยนะ
พอทีมเสมอหายเงียบสงสัยกลับไปหมุดรูแม่มัน
555555555555

v
v
v
v
v
v
v
v

โดย: คน เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 192.168.1.135, 124.120.148.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

เอาตัวให้รอดจากรังท็อฟฟี่ก่อนนะครับ แดงดุ อย่าเพิ่งโวมาก เด๋วหน้าแหกจะหาว่าเฮียไม่เตือน emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: songiggs@united เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 202.149.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ความคิดเห็นที่ 22 และ ความคิดเห็นที่ 26
เป็นส้นทีนอะไรครับ
ชอบมายุ่งกะทีมมีประวัติศาสร์
ตัวเองอยากมีมั้งไง
รอไปเหอะอีกร้อยล้านปีแสงอะ
555+
ปล.ไอคห 29-30-31 มันเป็นส้นทีนอะไรของมันครับ

โดย: เทพแดงดุ เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 58.8.61.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

แก่ก่อนวัยใครว่าดี
.
ท่านทราบหรือไม่ว่า อาการที่ตามมาเมื่อท่านมีอายุมากขึ้น
มีอะไรบ้าง
-สัดส่วน รูปร่าง ระ บบเผาผลาญ โรคกระเพาะ
-ภูมิแพ้ / หอบหืดซิส ไขข้อกระดูก
-เนื้องอก / มะเร็ง /ผมบาง/ผมร่วง/เบาหวา น/ควา มฺดัน/
-ปวดหัว/ไมเกรน/ผมหงอก/ไทรอยด์

แล้วคุณจะนิ่งเฉยทำไม ถ้ารู้แล้ว

http://Tr.Im/Fafi

copyไปวางเลย

โดย: http://Tr.Im/Fafi เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 58.8.167.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ตามที่ติดตามข่าว มาตั้งแต่ต้นฤดูกาล ราฟา ไม่ได้เป็นคน

ต้องการซื้อ R.คีน นะ แต่เป็น ริค แพรี่ ต่างหากที่เป็นคน

ซื้อมา แล้วมันแปลกตรงไหนที่ รา ฟา จะขาย -*-

โดย: ศรราม เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 58.9.62.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

อ้าว หมา บางตัวอย่า ดีแต่ เ:-)ด่า ราฟา เก่ง อยากที่ปาก พูด ก็ไปเลย ไปสมัคร เป็น โค้ช หงส์ เก่ง กว่า ราฟา นิ จะกลัว ไรละ

โดย: NJU เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 10.210.0.89, 202.44.70.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

555+ใน นี้ มีคน เก่ง กว่าโค้ช ด้วย หวะ โครต เกรียน ชิบหาย ไม่น่า เชื่อ นะเนี่ย คน ไทย เก่ง กว่า โค้ช ฟุตบอล ยุโรป อีก เห็นสั่งนู้นสั่งนี่ อยากให้โค้ช เป็น แบบนู้น เป็น แบบนี้ โครต กาก เลยหวะ

โดย: NJU เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 10.210.0.89, 202.44.70.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ไอนี่ เกรียนจริงๆ ตกลงมึง เชียทีมหรือเชีย นักเตะ วะ ไอกาก ใครจะอยู่ใครจะไปไม่รู้ ที่รู้อย่างเดียว กูก็เชีย ทีม เดิม หวะ

โดย: NJU เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 10.210.0.89, 61.90.165.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

เรียม เหลือทนแล้วนั่น เหม่ง ของ เรียมมมมมมมม

emoticon

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 124.157.235.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

คือ เท่าที่อ่านๆมานะ ราฟา มันไม่ได้อยากได้คีน นี่นา

ที่ซื้อมาเพราะบอร์ดบริหารหรือใครบางคนอยากได้
แต่ไม่ใช่ราฟา

แต่เห็นราฟาแล้ว หดหู่ใจ แทนแฟนลิเวอร์พูลวะ

กร๊ากๆๆๆ emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: ใครจะไปรุ้วะ เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 124.120.95.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

อยากให้ราฟาอยู่กับเป็ดตราบนานเท่านาน อิอิอิ กร๊ากกกกก

UCL ฟลุ๊คๆแค่ครั้งเดียวทำกร่าง อิอิอิ เฮียโปนยังคุมดีกว่านี้เยอะ

ไอ่แดงด้วน ปากหมายังไม่หายเหรอครับ ว่างๆมาเลียเท้าผมด้วยนะครับ อิอิอิ

โดย: เทพเจ้าผีแดง เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 119.63.85.194, 117.121.208.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

