อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

สมมติว่า ตอนนี้คุณคบกับแฟนคุณ(ดี้) สาวสวยคนหนึ่ง    แล้วอยู่ดีๆ เกิดมีผู้ชาย นิสัยดี มากๆ  คนหนึ่งมาปิ๊งคุณ เข้ามาชอบ มาคุย เทคแคร์ เป็นห่วง    อย่างดีที่สุด อย่างที่คุณไม่เคยรู้สึกกับใครมาก่อน เขาคนนั้นก็ทำดีที่สุดเท่าที่ผู้ชายดีๆ คนหนึ่งจะทำได้ คุณจะใจอ่อน เลิกกับแฟนดี้ แล้วมาคบกับผู้ชาย ไหม 

ไม่ได้อคติ หรือ ไม่ชอบการเป็นทอมหรือดี้นะคะ  และไม่ได้เป็นทอมหรือดี้ด้วย  แค่อยากรู้เท่านั้นเอง

ขอบคุณค่ะ

รูป แคท
โดย: แคท
ตั้งเมื่อ: 7 ก.พ. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 39 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

ไม่หรอก เพราะเราไม่ชอบผู้ชาย เพราะผู้ชายชอบรังแกผู้หญิงเราเลยไม่ชอบผู้ชาย emoticon emoticon emoticon

โดย: ทอมอกหัก เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 10.160.1.205, 10.160.253.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

แล้วถ้าเกิดเราเป็นทอมแล้วเรากำลังแอบชอบผู้หญิงคนนึง เผอิญมีผู้ชายมาจีบผู้หญิงที่เรารัก จะรู้สึกยังไง <เฉพาะทอม> emoticon emoticon

โดย: ตอง เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 10.160.1.205, 10.160.253.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

จะไม่เลิกคบกับดี้โดยเด็ดขาด

โดย: ทอมคนหนึ่ง เขียนเมื่อ 28 มี.ค. 09 IP IP: 210.86.214.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

ไม่หลอกเป็นตัวของตัวเองดีแล้ว

โดย: สร เขียนเมื่อ 23 มี.ค. 09 IP IP: 192.168.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

ไม่อาคัฟ

ยังไงก้ม่าย

เพราะไม่ชอบ

เเล้วก้ม่ายคิดที่

จาชอบด้วยอ่าคัฟ

ยังไงป๋มก้ชอบผู้

ญมากๆๆๆกว่า

โดย: ?noมสาslaว? เขียนเมื่อ 9 มี.ค. 09 IP IP: 58.9.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

ก้อคงไม่เพาะเราก้อชอบผุญไช่ม้า

โดย: - เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 09 IP IP: 125.25.246.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

เป็นทอมหรอคับ?
ผมก็คนนึแหละที่ไม่คิดจะชอบผู้ชาย
ทำไมอะหรอ มันเป็นตั้งแต่รู้ว่าตัวเองไม่ใช่ผู้ชายแล้ว
แต่มีอยู่1ปัจจัย ที่ผมจำเป็นต้องคบผู้ชาย?
รู้ไมมันคืออะไร?
ก็ทางบ้านโดยเฉพาะแม่!!รับไม่ได้
ผมจำได้ติดหูตรึงใจคำที่แม่ด่าผมตอนผมอยู่ม.6
"แม่คลอดแกมา แม่อยากให้แกเป็นผู้เป็นคน เหมือนคนปกติ มีครอบครัว มีงานทำ แม่ทนให้แกเป็นแบบนี้มานานแล้ว ตราบใดที่แกยังเป็นแบบนี้แกอยากมาเรียกฉันว่าแม่ จำไว้ด้วยละ"
เอ่อผมเป็นคนร้องไห้ยากนะ ง่ายๆคือในชีวิตร้องแต่ตอนเด็กนั้นแหละ หลังจากแม่ด่า น้ำตาผมไหลพลากๆ น้ำตามันมาจากไหน แต่ผมก็ยังเป็นทอมอยู่ดี แต่ก็บอกแม่ว่า "แม่ถึงผมจะเป็นทอม แต่ผมสัญญา ผมจะเป็นในสิ่งที่แม่อยากให้เป็น"
สรุปง่ายๆก็คือ ผมก็จะยอมแต่งงาน(ทั้งที่ไม่ได้รัก)ผมจะต้องมีงานทำ ผมจะต้องทนอยู่กับคนที่ผมจะแต่งงานไปตลอดชีวิต
ผมคอยอธิฐานนะขอให้ผมเป็นทอมเทียม ขอให้รักผู้ชาย ขอให้ผมเลิกห้าว แต่ ณ ปัจจุบันผมก็ยังทำไม่ได้ แต่ซักวัน ผมต้องเลิกเป็น เพื่อแม่กับพ่อผม

