รายการคอข่าว รายการเพื่อตัวแทนประชาชน หมวด » ทั่วไป » การเมือง » รายการคอข่าว รายการเพื่อตัวแทนประชาชน

กระทู้นี้ไม่ได้โฆษณาช่องใดนะครับ

แต่ผมชอบดูรายการข่าว

รายการคอข่าว คือตัวแทนประชาชน ทั้งสามสีเลย

พิษณุ = เหลือง

กิตติ = แดง

แล้วก็อีกคน ผมจำชื่อไม่ได้ ขออภัยพิธีกรคนนี้ด้วยนะครับ ( คนที่ไม่ใช่ กนก น่ะ ) = ขาว

ความจริงผมชอบพิธีกรทั้งสามคนเลยนะ แต่คุณกิตตินี่ ถึงใจชาวเสื้อแดงอย่างผมจริง ๆ ฮ่าๆ

รูป คอข่าวการเมือง
โดย: คอข่าวการเมือง
ตั้งเมื่อ: 2 มี.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 9 : รายการคอข่าว รายการเพื่อตัวแทนประชาชน

รัฐบาลนี้เป็นรัฐบาลเทพประทาน (ฟ้าลิขิต) ฉะนั้นพวกเทพทั้งหลายที่อยู่อาศัยในเมืองเทวดา(กรุงเทพ) ต้องช่วยกันอุ้มชู อย่าปล่อยให้ยักษ์มารมันรังแก มิฉะนั้นเสียชื่อเมืองฟ้าอมรหมด อายต่างชาติแย่เลย เสด็จพ่อ
ร.5 ท่านช่วยกู้ชาติมิให้ตกเป็นเมืองขึ้นของยักษ์ เราจึงรอดมีประเทศไทยให้เราภูมิใจในวันนี้ เราจะให้มารปัจจุบันมันทำลายอีกหรือ แค่นี้ยังลำบากไม่พอหรือ ถ้าเทพช่วยรัฐบาลนี้อยู่ยาวแน่นอน ขอบอก

โดย: เทพเทวี เขียนเมื่อ 3 มี.ค. 09 IP IP: 118.174.62.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : รายการคอข่าว รายการเพื่อตัวแทนประชาชน

มันเป็นสัจธรรม เกิด ขึ้น ตั้งอยู่ แล้วก็ดับไป มหาอำนาจกำลังเปลี่ยนขั้ว มันเป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นได้เสมอ ดูในอดีตที่ผ่านมา อย่างอังกฤษที่เคยได้ชื่อว่าดินแดนที่พระอาทิตย์ไม่เคยตก ปัจจุบันเหลืออยู่นิดเดียว อย่างรัสเซียเคยยิ่งใหญ่ ปัจจุบันแตกออกเป็นหลายประเทศ เดี๋ยวต่อไปเราจะเป็นมหาอำนาจบ้าง คงไม่มีใครอิจฉานะ ของมันเป็นกันได้ถ้าบุญพาวาสนาส่ง และคนไทยไม่ฆ่ากันเองจนอ่อนแอ ไม่มีเรี่ยวแรงต่อสู้ข้าศึก ขอให้ชาติไทยเจริญๆ

โดย: เทพเทวี เขียนเมื่อ 3 มี.ค. 09 IP IP: 118.174.62.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : รายการคอข่าว รายการเพื่อตัวแทนประชาชน

รายการพันธมิตร มีไอเตี้ย พิษณุ ไอ(ตา)ตี่ พิสิทธิ์ แล้วก็ไอ ตูด กนก 3 ต.คบไม่ได้

โดย: ryansink เขียนเมื่อ 3 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.47.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : รายการคอข่าว รายการเพื่อตัวแทนประชาชน

ถูกต้องครับ#5ไม่ต้องสืบเลยพวกพันธมารทั้งนั้น ฝักใฝ่เผด็จการทหารล้วนๆ เพียงแต่ผมไม่เชื่อว่าใครคนใดคนหนึ่งในรายการนี้จะกลับใจ

โดย: ไทยเหนือ เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 09 IP IP: 125.25.33.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : รายการคอข่าว รายการเพื่อตัวแทนประชาชน

พันธมิตรทั้ง รายการ ครับไม่ต้องสืบใดๆ

เพียงแต่เมื่อหลังๆมาทำเป็น พูด ให้เปน2ฝ่าย

แต่ก็ดีครับ

โดย: ไอ้ไกด์ เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 09 IP IP: 119.31.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : รายการคอข่าว รายการเพื่อตัวแทนประชาชน

ผมดูแล้วก็ว่าดีน่ะครับ ถ้าจะว่าก็ว่าให้หมดไม่ใช่เลือกที่จะว่า เพราะเป็นรายการข่าวควรมีให้ครบ

โดย: ปราบกบฏ เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 09 IP IP: 172.16.11.61, 203.152.29.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : รายการคอข่าว รายการเพื่อตัวแทนประชาชน

สงสัยจำสลับกับนามสกุลมั้ง ชอบนะ อีตาคดีเด็ดเนี่ย เห็นปัญญาอ่อนกับคดีเด็ด แต่พอมารายการคอข่าว นี่เผ็ดร้อนน่าดู เหมือนคนละคนกันเลย

โดย: คนเล่นเน็ต เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 09 IP IP: 117.47.16.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : รายการคอข่าว รายการเพื่อตัวแทนประชาชน

เออ ผมละงง แฟนรายการ อย่างไง จำชื่อเค้าผิด มีชื่อ กิตติ ด้วยเหรอ ..!! เหรอว่าเห็นเป็น สีแดง เลย ติดหูปิดตาเชียร์ ....5555 ขำๆ นะครับ เข้าชื่อ พิสิทธิ์ กิรติการกุลครับ .รายการ.คดีเด็ด.ด้วย.ไง

โดย: ใจเป็นไทย เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 09 IP IP: 58.10.90.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111