นักเตะดีๆมากมายน่ะครับที่พอย้ายทีมแล้วเล่นไม่เข้าระบบกับทีมนั้นๆ อย่าง
เชฟเชนโก้ พอมาเชลซีก็ดับ
เวรอน มาผี ก็ดับ
ฟอลันมาผี ก็ดับ
ทั้งหมดมันไม่เกี่ยวกับราคาค่าตัวหรอกครับ แต่มันอยู่ที่ระบบการเล่นของทีมๆนั้นมันเข้ากับนักเตะหรือไม่ ถ้าไม่ได้ก็ต้องย้าย ก็เท่านั้น ดีกว่าฝืนเก็บไว้ขายต่อราคายิ่งตก
อีกอย่าง คีน เนี่ย ราฟา เองก็ไม่ใช่คนอยากได้ก็กรณีเดียวกับ เชฟเชนโก้ ที่ เฮียมู ไม่อยากได้แต่ เจ้าของจัดให้นั่นแหละ

โดย: Dark side of the moon เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 125.25.108.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ความคิดเห็นที่ 14 โดย: เทพแดงดุ เขียนเมื่อ 10:01 น. 4 ก.พ. 2009
ผมว่านะครับ การที่เราขายคีนคืนไป เป็นเรื่องที่งี่เง่ามากที่สุด
ขนาดไอ บาตอฟทีมอีแอบ มันเล่นหมาไม่เห๋ามันยังไม่โดนขาย แต่ก็ไม่เป็นไรครับ ขายคีนไปก็เท่ากับว่า ทีมอื่นจะได้มีหวังที่จะมาแย่งแชมป์จากหงส์ไป ราฟา นี้เข้าใจทำให้ฤดูกานี้มันสูสีนะ 555+
///ตัวอย่างของคนมีปมด้อย เด็กและเยาวชนไม่สมควรเอาเยี่ยงอย่างนะครับ..จำไว้ มีสปิริต มีแกรนด์สปอร์ต 55

โดย: อ๊อด เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 124.121.178.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

เป็นแฟนหงส์ต้องอดทน สำหรับกรูอดทนมาพอแล้วโว๊ย กับอ้ายสัดราฟาระยำจัญไร นักเตะดีๆกี่ตัวแล้วที่อ้ายเชี้ยนี่กำจัดทิ้งไปหมดกี่ตัวแล้ว ล่าสุดก็คีน ซึ่งซืือมาตั้งแพง แต่ใช้ไม่กี่นัด ขายไปก็ขาดทุน ส่วนนักเตะห่วยๆๆๆๆๆๆ มันกับเก็บไว้ เก็บไว้หาพ่อเมิงหรือ เก็บไว้เอาไว้ทำฟาว์ในเขตโทษหรือ เก็บไว้เวลาจับบอล:-)งเป็นวาหรือ เช่นไอ้สากเค้าท์รูคัส หรือเมิงอัดตูดกับมันหา กรูขอสาปเมิงให้มีอันเป็นไป โดนปลด โดนไล่ และขอให้มาร์ติน โอนีล มาเป็นโค๊ชแทนที่เถอะ อยากได้ จัดเกมส์แก้เกมสุดยอด ส่วนได้ระยำราฟาตัวนี้ไปไกลๆตรีน อย่าคิดว่าชนะเชลซีแล้วจะเป็นแชมป์นัดต่อไปเมงิก็โรเลชั่นจัดทีมแก้เกมส์มัี่่วๆปราสาทอีก อ้าย:-) เอาแชปม์กรูคืนมา เอารีอบบี้คีน กรูคืนมา ไอ้จัญไร ตราบใดมีเมิงคุมทีม แชมป์ฝันไปเถอะ ขอระบายหน่อยแค้นไอ้ระยำ:-)ราฟามากๆๆๆๆๆๆ

โดย: อ้ายชาติชั่วราฟา ใจปลาซิว สมองอยู่ส้นตรีน เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 117.121.218.60, 117.121.208.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

กล้าพูดนะ ไอ้แดงด่าง emoticon emoticon emoticon

โดย: ปาณา@กระทืบปากเกรียนเป็ด เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 115.67.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

แน่จิงก้อดันไอ้เค้าท์กับลูคัสเป็นกองหน้าไปเลยไป๊ ขายตอร์เรสออกไปอีกคน(ตอนนี้อยากให้ราฟาโดนปลดมากที่สุด)

โดย: หงส์หยก เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 113.53.7.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ราฟามันไม่ได้อยากได้ คึนซะหน่อย

มันก้อเลยไม่เอาลง

กุไม่อยากได้อ่ะ จะเอาลงไปหาอรไรว่ะ

บ้าเปล่าพวกมึง

โดย: The kop เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 202.28.78.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