emoticon โดย: ทอมแม่ไม่ปลื้ม เขียนเมื่อ 28 ก.พ. 09 IP IP: 125.26.252.XXX

ความคิดเห็นที่ 32 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

แปลกเนอะทำไมชอบพูดถึงทอมในแง่ไม่ค่อยจะดีเลย

ทั้งๆๆที่ทอมก็เป็นผู้หญิงอ่ะ

พวกผู้ชายที่ด่าผู้หญิงเนี้ยคิดได้ไง

สมองไม่มีหรอ หรือว่าไม่มีคนรักคงรวมถึงพ่อกะแม่ด้วย

ตั้งแง่เหมือนเค้าไม่ใช่คนส่วนคุณที่ด่าเนี้ย

พิจารณาตัวเองด้วยว่าคุณมีค่าแล้วหรอที่ไปดูถูกคนอื่นเค้า

ถ้ามีคนมาหยามคุณจะทนได้หรอทุกคนก็มีศักดิ์ศรีเหมือนกัน

เราไม่ใช่ทอมแต่เราก็ไม่เคยมองผู้ชายเลย

ก็เพราะว่าผู้ชายชอบคิดว่าตัวเองแน่เก่งที่สุด

ไม่แปลกใจเลยว่าทำไม....ถึงต้องมาด่าคนอื่นในกระทู้

โดย: doubleles เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 09 IP IP: 125.25.27.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

เรเราว่านะ เป็นเพื่อดีกว่าเพราะเราไม่ชอบผู้ชาย

โดย: ผมเป็นทอมครับ เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 09 IP IP: 10.250.207.67, 203.172.199.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ
โดย: เขียนเมื่อ 21 ก.พ. 09 IP IP: 115.67.225.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

ทอมทั้งหลาย

โดนดุ้นพี่ไปที รับรอง แม่งหายทุกตัวอะ

หรือไม่จริง เพราะผมลองมาแล้ว

ทำห้าวๆ ผมดักฉุดเลยครับ แล้วก็...กับมัน

มันก็ร้องไห้อย่าทำนะๆ แต่ไม่รอด สุดท้ายก็หายซ่า

กลานเป็นหญิงห้าวๆแทน

โดย: NuTTeNN เขียนเมื่อ 17 ก.พ. 09 IP IP: 10.0.2.234, 58.136.98.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

emoticon

โดย: พิม เขียนเมื่อ 13 ก.พ. 09 IP IP: 192.168.2.170, 125.26.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

เราเองก็เป็นคนหนึ่งที่เป็นทอมและเป็นมาตั้งแต่เกิด มีผู้ชายเข้ามาจีบตลอด
แต่ตัวเราไม่หวั่นไหว เพราะใจรักผู้็้หญิงจริงๆ
ไม่ว่าจะเข้ามาพูดคุยรูปแบบไหน สุดท้ายก็ยอมแพ้ไปเอง
ให้คบเป็นแฟนมันคงยากเพราะไม่ได้ชอบแบบนั้น เราเป็นทอม
ที่ไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน ไม่ได้กร้าวจนเกินไป จริงๆอยากจะเตือนเพื่อนๆ ทุกคนที่เป็นทอมนะ ว่าพวกเราจริงๆต้องยอมรับว่า เราเป็นผู้หญิง ถึงแม้ว่า เราอยากจะเป็นผู้ชายมากแค่ไหนก็ตาม ทำอะไรต้องระวัง อยากจะเตือนด้วยความหวังดี ทุกวันนี้อันตรายมาก สังคมทราม (บางอย่าง) มีข่าวฆ่าข่มขื่นทุกวัน ยิ่งเห็นข่าวทอมโดนข่มขื่น เราเองยังกลัว สังคมทุกวันนี้เริ่มถอยหลังลงคลอง อีกอย่างทอมที่เป็นกันตามแฟชั่น หรือเห็นเพื่อนเป็นก็เป็นตาม แบบนี้ไม่ดีนะ ทำอะไรคิดให้มันดี พูดให้มันดี แล้วสิ่งดีๆจะเกิดขึ้นกับตัวเรา คนบางกลุ่มยิ่งชอบกล่าวอ้างว่าทอมในทางที่ไม่ดี แต่ทอมที่ดีก็มีน้อยแต่พวกคุณไม่เห็นกันหรอก
ปล. ถึงพวกที่เข้ามาพูดจาแบบดูถูกกัน คิดว่าดีแล้วหรอที่ทำแบบนั้น ไม่อยากจะกล่าวอ้างชื่อคุณให้มันติดปากเลย ต่ำนะ ลองคิดดู

