รร ที่พักในเมืองลำพูน หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » รร ที่พักในเมืองลำพูน

จะเดินทางจากเชียงใหม่ไปอำเภอเมืองลำพูน ขึ้นรถที่ไหน ถึงลำพูนพักที่ไหนดีครับ จะไปทำธุระที่นั่น
รูป เสี่ยเล็ก
โดย: เสี่ยเล็ก
ตั้งเมื่อ: 2 มี.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 7 : รร ที่พักในเมืองลำพูน

ตอนนี้คงเลือกตาม คคห.6 สบายตัวไปละมั้ง ตรวจเลือดด้วยนะ

โดย: หนอนแดนเมือง เขียนเมื่อ 10 มี.ค. 09 IP IP: 113.53.8.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : รร ที่พักในเมืองลำพูน

ไปลงที่นิคมลำพูน แล้วไปเที่ยวผับชื่อโฟล์ค แล้วจีบสาวนิคมโต๊ะข้างๆ รับรองได้ที่นอนฟรีแถมได้เอาสาวนิคมด้วย (แต่ระวังเอดส์นะคับ..ใส่ปลอกด้วย)

โดย: ไปที่ไร..ได้ทุกที เขียนเมื่อ 6 มี.ค. 09 IP IP: 125.27.86.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : รร ที่พักในเมืองลำพูน
โดย: เขียนเมื่อ 5 มี.ค. 09 IP IP: 125.24.35.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : รร ที่พักในเมืองลำพูน

ถ้านั่งรถสองแถวที่กาดหลวงมาทางสายในมันนาน เอางี้เลยง่ายดีไปอาเขตแล้วก็ขึ้นรถทัวร์ที่เขาจะไป กรุงเทพ ลำปาง แพร่ น่าน สุโขทัย อะไรก็ได้ที่เขาลงทางใต้ผ่านลำพูนหมดหล่ะ น่าจะซัก 30 บาท แล้วก็ลงที่ลำพูน ทำธุระแถวไหน ถ้าแถวนิคมฯ ก็โรงแรมเดอะรี้เจ้น ถ้าในเมืองลำพูนก็มี ลำพูนวิล (ใกล้กะโรงพยาบาลลำพูน) โรงแรมแท่นทอง (ใกล้กะโรงเรียนจักรคำคณาทร) แค่นี้ก่อนนะ เพราะไม่รู้คุณอยากพักแถวไหน

โดย: คนหละปูน เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 09 IP IP: 113.53.22.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : รร ที่พักในเมืองลำพูน

เอาเป็นว่า นั่งรถสองแถวแดงไปกาดหลวงก่อนนะครับ จากนั้นถามคนแถวกาดหลวงดู ว่ารถเมล์แอร์เชียงใหม่-ลำพูน อยู่ตรงไหน ก็ไปขึ้นซะนะครับ รถเมล์ใช้เวลาเดินทางราวครึ่งชม.- 50 นาที ก็คงถึง .. ช้าหน่อย เพราะเชียงใหม่-ลำพูน แค่ยี่สิบหว่าโลเอง แหะๆ

ส่วนที่พัก ไม่เคยไปนอนลำพูน เลยแนะนำไม่ได้ครับ แหะๆ

โดย: SunLong เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 09 IP IP: 202.28.27.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : รร ที่พักในเมืองลำพูน

ทำไมไม่ขับรถไปเองอ่ะ 20 นาทีก็ถึงลำพูนแล้ว มันใกล้กันนิดเดียวเอง โรงแรมแนะนำให้ไปที่บ้านสวนกนกกานต์ เราไปมาแล้วห้องยังใหม่อยู่ค่ะ คนไม่วุ่นวาย ราคาไม่แพง โดยรวมแล้วโอค่ะ ยกเว้นอาหารเช้า ห๊วยยยยยห่วย ข้าวต้มกุ้งกินไม่ได้เลยค่ะ

โดย: นั่นแหละ เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 09 IP IP: 117.47.170.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : รร ที่พักในเมืองลำพูน

รถ บขส.มีปะเลอะเปอะเต๋อ

โดย: คนนอกคอก เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 09 IP IP: 117.47.149.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111