อยากซื้อที่นอนใหม่ค่ะ อันเก่านอนแล้วปวดหลังและยุบด้วย ยี่ห้อและรุ่นไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » อยากซื้อที่นอนใหม่ค่ะ อันเก่านอนแล้วปวดหลังและยุบด้วย ยี่ห้อและรุ่นไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

อยากซื้อที่นอนใหม่ค่ะ อันเก่านอนแล้วปวดหลังและยุบด้วย ไม่รู้ว่ามียี่ห้อไหนบ้างค่ะ ขอเรื่องสุขภาพการนอนเป็นหลัก  คุณภาพกับยี่ห้อที่น่าเชื่อถือน่ะค่ะ
รูป คุณแพรว
โดย: คุณแพรว
ตั้งเมื่อ: 21 ก.พ. 09
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 13 : อยากซื้อที่นอนใหม่ค่ะ อันเก่านอนแล้วปวดหลังและยุบด้วย ยี่ห้อและรุ่นไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ที่นอนเรามีรับประกันนะคะ ถ้ามีปัญหาเราจัดการให้หมดค่ะ แต่ส่วนมากลูกค้าจะไม่ค่อยมีปัญหา เราทำส่งโรงแรม รีสอร์ท หอพัก อพาร์ทเม้นท์ ขายทั้งราคาปลีก และราคาส่งค่ะ

โดย: มยุรี เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 125.27.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : อยากซื้อที่นอนใหม่ค่ะ อันเก่านอนแล้วปวดหลังและยุบด้วย ยี่ห้อและรุ่นไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เราชอบที่นอนยางพารานะ เพราะมันนอนแล้วไม่ปวดหลัง แต่ถ้าดูที่ห้างหรือของมียี่ห้อจะแพงมาก ลองดูของราชเทวีสิ เค้าทำขนาดที่เราต้องการได้ด้วย รับประกันเป็นสิบปีเหมือนกัน แถมราคาถูกกว่าห้างตั้งเยอะ

โดย: 00 เขียนเมื่อ 24 มี.ค. 09 IP IP: 61.90.239.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : อยากซื้อที่นอนใหม่ค่ะ อันเก่านอนแล้วปวดหลังและยุบด้วย ยี่ห้อและรุ่นไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ของ Simon นอนแล้วไม่ปวดหลัง รับประกัน 10 ปี ราคาไม่แพง ช่วงนี้จัดรายการ 1-15 มีนาคม นี้ โซนตึกกรีนเวลล์ หน้าคาร์ฟูพระราม 2 ติดธนาคารธนชาติ บริการส่งฟรี
ติดต่อ dp19@sanook.com

โดย: Sale เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 09 IP IP: 125.24.20.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : อยากซื้อที่นอนใหม่ค่ะ อันเก่านอนแล้วปวดหลังและยุบด้วย ยี่ห้อและรุ่นไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

Slumberland ครับ ของผมรับประกัน 12ปีอ่ะ ถ้าพังเค้า

เปลี่ยนอันใหม่ให้เลย แต่เค้าต้องมาดูนะครับว่า พังเพราะอะไร

ของผมเป็นที่นอนสปริง ถ้าคุณขึ้นไปกระโดดๆๆ เข้าคงไม่

เปลี่ยนอันใหม่ให้ ที่นอนยี่ห้อนี้สุดยอดครับ ถึกๆๆเลยอ่ะ

ใช้มา 4ปีแล้ว ยังใหม่ๆๆอยู่เลย ขนาดกระแทกกันทุกวัน

55555555 ล้อเล่น ดีจริงๆๆครับ แพงนิดนะ

โดย: เบคแฮม เขียนเมื่อ 26 ก.พ. 09 IP IP: 125.24.126.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : อยากซื้อที่นอนใหม่ค่ะ อันเก่านอนแล้วปวดหลังและยุบด้วย ยี่ห้อและรุ่นไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เมื่อวานไปนอนบ้านพ่อมา ที่นอนนุ่มและยุบ
ทรมานทั้งคืน อยากบอกพ่อว่าให้เปลี่ยน
แต่ราคาฟูกที่แข็งๆ ราคาค่อนข้างแพง
อยากลงมานอนที่พื้นสุดใจขาดดิ้น แต่เกรงใจพ่อ
ที่นอนสำคัญมากนะคะ ควรลองนอนดูว่าเรารู้สึกสบายแค่ไหน
ยางพาราน่าจะเป็นตัวเลือกที่ดีค่ะ

โดย: p pan เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 09 IP IP: 125.27.7.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : อยากซื้อที่นอนใหม่ค่ะ อันเก่านอนแล้วปวดหลังและยุบด้วย ยี่ห้อและรุ่นไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

Slumberland

เซิร์ชหาดูละกัน

แพง แต่ถึก ดีด้วย

โดย: xxs เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 09 IP IP: 125.25.245.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : อยากซื้อที่นอนใหม่ค่ะ อันเก่านอนแล้วปวดหลังและยุบด้วย ยี่ห้อและรุ่นไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ที่นอนยางพาราแบบแข็งอ่ะ ถ้าไม่เคยนอนที่นอนแข็ง ๆ มันอาจจะรู้สึกไม่ดี แต่ถ้าชินแล้วมันจะนอนสบาย คนแก่หรือคนที่ปวดหลังเค้าก็ชอบนอนที่นอนแข็ง ๆ แล้วก็มีเตียงอีกแบบนึงข้างในมันเป็นโฟมอะไรไม่รู้เรียกไม่ถูก มันจะยุบไปตามตัวเรามันจะรับกับสรีระเราเลย ประมาณสามหมื่น อันนี้เราเคยไปลองนอนดูชอบมากแต่ไม่มีตังค์ซื้อ55555 มีหมอนด้วยที่ข้างในเป็นโฟมอันนี้แหละ ใบนึงสองพันมั้ง ตอนนี้เราก็ยังอยากได้เลย

โดย: นั่นแหละ เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 09 IP IP: 117.47.101.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากซื้อที่นอนใหม่ค่ะ อันเก่านอนแล้วปวดหลังและยุบด้วย ยี่ห้อและรุ่นไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ยี่ห้อ Lady Americana ค่ะ แพงหน่อยแต่นอนสบายมากๆ ทนด้วย

โดย: อ้อ เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 09 IP IP: 192.168.10.100, 119.42.72.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : อยากซื้อที่นอนใหม่ค่ะ อันเก่านอนแล้วปวดหลังและยุบด้วย ยี่ห้อและรุ่นไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เรานอนที่นอนนุ่น แม่ทำให้
ไม่แข็งไม่นิ่ม และที่สำคัญไม่แพงด้วย

โดย: กะล่อน เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 09 IP IP: 124.121.242.254, 124.121.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากซื้อที่นอนใหม่ค่ะ อันเก่านอนแล้วปวดหลังและยุบด้วย ยี่ห้อและรุ่นไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ที่นอนยางพารา ค่ะ ไปหาซื้อตามห้างได้ค่ะ
แต่แพงมาก ประมาณเกือบสองหมื่น

โดย: เอ เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 09 IP IP: 10.0.100.13, 58.8.180.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากซื้อที่นอนใหม่ค่ะ อันเก่านอนแล้วปวดหลังและยุบด้วย ยี่ห้อและรุ่นไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

sealy

โดย: DeLuxe เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 09 IP IP: 118.172.191.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111