โดย: ทอมโดยส่วนตัว เขียนเมื่อ 11 ก.พ. 09 IP IP: 58.8.169.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

สัด maximu*s ถ้ามรึงโดน เกย์รุมโทรม
มรึงก้อคงติดใจรสกาม และมรึงก้อจะเปลี่ยนเป็นตุ๊ดสินะ ครวย
เด๋วกรุพาเพื่อนมาสังเวยมรึงทั้งกองทัพเลย
กระแทกเอาให้น้ำแตกคารูตูด หรือ เอาออกมาชักใส่หน้ามรึงดี ไอ้เหี้ ย

โดย: เกย์คิงทหารบกมาเสยตูดอิแ็ม็ก เขียนเมื่อ 11 ก.พ. 09 IP IP: 124.120.209.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

อยากลงลิ้นให้ทอมจนเสร็จ3รอบ แล้วร่วมเพศทางทวารหนัก เอาออกมาแตกใส่หน้าทอมมากมายอ่าคับ

โดย: น้ำเงาะ เขียนเมื่อ 9 ก.พ. 09 IP IP: 58.64.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

..เอาเป็นว่า...ผมจะนับเหรียญดูก่อน..ผมคงอยู่ถึงวันที่ 14 สิน่า...จะลองไปนั่งทานสเต๊กอีกที..คราวนี้คงมีเหรียญพอที่จะเจียดสั่งดอกไม้ซักกระเช้าเล็ก ๆ กระเช้านึง..จะลองส่งแบบนิรนามดู..แล้วผมจะสังเกตุอากับกิริยาเธอ..ฮะ ๆ ๆ ๆ ขอบคุณมากนะครับคุณ.." prokammer1"..แล้วผมจะโพสต์บอก..จะโดนจวกรึได้จูบ..ขึ้นอยู่กับฟ้าแล้วผม..ฮิฮิฮิ

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 9 ก.พ. 09 IP IP: 65.110.6.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

ฮะ ๆ ๆ...ผมอ่านความเห็นคุณ..ก่อนหน้านี้..ผมรู้สึกทะแม่ง ๆ....อย่างที่ผมคิด..คุณ" prokammer1" มีประสบการณ์กับเรื่องนี้..นี่เอง

...ใช่ครับ..ผู้หญิงที่ออกห้าว ๆ เวลาจีบเข้าจริง ๆ จะออกอาย ๆ นิด ๆ น่ารักครับ..แล้วมันก็ท้าทายดีซะด้วยสิ

ผมเองก็เคยครับ..แต่ออกไปทางล้อกันเล่นมากกว่า..ส่วนมากทอมที่คบกับผม..จะเป็นเพื่อนกันซะส่วนใหญ่..ไม่ว่าจะทอมหรือกระเทยผมคบได้ทั้งนั้น...แต่ที่ไว้ใจไม่ได้เลยนี่..กระเทยครับ..แต่ก็ดีหมดนะ..ไม่ดีตรงเวลานอนนี่สิ..กระเทยแกชอบคิดไปมากกว่าความเป็นเพื่อน

