ถ้า แฟนไปดูหนังกับ ญ อื่น 2 ต่อ 2 คุณจะทำยังไง หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » ถ้า แฟนไปดูหนังกับ ญ อื่น 2 ต่อ 2 คุณจะทำยังไง

คือว่าแฟนผมเค้าไปชวน เพื่อนสนิทเค้าที่เปนผุชายไปดูหนังกันอ่ะคับ

เหมือนจะไปกัน 2 คน

ไม่เห็นเค้าจะชวนผมเลย

แต่อาจเป็นเพราะผมไปดูหนังกับแฟนเป็นประจำอยู่แล้ว

แต่ผมเคยบอกแฟนผมนะคับว่าผมไม่ชอบให้เค้าไปไหนกับผุชายคนอื่น 2 ต่อ 2

เค้าก้โอเคคับ แบบว่าจะไม่ไปอีก โดนเฉพาะดูหนังเค้าบอกว่าดูไม่ดี แล้วก็รู้ว่าผมไม่ชอบ

แต่อยู่ดีๆเค้าก็กลับไปชวนเพื่อนสนิทเค้าซะงั้น

เปนคุณ ๆ จะทำยังไงอ่ะคับ? แล้วจะให้ไปไหมคับ ?

รูป ต้น
โดย: ต้น
ตั้งเมื่อ: 7 มี.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : ถ้า แฟนไปดูหนังกับ ญ อื่น 2 ต่อ 2 คุณจะทำยังไง

เรื่องนี้มันเกิดกับเราเลยแหละ

เราก้อคงเหมือนแฟนเธออ่ะแหละ

ที่ทำแบบนั้นก้อคงเพราะเบื่อแฟนอ่ะแหละ[สำหรับเราอ่ะนะ]

เหมือนกับว่าทำอะไรให้ไม่ถูกใจ อะไรประมาณนั้นอ่ะ

บางทีก้อรู้สึกเหมือนกับว่าอยากจะเลิกเลยแหละ

ก้อเลยหาเรื่องมาให้เลิกกันมั้งนะ

นี่มันก้อแค่สิ่งที่อยู่ในใจเราอ่ะนะ

อาจจะทำให้นายคิดอะไรได้บ้างนะ^^

ขอให้โชคดีนะ*-* emoticon

โดย: —•K•N•— เขียนเมื่อ 4 เม.ย. 09 IP IP: 125.25.74.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ถ้า แฟนไปดูหนังกับ ญ อื่น 2 ต่อ 2 คุณจะทำยังไง

เค้าคงอยากได้ตั๋วฟรี จากกิ๊ก

ก็บอกไป ขอดูด้วยคน แอบสนุกสองคนได้ไง ให้เขาเลี้ยงคุณอีกคนไปเลย ดีที่ดูหนังโรง ถ้าดูหนังxที่บ้าน กลับมาโพสอีกทีนะ

แต่ถ้าดูหนังที่บ้าน ผมว่า ไปบุกบ้านเค้าเลย เผื่อมีสองรุมหนึ่ง

เอ่ะ..มวยปล้ำนะครับ ไม่ใช่... emoticon

โดย: ขอตั๋วอีกใบสิ เขียนเมื่อ 10 มี.ค. 09 IP IP: 203.209.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ถ้า แฟนไปดูหนังกับ ญ อื่น 2 ต่อ 2 คุณจะทำยังไง

ไม่รู้ดิ เราว่าไม่เเปลกนะ เราก็ไปดูหนังกะเพื่อนสนิทเราซึ่งเป็นผู้ชายออกบ่อย แต่มันก็เป็นเพื่อนเราจริงๆ เพราะสนิทกันมานาน

คุณคิดมากไปหรือเปล่า บางทีคนรักกัน ก็ต้องมี space ส่วนตัวบ้างนะ ยังเป็นแฟนน่ะคุณ ยังไม่ได้เเต่งงาน อย่าคิดมากเลย

คนเราถ้าจะเป็นคู่กัน ยังไงมันก็เป็นเเหละ อย่าเอาเรื่องแบบนี้มาเป็นปัญหาเลย

โดย: แล้วแต่ความคิด เขียนเมื่อ 9 มี.ค. 09 IP IP: 10.200.74.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ถ้า แฟนไปดูหนังกับ ญ อื่น 2 ต่อ 2 คุณจะทำยังไง

โดนลวงไปแล้ว

เรียบร้อย

โดย: NuTTeNN เขียนเมื่อ 8 มี.ค. 09 IP IP: 58.136.98.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ถ้า แฟนไปดูหนังกับ ญ อื่น 2 ต่อ 2 คุณจะทำยังไง

เพื่อนสนิท เพื่อนแท้ๆใช่ใหม ถ้าเป็นเพื่อนกันจริงๆ ไปดูหนังกับเพื่อนสนิท(จริงๆ)เราว่า คุณก็หึงเกินเหตุ

เออ ถ้าเป็นเพื่อน(ที่มาแนวเพื่อนแต่จริงๆคือมาจีบแฟนคุณ)แล้วแฟนคุณยังกล้าออกไปดูหนังกันสองคน กลับมาคงต้องคุยกันแล้วแหล่ะ ทำแบบนี้ใช้ไม่ได้ แถวบ้านเรียกมีอาการดองกรองทอง ฮ่าๆๆ