อาเบลัว สัมภาษณ์ ว่า แลมพ์ ควรโดนใบแดง

แฟนบอล(หงษ์) ให้สัมภาษณ์ ว่า ราฟา ก็ น่าจะโดนใบแดง จากทางสโมสร ถาวรเลยเช่นกัน emoticon

ใจจริงชอบราฟา นะ เพราะ สู้กันกะ ท่านเซอร์ แล้ว ดูสนุกกว่า ดูท่านเซอร์ สู้กะ มูริญโญ่ (เจอกันที่ไร เซอร์แพ้ เกือบทุกที)

โดย: ผีโหด เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 58.8.36.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

คิดเหมือนกานเลยค้าบ...คุงเป็ดแก่

emoticon emoticon emoticon

โดย: Torres@Mint เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 58.8.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ปีนี้ถ้าหงส์จะมือเปล่าแล้วไล่ไอ้ฟายราฟาออกก็คุ้มยิ่งกว่าถูกหวยอีกว่ะ

โดย: เป็ดแก่ เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 58.8.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ไอ้ฟายยยราฟา ซื้อมาทำไมแต่แรกวะ เสรือกขายขาดทุนอีกไอ้บ้า ขาดทุนจะรีบขายทำไมวะ รอปิดฤดูกาลไม่ได้ไงวะ ไอ้ครก กะ เลว่า กะ ดอสเซน่าเก็บไว้ทำไมวะ มึงออกๆไปสะที

โดย: เป็ดแก่ เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 58.8.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ระบายมาเถอะครับเรารู้ว่านายเจ็บแต่สำหรับเทพแดงเถือก เอ๊ย ดุเรารู้ว่านายก็เจ็บแต่นายเก็บอาการได้ดีแค่นั้นเอง ป.ล. สิ่งเดียวที่พอจะทำให้คนโง่ดูเหมือนฉลาดขื้นมาบ้างคือการเงียบ

โดย: ปู่ผี เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 222.123.115.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ผมว่านะครับ การที่เราขายคีนคืนไป เป็นเรื่องที่งี่เง่ามากที่สุด
ขนาดไอ บาตอฟทีมอีแอบ มันเล่นหมาไม่เห๋ามันยังไม่โดนขาย แต่ก็ไม่เป็นไรครับ ขายคีนไปก็เท่ากับว่า ทีมอื่นจะได้มีหวังที่จะมาแย่งแชมป์จากหงส์ไป ราฟา นี้เข้าใจทำให้ฤดูกานี้มันสูสีนะ 555+

โดย: เทพแดงดุ เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 58.8.61.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

emoticon

โดย: แมนเกิน100 เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 114.128.142.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ราฟา อ้าย:-) กรูเกียจเมิงโว๊ย เมิงออกมาเ:-)ๆปาวๆว่า คีนไม่เข้ากับระบบ แล้วเมิงเคยเอาสมองหมาๆควายๆของเมิง เคยคิด เคยให้โอกาสคีนอย่างเต็มที่บ้างไหม พอคีนยิงได้ ชาติม๋าอย่างเมิงก็ไปดร๊อปพัก แล้วต่อไปตอเรสเจ็บ เมิงจะลงเล่นเองหรือ หรือจะหวังพึ่งเทพสากเค้าท์ หรือเอ๊กก๊อก ระยำแท้ ใช้สมองส่วนไหนคิดโว๊ย กรูอยากกระทืบสมองเมิงนัก ถ้าขายแล้วซื้อกองหน้าเทพๆมาได้ก็ยังพอไหว นี่ไม่มีใครเลย เท่ากับตัดมือตรีนตัวเองแท้ๆ แค่นี้ก็ดูออกแล้วกับสมองปัญญาควายอย่างเมิง นับประสาอะไรจะจัดทีมแก้เกมส์ แล้วจะไปสู้แมนยู เชลซี อาเซได้หรือ ปีต่อไปก็คอยดูละกานว่าหงส์จะมาไกลได้ขนาดนี้หรือ ตราบใดยังมีโค๊ชระยำ:-) ใจปลาซิวอยู่คุมทีม อยากให้มาร์ติน โอนีลมาคุมทีมจังเลยโว๊ย อ้าย:-)หัวเถิกนี่ไปตายที่ไหนก็ไป กรูเกียจเมิง ปล. คีนกับมายิงได้ แต่อย่ามาชนะก็แล้วกัน...ยิงแม่งสักสามลูกใส่หน้าอ้าย:-)ระยำราฟาเลย แต่แพ้หงส์นะ 4-3 พี่ตอยิงละกาน