..สาว ๆ สมัยนี้...บางคนก็ไม่คิดเรื่องเงินซักเท่าไหร่..แต่น้อยมากอย่างที่คุณพูด..ส่วนทอม..แกคิดว่าแกหาด้วยลำแข้งของตัวเองได้..คุณถูกต้องแล้วล่ะครับ

..ดอกกุหลาบเหรอคุณ..ฮะ ๆ ๆ ไอ่ผม...ไม่เคยให้ดอกกุหลาบผู้หญิงก่อนเลยน่ะสิ..นอกจากจะรู้จักกันแล้วโน่นแหละ..ผมถึงจะส่งไปให้..แต่ไปด้วยตัวเองนี่..ผมไม่เคยเลยนะคุณ

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 9 ก.พ. 09 IP IP: 65.110.6.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

ส่วนวิธีจีบทอม ก็เหมือนกับวิธีจีบผู้หญิงน่ะแหละ
(ไม่รู้จะบอกยังงัย เพราะผมเองยังเอาตัวเองไม่รอดเลย)

จีบทอมนี่ดีนะ เพราะทอม ไม่ได้สนใจว่าคุณจะต้องรวย
ไม่เหมือนสาวๆ สมัยนี้ ที่เงินมักจะมาเป็นปัจจัยในการคบหา

ผมเคยไปเที่ยวกับเพื่อนๆสมัยเรียน มีคนนึงเป็นทอม
แสดงออกว่าเป็นทอมมาตลอด
(อกใหญ่กว่าผู้หญิงแท้ในกลุ่มเสียอีก แต่จะเป็นทอม)

พอถึงเวลาเพลงช้า เกาะกลุ่มยืนร้องเพลงช้าๆกันทุกคน
พอผมโอบเอวเท่านั้น ตัวอ่อนปวกเปียกเลย
(เพราะไม่เคยต้องมือชายมาก่อน)

เลยรู้ว่าจริงๆแล้วลึกๆในใจ ทอมคนนั้นเป็นหญิงแท้
รู้ได้จากการสัมผัส (นี่ผมกำลังมาเล่าอะไรอยู่เนี่ย อิอิ)

โดย: prokammer1 เขียนเมื่อ 9 ก.พ. 09 IP IP: 124.122.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

ตอบคุณ "ซีsexฉ่าย" ครับ

วิธีพิชิตใจทอม น่ะหรอครับ
ถ้าเป็นทอมแท้ คุณพิชิตใจทอมแท้ไม่ได้หรอกครับ
แม้จะโดนข่มขืน ทอมแท้ ก้อไม่เปลี่ยนใจครับ

ให้ดอกไม้สิครับ แค่ดอกเดียว รู้ผลเลยว่าเป็นทอมแท้หรือเปล่า
ทอมแท้ จะเห็นว่าการให้ดอกไม้ เป็นการหยาม

เพราะศักดิ์ศรีผู้ชายในใจของทอมแท้
จะมองว่าที่ผู้ชายแท้ให้ดอกไม้
เป็นการดูถูกว่าอ่อนแอ นิ่มเหมือนผู้หญิง

แต่ถ้าไม่ใช่ทอมแท้ ก็มีลุ้นนะ เพราะผู้หญิงที่ดูคล้ายทอม
ส่วนมากจะไม่มีผู้ชายมาแสดงตัวว่าจีบจริงๆ จังๆ หรอก
พอโดนจีบ จะอาย น่ารักนะ

เผลอๆ น่ารักกว่าผู้หญิงทั่วไปอีก
เพราะผู้หญิงแท้ๆทั่วไปที่สวยๆ จะเจอผู้ชายเอาใจมาตลอดแต่เด็ก
จนบางทีผู้หญิงสวยๆเหล่านั้น ลืมไปแล้วว่า
การขวยเขินเวลาผู้ชายให้ดอกไม้นั้นเป็นยังงัย

ผู้หญิงที่ดูคล้ายทอม เวลาเขินน่ารักกว่าเยอะเลย
แถมส่วนมากจะรักเดียวใจเดียวเสียด้วย เอาใจช่วยนะๆ

จะสำเร็จหรือโดนทุบยังงัย เขียนมาเล่าให้ฟังนะ

โดย: prokammer1 เขียนเมื่อ 9 ก.พ. 09 IP IP: 124.122.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