โดย: (?`*?.yINGyui.?*??) เขียนเมื่อ 8 มี.ค. 09 IP IP: 80.135.228.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ถ้า แฟนไปดูหนังกับ ญ อื่น 2 ต่อ 2 คุณจะทำยังไง

ถ้าครั้งแรกก็ถามเหตุผล... แล้วก็บอกไปว่าเราไม่ชอบนะ
ถ้ายังมีครั้งที่สองอีกก็เลิกเลยครับ...
..ก็รู้นะว่าแค่เพื่อน...แต่ก็ไม่เหมาะสมที่จะทำ

โดย: ขอบคุณที่มีข้อคิดต่างๆมาให้ศึกษา เขียนเมื่อ 8 มี.ค. 09 IP IP: 117.47.91.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ถ้า แฟนไปดูหนังกับ ญ อื่น 2 ต่อ 2 คุณจะทำยังไง

ก็อยากมีกิ๊กครับ

โดย: xxx เขียนเมื่อ 8 มี.ค. 09 IP IP: 124.120.152.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ถ้า แฟนไปดูหนังกับ ญ อื่น 2 ต่อ 2 คุณจะทำยังไง

ถ้าเพื่อนเป็นกระเทยควายแบบอีwally(อีวัลลี)ของโดก้านะ ต่อให้เต้นรูดขึ้นรูดลงมันก้อไม่มีอารมณ์มาทำไรเราหรอกแฟนก้อไม่กังวลด้วย แต่ถ้าเป็นเพื่อนชายหล่อล่ำเนี่ยะ...100%ไม่สมควรจะไปดูหนังเพียง2ต่อ2จะด้วยเหตุผลบ้าบออะไรก้อตามคำตอบคือNO!! เราไม่คิดแต่เพื่อนชายมันอาจคิดใครจะไปรู้ ยิ่งถ้าผญมีแฟนแล้วยิ่งไม่ควรใหญ่ แต่ถ้าไปเป็นกรุ๊ปปะปนหญิงชาย3คนขึ้นไปก้อค่อยดูจ๊าบ หน่อย จะทำอะไรก้อให้คิดถึงคนรักเราด้วยว่าเค้าจะรับได้มั้ย มันต้องให้เกียรติกัน ไม่ใช่กูอยากไปกะใครกูก้อไป วันหลังถ้ามัน2คนจะไปดูหนังกันตามลำพังอีก คุณต้องstep upแล้วยื่นคำขาดไปเลยว่า ผมไปด้วยกะลังอยากดูพอดี ถ้ามันมีปฎิกิริยาแปลกๆตะขิดตะขวงใจไม่อยากให้เราไปอ้างนู่นอ้างนี่ อันนี้CODE REDมันไม่ใช่เพื่อนแล้วแต่มันเปงกิ๊กกัน emoticon

โดย: มาโดก้ามาแล้วค่ะ เขียนเมื่อ 8 มี.ค. 09 IP IP: 98.161.50.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ถ้า แฟนไปดูหนังกับ ญ อื่น 2 ต่อ 2 คุณจะทำยังไง

ไอ่นั่นมันคงล้วงนม ล้วงหอย เก่งกว่ามรึงอ่ะ เลยติดใจ หอยบานล่ะงานนี้

โดย: เย๊ดควายจนหงายท้อง เขียนเมื่อ 8 มี.ค. 09 IP IP: 58.64.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ถ้า แฟนไปดูหนังกับ ญ อื่น 2 ต่อ 2 คุณจะทำยังไง

..คือแฟนดื้อ..ว่างั้นเถอะ..ไอ่หนุ่ม..?

..ถ้าเป็นผม..ไม่มีโอกาสได้ไปไหนหรอกแฟน..ไอ่หนุ่มเอ้ยย..พี่แกเหนื่อยก่อน..เดินไปไหนก็ลำบาก..ฮิฮิ..ยิ่งวันหยุดด้วย

ผมก็ไม่ให้ไปหรอกครับ..ถ้าไปหลายๆ คนนี่ไม่แน่..หรือถ้าจะไปก็ไปด้วยกัน..เอ..รึให้ไปดีวะ..รึนายว่าไง?..แล้วเราก็บอกว่า

.."ได้..ไปสิ..ผมก็กำลังจะออกไปทาน..เชสเตอร์กริลอยู่เหมือนกัน..เสร็จแล้วก็ว่าจะไปหาซื้ออาฟเตอร์เชฟแถวโรบินสัน..คุณไปดูหนังกับเพื่อนสนิทคุณนะ.."..ฯลฯ

..ผมว่า..คุณเธอคงไม่ให้ไปแน่ว่ะ..จขกท..รึให้ไปคุณเธอก็คงดูหนังไม่สนุกแน่..โทรศัพท์หาเป็นว่าเล่น..คงคิดน่ะเนาะ

.."ไอ่แก่มันไปถึงไหนแล้ววะ..โอ..เชสเตอร์กริล..สาว ๆ ก็เยอะด้วย..ไอ่แก่นะไอ้แก่..ฮึมมม..ไม่ไหวแล้วโว้ยยย..ไอ่เพื่อนสนิท..แกดูหนังไปคนเดียวของแกเถอะ..ซัดฝายยย..ชั้นจะไปเชสเตอร์กริล"

..อะไรทำนองนี้..!รึนายว่าไง..ไอ่หนุ่ม..?

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 8 มี.ค. 09 IP IP: 65.110.6.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111