มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

ตามหัวข้อครับ มันเหมือนคนจริงๆไหม ???

รูป ปอมซัง
โดย: ปอมซัง
ตั้งเมื่อ: 6 มี.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 33 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

มันน่าจะมีตุ๊กตายางของผู้มั่งน้า ฮ่าๆ emoticon

โดย: เรน เขียนเมื่อ 19 มี.ค. 09 IP IP: 124.122.250.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

ไม่กล้าหรอกกลัวเป้น...ี.นะแบบว่าชอบเรามากอะไรแบบเนี้ย

โดย: เป็นเหมือนกัน เขียนเมื่อ 11 มี.ค. 09 IP IP: 117.47.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

ตอบแบบไม่Fake

เอาครับ น่าลองดี!!!

แต่อย่างไรก็ไม่น่าจะสู้สัมผัสจากอิสตรีได้หรอก

โดย: สมัญตาจักษุ เขียนเมื่อ 10 มี.ค. 09 IP IP: 203.155.54.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

น่าจะเป็นชุด จะเอาให้แฟนใส่ อิอิ

โดย: optic เขียนเมื่อ 9 มี.ค. 09 IP IP: 125.26.69.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

ไม่ใช่ครับ ของผมต้องปืนใหญ่โจรสลัด 555+
v
v
v

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 9 มี.ค. 09 IP IP: 58.136.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

ตุ๊กตา ไม่ดีอย่างนึง ไม่ร้องซี้ดซ๊าด เหมือน ตี สาว แท้ หรอก คุณปอมซัง ว่าแต่ รูป คุณปอมซัง อ่า ของคุณหรอ ช้างน้อย 55 emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: IIน้ำตาลทรายII เขียนเมื่อ 9 มี.ค. 09 IP IP: 58.136.94.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

คนที่มีเมียเหมือนตอไม้อาจจะอยากซื้อค่ะ... emoticon

นอนกับตุ๊กตาหน้าตายังน่ารักน่าเอาดีแต่นอนกับเมียหน้าผีหุ่นอวบ...นอนกับตุ๊กตาดีกว่า... emoticon

ว่าแต่มันมีเสียงไหมค่ะ...จำได้ว่าตอนเด็กๆมีตุ๊กตาร้องอุ๊แว๊ๆๆ ... หรือไม่ก็เวลาบีบมันมีเสียงปิ๊บๆๆ ... emoticon

โดย: เล็กดีรสโต เขียนเมื่อ 8 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.41.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

พูดกันจริง ๆ เลยนะ ถ้ามีในบ้าน

เราจะเอารองเท้าระบายสี พื้นรองเท้าให้เป็นสีดำแข้ม ๆ

แล้วเอาแปะหน้า ตุ๊กตา นึกภาพตามด้วย โดยเฉพาะภาพล่างสุด รอยตี.นจะเต็มหน้า เอาชัด ๆ

แล้วจะเอาไปทำไรก็เชิ๊ญ.....

ปฎิบัติภารกิจไป มองไปเห็นรอยตี.นบนหน้า emoticon emoticon emoticon

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 8 มี.ค. 09 IP IP: 117.47.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

มีแบบเด็กผู้ชาย 17 - 18 บ้างป่าวครับ
อยากเยดตูดแน่นๆ ครับ

โดย: เกย์คิง เขียนเมื่อ 8 มี.ค. 09 IP IP: 118.173.166.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

ตอบแบบคนไม่คิดนะ
1.ไม่เคยใช้
2.มันจะเหมือนคนจริงได้ไง เพราะมันไม่ใช่คน
3.ให้ฟรีก็เอา

โดย: กไฟไฟก เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.109.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

งั้นๆแหละ
กูเล่นพังไปสามตัวแล้ว

โดย: เหบอักสี เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.158.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

เหมือนจัง เหมือนนางฟ้าเลย
ส้วยสวย....
อิจฉา แต่มันน่ากลัว เหมือนศพเลย
ไม่ก็ผีดิบ กลัวๆ

โดย: nuukan เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 117.47.111.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

อืม ถ้าตัวเป็นแสน แพงขนาดนั้น เอาตังไปเที่ยวแบบดุ๊กดิ๊กได้ดีกว่าอ่ะ emoticon ชอบกินปลา

โดย: tyler เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 192.168.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

สวยดี แต่กลางคืนลุกมาบีบคอ ล่ะ แค่คิดๆ ก้อสยองขวัญ เหมือนนอนกับศพ ไปอะป่าว emoticon emoticon

โดย: ... เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.238.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

แหยง วะ
ไม่มีเสียงครางง ทำไปได้ยังไงง
บรื๊ออออ emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: ใครจะไปรุ้วะ เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 125.26.245.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

หน้าตาสวยจริงๆ ตุ๊กตา:-)อะไรวะ
แต่ก็อยากลองเหมือนกัน....อิอิ

โดย: northside เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 124.121.157.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