เราก็เป็นทอมนะ มีผู้ชายคนนึงมาจีบเราตั้งแต่เราเรียนม.4จนตอนนี้เราเรียนจบแล้วเค้าก็ยังรอเรานะ เราก็รู้สึกดีกะเค้านะแต่ไม่ใช่อะ ความรู้สึกคือเค้าเป็นเพื่อนที่ดีที่สุด ถ้าวันนึงเราไปคบกะเค้าแล้วไม่ใช่มาเลิกกัน เราเสียดายความรู้สึก ไม่อยากเสียเค้าไป

โดย: DataSystem เขียนเมื่อ 8 ก.พ. 09 IP IP: 192.168.3.254, 58.137.99.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

มีเพื่อนเป็นทอมทํางานด้วยกันโครตเอาเปรียบเลยสัตว์

โดย: เครียด เขียนเมื่อ 8 ก.พ. 09 IP IP: 117.47.31.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

มีเพื่อนเป็นทอมตบกับทอมแย่งผู้หญิงกันโดนไล่ออกจากงานทั้งคู่

โดย: ผุ้ชาย เขียนเมื่อ 8 ก.พ. 09 IP IP: 117.47.31.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

แถวบ้านกูมีทอมนักเลงคนนึง ชอบกร่างมีเรื่องยกพวกไปรุมตบเขาไปทั่ว วันนึงเจอพวกของกูไปจ้างไอ้เณร(ทหาร)สิบก่าคนมาข่มขืนกลางสนามฟุตบอล 555 จากทอมดิบเถื่อน ร้องไห้อย่างหมา พี่ อย่าทำหนู ๆ ๆ แต่ก็ไม่รอด ยับเยินสิครับ
ตั้งแต่นั้นมาอีทอมก็เงียบหายไป เสียสติไปพักนึง เด๋วนี้ได้ข่าวว่ามีผัวไปแล้ว สบายจิ๋ มไป

โดย: โคตรทราม เขียนเมื่อ 8 ก.พ. 09 IP IP: 117.47.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

เท่าที่เห็นมาถ้าเป็นทอมในสายเลือดยากมาก
เราว่ามันขึ้นอยู่ที่ปัจจัยในตัวทอมคนนั้นด้วย
บางคนทำเก๊กแมนไปงั้น สุดท้ายก็เอาผู้ชาย emoticon

โดย: ทอมเด้งดี เขียนเมื่อ 8 ก.พ. 09 IP IP: 125.25.248.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

ป๋มเปนทอมง้าบ
เคยมีปู้ชายมาม่อเหมือนกันน๊ะ
แต่ป๋มม่ายชอบเลยง่า
ยังงัยป๋มก้อร๊ากผู้หญิง

โดย: UUio เขียนเมื่อ 8 ก.พ. 09 IP IP: 192.168.200.120, 58.8.141.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

ไม่มีความคิดเห็น emoticon emoticon emoticon

โดย: Tikker เขียนเมื่อ 8 ก.พ. 09 IP IP: 222.123.185.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

หง่ะ..!..แล้วทำไงดีล่ะคุณ "prokammer1"..ทำไงดี..เธอถึงจะสนใจเรา..ทำไง๊..ทำไง..?

...เครียดนะนี่ผม..ช่วยบอกวิธีหน่อยนะคุณ.."prokammer1"

คือผมแอบชอบอยู่คนน่ะครับ..เธอขายสเต็กอยู่..คนไทยนะครับ..ผมชอบไปนั่งทาน..เธอก็มองเหมือนกันนะคุณ..มองดูว่าผมจะสั่งอะไรดี..แหะ ๆ

ผมก็พยายามอย่างที่คุณ..จขกท..บอกมานั่นแหละครับ.แต่ผม..ไอ่ครั้นจะไปนั่งทานสเต็กทุกวัน..ปัจจัยมันไม่อำนวยครับ..พูดง่าย ๆ จนครับจน..ฮิฮิ

..ไอ่ครั้นจะขอเบอร์โทรส่วนตัวนอกเหนือจากเบอร์ร้านแล้วนี่..ผมก็กลัว"ก้านคอ"ครับ..แหะ ๆ