โดย: อ้ายชาติชั่วราฟา ใจปลาซิว สมองอยู่ส้นตรีน เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 117.121.218.60, 117.121.208.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

จะปั้นเอ็นก๊อกหรือ หรือเอาสากเค้าท์มา หรือเมิงจะลงไปเล่นเอง คิดไม่ออกจริงๆว่า หมอได้ผ่าเอานิ่วหรือสมองเมิงออกกันแน่ หรือผ่าเอาสมองไปไว้ที่ส้นตรีน ถึงได้จัดทีมแก้เกมส์ได้อุบาทว์จัญไรนักที่ผ่าน หรือเมิงมีแผนอะไรกันแน่ หวังดีกับหงส์จริงๆหรือเปล่า ถ้ากรูเลือกได้ กรูจะไล่เมิงออก แล้วไปเอาโค๊ช เช่น มารติน โอนีล ชองแอสตั้นวิลล่า มาจัดทีม แก้เกมส์สุดยอด ถ้าเป็นเมิงนะถ้าเสมอ 0-0 คงจะส่งไอ้รูคัส ระยำหมา ลูกรักเมิง ลงไปอุดหวังเสมอขอ 1 แต้มแน่นอน ฟันธง ถุย....กับความอีโก้ของเมิง ถุย....กับความคิดมาก เจ้าแทคติกบ้าๆของเมิง
ถุย...การจัดทีมแก้เกมบ้าๆของเมิง ถุย...กับการที่หงส์ต้องรอแชมป์ไปอีกกี่ปี (พรีเมียร์หลีก)ที่มีโค๊ชระยำ ใจปลาซิวอย่างเมิง.....ปล. มาติน โอนีล ราฟา เบนิเตส ขอเลือกมาติน ...ราฟา คีน ขอเลือกคีน ...ไปไกลตรีนๆเลย อ้ายราฟารำยำ

ความคิดเห็นที่ 10 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ขอบอกคำเดียวว่า ราฟาไอ้:-) ระยำหมา จัญไร นักเตะดีๆกี่คนแล้วที่มาดับเพราะเมิง เพราะกับคำว่า "อีโก้" คือการถือตัว หยิ่ง ยโส โอหัง มั่นใจในตัวเอง ไม่ฟังเหตุผลคนอื่น นักเตะที่มีใจให้ ยามเมื่อลงเล่นทุ่มเทให้เต็ม 100 กำลังยิงประตูได้ คนอย่างมึงก็ไปดร๊อปพัก ส่งลูกรักหัวฆวย อย่างเดิกสาก รูคัสลงไป เพื่อหวัง 1 แต้ม ถุยยยยยยยยยยย อย่าคิดว่าชนะเชลซีได้และจะเป็นแชมป์ นัดต่อไปคนอย่างเมิงก็เปลี่ยนทีมอีกและก็เสมออีกที่ชนะเพราะนักเตะกระหายอยากชนะ ถ้าเมิงจัดทีมและกระุต้นนักเตะแบบนี้ คงไม่ตามหลังแมนยูและทิ้งแต้มในบ้านมากขนาดนี้หรอกไอ้:-) นักเตะสุดห่วยทำไมเมิงไม่ขายไป เช่นไอ้รูคัส สากเค้าท์ยังพอไหว เมิงอัดตูดกะมันทุกวันหรือ หาไอ้ระยำ เห็นหน้าคีนทีไรแล้วสงสาร นักตะที่อยากได้แชมป์อยากเล่นยูฟ่า แต่เมิงก็กีดกันเค้าเพราะการเมืองภายในและอ้างว่า ไม่ใช่นักเตะที่กรูซื้ิอ ต่อไปถ้าตอเรสเจ็บจะเอาใครเป็นกองหน้า

ความคิดเห็นที่ 9 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

สู้ๆๆๆๆ

โดย: Crime เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 125.27.87.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ผมแฟนแมนยู แต่ก็ชอบลิเวอพูลเหมือนกันนะ ผมว่าลิเวอพูลน่าเปลี่ยนผู้จัดการทีมนะ ผมว่าน่าจะน่ากลัวขึ้น ผมว่าแฟนลิเวอบางคนก็คิดเหมือนผม อย่างผมชอบแมนยู แต่โคตรเกลียดเฟอกี้เลย อยากให้รีบวางมือไปเร็วๆ ความเห็นส่วนตัวนะคับ emoticon

โดย: 007 เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 124.120.8.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

คีนตกเป็นเหยื่อราฟา เล่นกับ บาตอฟ เล่นอย่างเทพ พอเล่นกับตอร์เรส ......

โดย: โกต้อง@ไยแนตุด เขียนเมื่อ 4 ก.พ. 09 IP IP: 58.8.193.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111