ภาพ 3-5สวยกว่าดาวมหาลัยอีก มีแฟนหน้าตาอย่างนี้จะไม่ไปยุ่งกับผู้หญิงอื่นเลย แต่เป็นตุ๊กตาคงไม่เอาดีกว่า มันดูโรคจิตเกินไป แต่น่ารักจริง ๆ มีผู้หญิงอย่างนี้ คงต้องทุ่มเทจีบ เห็นแล้วตกหลุมรัก

โดย: โย่งโบราณ เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 124.121.126.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

ตุ๊กตามันแพง เอาแตงโมไปก่อนนะปอมซัง

แก้ขัดไปก่อน เสร็จกิจเอามาผ่าแจกเพื่อนๆด้วย

emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: ปอบผีบ้า เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 124.121.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

ไม่อิจฉาร๊อกกก..เค้ากับตุ๊กตามันคนละสไตล์กัลลลลล

ปล. จะไม่คนเค้าคิดว่าหื่นได้ไงนิ ดูแต่ละเม้นเนาะ emoticon

โว๊ะ ๆ ๆ ๆ !!!!~~~

โดย: MiNi_ChiCha เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 58.8.49.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

โห ยังอุตส่าสังเกตอีก นะ emoticon emoticon

ในเครื่องเซฟเก็บไว้เยอะกว่านี้อีกแหละ ตุ๊กตายาง น่ารักๆแบบนี้อ่ะ แต่ราคาโคตรแพง ตัวเป็นแสน เห้อ กรูซื้อรถดีกว่าไม๊

Ps... ไม่ได้พิมพ์ผิด แต่เคาพูดสำเนียง โคเรียน ตะหาก เจ๊ปอง emoticon

Ps2... คห.8 ทำไมอะ อิจฉาตุ๊กตาละสิ เค้าน่ารักกว่าอ่ะ emoticon

Ps3... คห.5 เอาเชียวนะมรึง สัญชตญาณดาวยิง ศูนย์หน้าระดับโลกเลย มีช่องปุ๊บ สับไกยิงปั๊บเลย

Ps4... คห.7 ฆวยมรึง ฆวยม้า ฆวยช้าง หรือ ฆวยแรดวะ พับผ่าสิ ล่อซะควายหงายพุง แหล่มจริง emoticon

โดย: ? เจ้าชายอสูร ?? เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 124.157.235.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

ขอทายว่าคห.#10#ขณะที่พิมพ์ตอบนั้นมีอาการเกร็ง ข้อมือโป่ง เเละเนื้อตัวสั่นนิดๆ
เพราะไม่งั้นคงไม่พิมพ์ผิด จากคนเป็นคึนหรอก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ emoticon emoticon emoticon

โดย: เจ๊ปอง อัญชรู เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 92.228.130.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

ว่าแล้วเชียวว่าต้องไม่พลาด emoticon emoticon

V
V
V
V

โดย: MiNi_ChiCha เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 58.8.49.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

เอาๆๆๆ

เอาแน่

ถ้าแบบในรูปนะ กูเข้าแถวรอเอาคึนแรกเลย emoticon

โดย: ? เจ้าชายอสูร ?? เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 124.157.235.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

อยากให้มันสู้กับตุ๊กตาบลายธ์ ตุ๊กตาSAW ตุ๊กตาชัคกี้ คงมันน่าดู

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 58.136.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

เอ่อ...น่ากลัวจะตายยยยย มันเหมือนจริงเกินไปอ้ะ

คงไม่ต่างอะไรกับปั่มปั๊มกับศพหรอกมั้ง emoticon emoticon

ความคิดเห็นที่ 7 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

จะเอามั้ย กุมีของมือ2 ขาย

โดย: เย๊ดควายจนหงายท้อง เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 58.64.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

ขอฟรีตัวนึง อิอิ... emoticon

โดย: อยากได้ เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 172.23.23.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

เห็นอ่านข้อมูลเขาบอกว่า มันถอดล้างได้และเอาไปตากแดดได้อะ ชอบของแปลก

โดย: ปอมซังช่วงนี้งดกินคนกินหอยแทน เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 58.136.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

พวกที่ชอบนอนกับศพอาจจะชอบก็ได้นะปอมนะ emoticon

โดย: Coco เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 122.106.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

emoticonเกิดมันลุกขึ้นมาถือมีดอีโต้เดินไปเดินมาตอนเที่ยงคืนร้องเรียก ผัวขา ผัวขา จะทำยังไงกัน555+
บรื๋ออออ แต่สวยเนาะเหมือนคนจริงๆเลย คนสร้างเก่งมาก emoticon

โดย: มาโดก้ามาแล้วค่ะ เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 98.161.50.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : มีใครเคยใช้ตุ๊กตายางปะครับ ความรู้สึกเหมือนคนจริงๆไหม?? ถ้าได้ฟรีจะเอาไหม

เหอๆๆ

ตัวเป็นแสน

ไปอาบน้ำ ได้หลายทีเลยนะครับ

คนซื้อนี่ นอกจากจะรวยแล้ว ต้องบ้าด้วยมั้งครับ

emoticon

โดย: อา_อ๊าม_อ๊ด เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 125.24.107.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111