..ช่วยบอกหน่อยนะครับคุณ"prokammer1" มีทางเป็นไปได้ไม๊ครับ? เอาแบบแค่..แต่งกันเพื่อสังคม...เหมือนผู้ชายที่ชอบผู้ชายด้วยกัน..แต่งกับผู้หญิงเพราะกลัวสังคมจะประนาม..อย่างนั้นผมก็ยอมครับ..นอกเหนือจากนั้น..เรื่องบนเตียง..เดี๋ยวเธอก็ลืมตัวเองครับ..ฮิฮิฮิ

..ชอบผู้หญิงห้าว ๆ แต่พอเอาจริงแล้วออก..อายนิด ๆ ครับ..เซ็กซี่ดี คุณนี่ตอบแบบสุภาพขึ้นนะครับ...ขอชม..!

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 8 ก.พ. 09 IP IP: 65.110.6.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

แบบนี้ไม่ใช่ทอมจริงแล้วม๊างงงง เพราะถ้าทอมจริงเนี่ยเขาจะไม่ชอบผู้ชายไม่ใช่เหรอ emoticon

มีเพื่อนเป็นทอม ทุกวันนี้ก็ยังเป็นทอมอยู่ ขนาดมีหนุ่ม ๆ จะพยายามจีบหลายคน
เขาก็ยังไม่เคยสนใจ ตรงกันข้าม ควงสาวแต่ละคน หนุ่ม ๆยังอิจฉา

โดย: Its not easy to be princess เขียนเมื่อ 8 ก.พ. 09 IP IP: 72.166.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

เคยชอบทอม เพราะอยู่ รร.ญ ล้วน
แค่ชอบเฉยๆ แต่ไม่ได้คบ
มีคนที่เราปิ๊งอยู่ 2 คน
ผ่านไปสิบกว่าปี เจอในhi5
เขาก็ยังเป็นทอมเหมือนเดิมอะ

ส่วนทอมไม่แท้ หันมาชอบผู้ชายก็มี
แค่ห่วงใย เทคแคร์ ตีสนิท + สร้างความเสียวซ่าน
ร้อยทั้งร้อย กลับมาชอบผู้ชาย 555
(อันนี้ประสบการณ์ของอดีตรูมเมทคนหนึ่ง) อิอิ
คงเพราะทอมต้องเป็นฝ่ายเทคแคร์มั้ง
พอเจอการเทคแคร์จากผู้ชายบ้าง จึงรู้สึกดี

ปล. ไอ่เชี่ยแมก มึงแหละ ตอบคำถามห่วยแตกทุกกระทู้ 555++

โดย: lnw--level up เขียนเมื่อ 8 ก.พ. 09 IP IP: 118.174.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

น่าสียดายครับ หน้าตาก็ดีไม่น่าเป็นทอม หรือดี้ กันเลยนะ

โดย: -..- เขียนเมื่อ 7 ก.พ. 09 IP IP: 124.121.213.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

อนุรักษ์วัฒนธรรมการเล่นดนตรีไทย ปอมซังสนับสนุน

โดย: ปอมซัง(ฉบับหอยReturn) เขียนเมื่อ 7 ก.พ. 09 IP IP: 58.136.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

ถ้าคนเป็นทอมกับดี้จริงๆจะไม่ค่อยสนใจผู้ชายค่ะ นอกจากเป็นไบค่ะ ถึงสามารถคบได้ทั้งหญิงและชาย

โดย: santamornica เขียนเมื่อ 7 ก.พ. 09 IP IP: 71.189.5.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

อยากโดนแม็กกระแทกจัง คงเถื่อนรุนแรงดี

emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: ทอม ดันดี เขียนเมื่อ 7 ก.พ. 09 IP IP: 124.121.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

เชี่ยแม็ก มึงมันเถื่อนจริงๆ มันเป็นทอมแต่มันก็เป็นผู้หญิงนะเว้ย อย่ารุนแรง(แต่ทอมกวนทีนๆ นี่ก็น่าสั่งสอนอยู่)
ยุคก่อนๆจะมีนะทอมที่เป็นกันเพราะว่าตัวบางๆไม่มีนม ก็เลยแต่งตัวเป็นทอมๆน่ะ แต่จริงๆแค่เพราะเค้าไม่อยากแต่งหญิงเพราะมันไม่สวย(ตัวบางเกิน นมแบนอีก เศร้า) แต่ตอนนี้ไม่ค่อยมีแล้วล่ะเพราะการแต่งตัวมันพัฒนาไปมากแล้วสาวๆตัวบางนมเล็กเค้าไปแนวแต่งคิกขุกัน ยกตัวอย่างก็โฟร์มด อะไรทำนองนั้นน่ะ.....ทอมสมัยนี้จึงมักจะเป็นเพราะใจรักมากกว่า......นี่กูวิเคราะห์ลึกเลยนะเนี่ย

โดย: Damn it เขียนเมื่อ 7 ก.พ. 09 IP IP: 116.15.90.161, 220.255.7.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

ถ้าใครชอบทอม ให้ไปข่มขืนมันเลย ไม่ก็พาพวกไปรุมโทรมเลย จะดูซิว่า มันจะติดใจในรสกามมั้ย?

มันต้องแก้ได้ แต่อาจไม่ได้ทั้งหมด แต่มันต้องติดรสกามแน่ ๆ ไม่เชื่อก็ต้องลอง จริงมะ

โดย: maximu*s เขียนเมื่อ 7 ก.พ. 09 IP IP: 222.123.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

ทอมแท้ จะไม่รักชอบผู้ชายครับ
เปรียบเหมือนกับ กระเทย ที่จะไม่รักชอบผู้หญิง ครับ

การจะดูว่าเป็นทอมแท้ หรือไม่
จะดูที่รูปร่าง, หน้าตา, ความบึกบึน ไม่ได้ครับ

เพราะบางคน หน้าตาเหมือนผู้ชาย ร่างกายบึกบึน แต่ใจเป็นหญิงแท้ ก็มี

ถ้าคุณเชื่อว่า
มีผู้ชาย ที่อยากจะเป็นผู้หญิงทั้งกายและใจ อยู่จริง (กระเทย)

คุณก็ต้องเชื่อว่า
มีผู้หญิง ที่อยากจะเป็นผู้ชายทั้งกายและใจ อยู่จริง เช่นกัน(ทอมแท้)

โดย: prokammer1 เขียนเมื่อ 7 ก.พ. 09 IP IP: 124.120.202.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

คห. 1 ถูกต้องที่สุดแล้ว ไม่ว่าจะทอม ดี้ ถ้าเป็นแท้ๆ ไม่มีวันชอบผู้ชาย หรือเปลี่ยนใจอะไรทั้งสิ้นแน่นอน

ก็ต้องดูว่า ทอม ดี้ คู่นั้นน่ะ เป็นของแท้ หรือของเทียมล่ะ..?

โดย: ฟาย เขียนเมื่อ 7 ก.พ. 09 IP IP: 202.28.27.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากถามผู้หญิงที่เป็นทอมค่ะ เชิญค่ะ

ไม่ได้เป็นทอมหรือเจอรี่อะไรหรอกนะ แต่ว่าพบเห็นทอมมาเยอะ

คือ ถ้าเป็นทอมแท้ๆ ต่อให้ผู้ชายคนนั้นดีเริ่ดประเสริฐศรีแค่ไหน ก็รักแบบคนรักไม่ได้หรอก ก็เหมือนกับผู้ชายที่เป็นเกย์แท้ๆ ยังไงๆก็มีอะไรกับผู้หญิงไม่ได้ มันฝืนจริงๆ

แต่ถ้าเป็นทอมเพราะตามเพื่อน ตามแฟชั่น หรือยังสับสนทางเพศอยู่นั้น มีสิทธิ์ที่จะเปลี่ยนมาชอบผู้ชายได้

ทำไมเหรอ คุณเป็นผู้ชายที่ไปชอบทอม หรือว่าเป็นแฟนดี้ของทอมที่มีผู้ชายมาชอบล่ะ?????

โดย: feathersword เขียนเมื่อ 7 ก.พ. 09 IP IP: 122.106.139.XXX

Hot Issue

กระทู้ล่าสุดในหมวด เก็บตกจาก inbox

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111